เด็ก หอวังนนท์ แสดงตัวด้วย จากเด็กรุ่น 6

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย sugus lemon, 4 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Top _HWN 08

Top _HWN 08 Guest

0
    0
    0
    หวัดดีครับ Top ครับ

หวัดดีครับ ผมก็เด็ก ห.ว.น. ครับ รุ่น 08

พอดีเพิ่งมาเจอกระทู้นี้ครับ ก็รู้สึกดีใจมากๆเลยครับ

ว่าเด็กห.ว.น.ก็เล่นรถซิ่งเยอะเหมือนกัน คือตอนนี้ตัว

ผมได้ กำลังรวบรวมสามชิกเด็กหอวังอยู่อะครับเพื่อ

ที่จะได้ตั้งทีมหรือGangรถของเด็กหอวังนนอะครับ

ตอนนี้กลุ่มของผมรุ่น 08 ก็มี 10 กว่าคันแล้วเป็นเด็กห.ว.น.

เกือบทั้งหมด บางคนอาจเคยได้ยินชื่อกันบ้างแล้วนะครับ

ชื่อกลุ่ม Cigarrate Club หาก รุ่นพี่ๆเพื่อนๆน้องๆท่านใดสนใจ

ที่จะเข้ามาร่วมกลุ่มเพื่อที่จะพบปะสังสรรค์ตามภาษาพี่น้องห.ว.น.

เชิญลงชื่อไว้นะครับ พร้อมเบอโทรนะครับ เดี๋ยวผม จะมั่นมาCheck กระทู้บ่อยๆนะครับและจะติดต่อกลับไปครับ

ผมชื่อ ท๊อป นะครับ หรือเพื่อน ที่ ห.ว.น.เรียกผมว่า จิต ครับ

2. tu_dna09

tu_dna09 New Member Member

711
    2
    0
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

หวน 04

3. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    รุ่น 13 ครับ

4. GAGA_hub

GAGA_hub New Member Member

147
    1
    0
    อ่านแล้ว นึกถึงสมัยก่อนจังน่ะ ว่าแต่กระทู้นี้มันหลายปีแล้วเพื่อน คงไม่มาเล่นกันแล้ว 04 ครองแชปมเลยนะ รุ่น หัวโตตกท่อ ตอนเข้าค่าย อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้