VTEC PARTY & HBD HONDA CLUB THAILAND 2006 update!

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย oodudom, 4 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. red shock

red shock New Member VIP

334
    6
    0
    แป๊ดดดดดดดดดดดด สนานหูกันแน่นอนครับมีแต่เทคทั้งนั้นเลยครับไม่พลาดแน่นอน

2. ดีคร๊าบเพ่โป้ย.........ว่าแต่ เอาเบอร์โทรของเพ่มาหน่อยดิ

ส่งpmหรือโพสเลยก้อด้าย เดี๋ยวผมจาโทรปายคุยอารัยด้วยหน่อย

ขอบคุณคร๊าบ แล้วเรื่องชื่ออ่ะ อารัยหรอผม งง

3. :D :D อยากถามพี่ น้อง ทุกท่านว่า

ถ้าเราจะมีสติ๊กเกอร์สำหรับงานนี้ แบบว่าเป็นที่ระลึกอารัยแบบเนี้ย

ทุกท่านคิดว่ายังไงคร๊าบ :cool: :cool: :cool:

4. !~M_$po@!N

!~M_$po@!N New Member Member

22
    1
    3
    ก็ดีคร๊าบบบบบบบบบ

5. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
    good idea!
    :D
    [email protected]

6. อยากด้ายแบบไหนดีอ่ะเพ่

7. OverRev

OverRev Member Member

40
    0
    6
    จัด coyote?

8. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    เห็นด้วยครับ:D

เห็นด้วยอย่างแรงง:p :p

9. Yai_GuMP

Yai_GuMP Member VIP

449
    22
    18

อ้ายเชดดดดดด....พอล มึงนึกออกได้ไงวะ

10. ด้ายเลย เดี๋ยวติดต่อหัย แต่เมิงจ่ายนะ

11. ไปแน่นอนครับ.. อิอิ 555+

12. benz@asimo

benz@asimo New Member Member

286
    0
    0
    งานอย่างนี้พลาดได้งัย ไม่พลาดครับ ร่วมมือเต็มที่ครับ มีรัยให้ช่วยก็บอกนะ สงสัยวันนั้นรถมากันเพียบ น่าหนุกๆๆ นานๆจะได้รวมตัวกันเยอะๆซะที นับวันรอนะครับ

13. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    อ่ะจัดปาย แล้วจาไปแรด ฮิๆๆ

14. sand_gump

sand_gump New Member VIP

26
    0
    0
    เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ

ทำแค่รูปโลโก้ H แดงเล็กๆก็ได้นะครับ เป็นที่รู้กันเอง :D

15. Park Joen Ae

Park Joen Ae New Member Member

136
    0
    0
    ไปด้วยนะครับพี่ แต่ยังไม่รู้จักใครเลยนะ

16. OverRev

OverRev Member Member

40
    0
    6
    เดี๊ยวก็รู้จักกันครับ เพื่อนๆๆๆกัน เมาเต็มที่

17. ปายแข่งรถนะ ม่ายช่ายแข่งกินเหล้า

อัพปายค๊าบ งานดีมีคุณภาพ อีกแล้วคร๊าบท่าน

18. จะเมาอย่างเดียวเลยใช่ไหม พวกนี้

19. :eek: คือตอนนี้ผมอยากจะรู้จำนวนคร่าวๆอ่ะ เพ่ๆเพื่อนๆว่า

มันจะเยอะขนาดไหม แล้วคิดว่าจะมีการลงสมัครแบบคนที่ชัวร์ๆ

ก่อนอ่ะดีไหมฮะ หรือว่ายังไงดี เพราะคิดๆแล้วคงไม่มากเท่าไหร่ :D

20. ^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M

^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M New Member Member

1,292
    3
    0
    โน้ตว่า ค่าสมัครกันเองแบบนี้ น่าจะวิ่งกันเยอะนะครับ

แบบโน้ตอยู่ต่างจังหวัด จะคอนเหิร์ม100% กลัวรถพัง ไม่พร้อม มีเอคสิเด็นท์

แต่ถ้าไป ลงด้วยคันครับ วิ่งเอามิตรภาพ ขำๆๆๆครับ ถ้าเพื่อนๆที่ไปงานลงด้วยกันหมด ก็น่าจะดีนะครับ

แบบ ใครไม่เคยก็มาลองสนามไปด้วยเลย ไม่ต้องเครียดเรื่องผลแข่งเลย ถูกแบบนี้ วิ่งคลอง5 ไม่ได้มีโอกาสแบบนี้ง่ายๆด้วย

21. k_games

k_games New Member Member

153
    2
    0
    มีกิจกรรมดีๆแบบนี้ ไปแน่นอนครับ

22. TGC

TGC New Member Member

332
    1
    0
    งานดี ๆ แบบนี้พลาดได้ไง

23. spuknic

spuknic New Member Member

501
    52
    0
    เตรียมคนเตรียมรถให้พร้อมนะครับ

24. แล้วท่านอาจารย์แห่งสำนักจะมาป่าวหว่า อิอิ

อีเขียวคันแรงอ่ะโน๊ต หรือว่าคันไหนดี

25. ^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M

^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M New Member Member

1,292
    3
    0
    ถ้าไม่ติดตกปลาเกาะช้าง น่าจะมานะครับ ไม่มาเด่วแขวะๆๆ โน้ตอยู่บ้านนอกยังมาได้เลย เหอๆๆ

26. ตอนนี้ก้อออกเรือปายแล้วนิ ตั้งแต่เมื่อวานแล้วม่ายช่ายหรอโน๊ต

กลับมาอีกทีก้อ 12-13 นู้น ช่ายป่าว

27. iMM

iMM Member Member

247
    13
    18
    คุณโนตให้พร้อมนะครับคราวนี้ อย่าแป้กแบบคราวที่แล้วน้า เสียดาย

เด๋วผมเตรียมขยับเสต็ปก่อน

28. chic

chic New Member Member

9
    1
    0
    งานดีๆ ราคาไม่แพง วิ่งสนุกๆเอามิตรภาพกันระหว่างชาวฮอนด้าก็เกินพอแย้ว

29. ^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M

1,292
    3
    0
    จะพยายามครับอิ่ม รถโน้ตมันสภาวะจิตใจไม่ค่อยแข็งแรงเลย เหอๆๆ ลมพัดที จะพังท่าเดียวเลย อยากให้พร้อมๆไม่มีปัญหา เอางานคาสตรอลก่อน คือไม่อยากหวังถึงสองงาน มันพังแน่นอน ทำใจไว้ก่อนเลย 55+

หยับเต็ปอีกแล้ว 13.8 ยังไม่พออีกหรอครับ อิ่ม จะแรงไปไหน โน้ตยังม่ะเคยเห้นเลยเนี่ย เลข13เนี่ย ฮือๆๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 กันยายน 2006
  30. Cattyz

Cattyz New Member VIP

469
    33
    0
    รู้คับรู้.........ถึงได้บอกว่าจะไปดูไงคับ ไปวิ่งก็เปลืองน้ำมันเปล่าๆ ที่ไปก็คืออยากไปสังสรรค์ เจอคนที่ใช้hondaด้วยกัน อะนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้