เด็ก หอวังนนท์ แสดงตัวด้วย จากเด็กรุ่น 6

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย sugus lemon, 4 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sugus lemon

sugus lemon New Member Member

97
    3
    0
    :) หวัดดีคับรุ่นพี่ M3 :)

2. BenZuKa

BenZuKa New Member Member

100
    2
    0
    นิพนเค้าเป็นมือตัดผม วันๆ ไม่ทำไรหรอกเอาแต่ถือกรรไกรเดินรอบโรงเรียน

3. toonkoshika

toonkoshika New Member VIP

329
    1
    0
    จำรุ่นม่ายได้อะครับเดี๋ยวไปถามเพื่อนก่อนมาตอบให้ครับ

4. !!~L@dy_Dang?R~!!

!!~L@dy_Dang?R~!! Member Member

67
    0
    6
    เด็ก หอวังนนท์ เยอะดีจัง ^^

5. JanimaL

JanimaL New Member Moderator

140
    1
    0
    แฟนอยู่รุ่น 2 เล้าหมูครับ ตอนนั้นมีแค่ 2 ม. ทั้งม.ปลายและ ม. ต้น ตอนผมไปจีบเค้า โรงเรียนไรเนี่ยไม่มีรั้ว หลังคาสังกะสี ถนนยังแดงๆอยู่เลย :) :) :)

6. sugus lemon

97
    3
    0
    แฟนพันธุ์แท้ หอวังนนท์

7. BK304

BK304 Guest

0
    0
    0
    รุ่น2เหมือนกันครับ ไม่ทราบว่าคุณ
    KUROKAWA เนี่ยใครคับ เรียน ม.ปลายด้วยป่าว ถ้าใช่ตอบหน่อยว่าใคร อยู่ห้องไหน เพราะรุ่น 2 ม.ปลาย แค่ 6 ห้องเอง รู้จักกันหมด แต่ตอนนี้ติดต่อใครไม่ได้เลย เซ็งงงงงงง

8. JanimaL

JanimaL New Member Moderator

140
    1
    0
    แฟนผมรุ่น 2 ห้อง 4 ตอนนี้ก็ยังอยู่ด้วยกันนะครับ ลูก 1 แล้วครับ:D

9. KUROKAWA

KUROKAWA New Member Member

70
    1
    0
    ผมเรียนถึงม.ต้นอ่ะคับ ตอนม.ต้นเรียนอยู่ห้อง 6 แผนกศิลปกรรม

10. BK304

BK304 New Member Member

7
    1
    0
    ตอน ม.ต้น ผมอยู่ห้อง 1 สายวิทย์ ตอน ม. ปลาย อยู่ห้อง 2 สายวิทย์ คับ แต่พอเรียนมหาลัย กลับเรียนศิลป์ซะงั้นคับ

11. fatchild h22amt

fatchild h22amt New Member Member

6
    0
    0
    รุ่น 6 ห้อง 7 ตอน ม.3 ม.ปลายก้อห้อง 7
    อ. ที่เคย เรียนด้วย
    1. อ.สุนทรีย์
    2. อ.พิชิต
    3. อ. เบญจา
    4. อ. ชไมพร
    5. อ. วิเชียร
    6. อ. เบญจลักษณ์
    7. อ. นิพนธ์, บำรุง , ณรงค์ , สุมิตร, สุนทร , วินัย , สุทิน , สุธีย์ , อื่นๆที่ยังไม่ได้เอ่ย อ๋อปิดท้ายลืมไม่ได้ คนนี้ลืมไม่ได้จริงๆ กับสโลแกน " นักเรียน ทั้ง หมด " ไอ้โบ้

12. M3

M3 New Member Member

5
    0
    0
    เดี๋ยวนี้ ม.ต้น ก็มีแยกสายแล้วเหรอ
    สมัยเรียน ม.ต้น สิบห้องเหมือนกันหมดอยู่เลย
    แสดงว่าแก่จริงๆด้วยนะเรา555

13. sugus lemon

97
    3
    0
    :) รุ่น 6 เหมือนกัน ชื่อไรคับ * ห้อง 6 * :rolleyes:

14. fatchild h22amt

fatchild h22amt New Member Member

6
    0
    0
    "ขิง" เองคราบ แล้วท่าน [/COLOR]"sugas lemon" ชื่ออะไรเอ่ย ครับ!!!!!
    ช่วยตอบด้วยคราบบบบ

15. MiraSport

MiraSport New Member Member

11
    0
    0
    รุ่น 1 ครับ

ชื่อ สรวิศ จำกันได้มั๊ย พญากาม แห่งรุ่น 1 นายโม้งก แซ่เวอร์ ของ อ.สุมิตร

จำไม้เรียว อ.บำรุงได้มั๊ย ที่แอบเล่นไพ่กันหลังอาคารชั่วคราว
    จำไม้ขัดหม้อ อ.ชูเกียรติ ผู้จากไปอย่างสบายได้มั๊ย
    จำสมัย อ.สุนันท์ กั อ.ธีรพล ซิ่งมอไซค์แกหล้อรถพ่วงได้มั๊ย

จำกองร้อยพิเศษรุ่นแรกได้มั๊ย เฟอะฟะ โหลยโท่ย

จำได้มั๊ย ห้อง ม. 1/1ของเรา โดนยึด เพราะเต๊ทอาจารย์ฝนเอาไปแดก มาปล้นห้องเรา

จำได้มั๊ยที่ต้องขนอิฐตัวหนอน ไม้ ให้พวกน้องๆ ทั้งหลายมีตึกนั่งเรียน

จำได้มั๊ย มิตรภาพที่มีกันอยู่ 400 กว่าคนเจอหน้าเมื่อไหร่ร้องอ๋อกันหมด

จำไอ้บาร์นรุ่น 1 ห้อง 3 ได้มั๊ย อ้ายต๊อง

จำได้มั๊ยที่ตอนนั้นเพิ่งหัดดูหนังโป๊

ผมจำได้หมด ปลื้มที่สุดกะเพลงที่ตัวเองเขียนไว้ แต่ไม่ค่อยได้ใช้แต่ก็ผลงานกรูล่ะวะ

จะตั้งคลับก็เอาเลย จะเปิด Domain หรือเว็บ ก็บอก ออกให้ฟรี เพราะทำงานด้านนี้อยู่

5555 ผมเองครับ สรวิศ (เอก) รุ่น 1 ห้อง 1/1 จำกันได้มั๊ย

แหวนรุ่นแรก แหวนทอง ยังอยุ่เลย 5555 รุ่นเดียวล่ะมั๊งที่มี

รุ่นสร้างตึก

แล้วที่สำคัญ รุ่น 1 ทั้งหลาย เมิงจำกระเจ๊วผมกะปิยศักดิ์ ที่เข้าชนไก่ได้มั๊ย 5555

16. Hayabusa

Hayabusa New Member Member

494
    37
    0

ใช่เลย ฝนตกที่ไรรางน้ำที่ขุดไว้ปลาเพียบเลย

ป.ล.ไม่แน่ใจว่ารุ่น3หรือ2

17. sugus lemon

97
    3
    0
    :p หวัดดีคับรุ่นพี่ MiraSport รุ่น 1 เลยนะ สุดยอด :p

18. CB2 Revenge

CB2 Revenge Guest

0
    0
    0
    ผมรุ่น 3 ครับ

คุณ M3 ครับ
    ถ้าให้ทายคุณน่าจะ ใช่ โอ่ง หรือเปล่าคับ

M3 สีแดง Perfacto

รู้สึกว่า พอรุ่น 1,2,3 ออกไปนี่โรงเรียน เจริญขึ้นเยอะเลย...55555555.

19. ~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑

~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑ New Member Lady Member

126
    0
    0
    อ่ะ นะ เนี่ย

หวาดเดคร่าๆๆ นู๋ก้อ จบจากหอวังนนท์อ่านะ งิงิ

รุ่น 08 เดกสุดเลิฟของ จานบำรุง 555

ศิลป์คำนวณอ่ะ (เขียนไงวะนั่น)

ไม่รู้นะว่าพี่แพร จบมาจากหอวังนนท์ง่ะ งิงิ

มาเรียน ดีพียูเหมือนกานเยยยยยย หุหุ

20. KNoTTo

KNoTTo Member Member

45
    0
    6
    เฮ้ย... เผิ่งเห็น กระทู้ตกไปหน้าอื่นและ โธ้ ข้อความล่าสุดปีที่แล้ว มาช้าไปหรือป่าวเนี่ย ผมรุ่น 9 คับ ฝรั่งเศส เผิ่งจบปีที่แล้ว

อัพขึ้นมาใหม่ละกัน

21. RED_SUN

RED_SUN New Member Member

181
    1
    0
    รุ่นน้องตามมาครับ รุ่น 13 ครับ จบ ม.3 ไปแระ

22. GooD...EDU

GooD...EDU New Member Member

100
    0
    0
    รุ่น 9 จำได้ไหม smily09

23. GooD...EDU

GooD...EDU New Member Member

100
    0
    0
    โอ้ย ไม่มีใคร โพสแล้ว หรอเนี๊ย พอดีพึ่งมาเห้นได้ไม่นาน อยากเห้นรุ่น เพ่จัง

24. bobby-y

bobby-y Member Member

188
    0
    16

หุหุ นายรุ่นเดียวกับผมเลย แต่ผมเรียนถึงม.3

อยู่ห้อง 1 งับ

25. ห.ว.น. 05

ห.ว.น. 05 Guest

0
    0
    0
    รุ่นพี่ เหมือนกัน

รุ่นพี่เหมือนกันนะเนี่ย
    แต่ไม่แน่ใจว่า รุ่น 4 , 5 หรือ 6 รุ่น 4 นี่รุ่นใคร ห้องไหน ระลึกความจำหน่อยจิ
    เรารุ่นที่หลีด สีม่วง ครองแชมป์ อาจร้า
    ดา, โน้ฟ, ตาล, ว่าน, เฟิร์น, , สาว, อ๊อบ, โบ, ...

ข้าพเจ้า อยู่ ห้อง 6 ห้องญี่ปุ่น (รุ่น อ.สุทิน)
    โบ้+บำรุง นี่ ซี้กัน อิอิๆๆ เพราะมาสายทุกวัน เหอๆๆๆ

http://novenaka.hi5.com

**เพื่อนๆ ถ้าเหนก็มาทักบ้างดิวะ เหงาเว้ย...!!!

26. novenaka

novenaka New Member Member

1
    0
    0
    รุ่นพี่เหมือนกันนะเนี่ย
    แต่ไม่แน่ใจว่า รุ่น 4 , 5 หรือ 6 รุ่น 4 นี่รุ่นใคร ห้องไหน ระลึกความจำหน่อยจิ
    เรารุ่นที่หลีด สีม่วง ครองแชมป์ อาจร้า
    ดา, โน้ฟ, ตาล, ว่าน, เฟิร์น, , สาว, อ๊อบ, โบ, ...

ข้าพเจ้า อยู่ ห้อง 6 ห้องญี่ปุ่น (รุ่น อ.สุทิน)
    โบ้+บำรุง นี่ ซี้กัน อิอิๆๆ เพราะมาสายทุกวัน เหอๆๆๆ

http://novenaka.hi5.com

**เพื่อนๆ ถ้าเหนก็มาทักบ้างดิวะ เหงาเว้ย...!!!

27. GAGA_hub

GAGA_hub New Member Member

147
    1
    0
    หวัดดีคับ รุ่น04 ถนน 2เลน ฮ่าๆๆ.....ยินดีที่ดัยเจอกัน.~~~~

28. ...

หวาดดีค่ะ พี่พี่ทุกท่าน เราวัน หอวังนนท์ รุ่น11 มาแล้ว จำได้ทุกคนนั้นแหละ
    ม1 นคร
    ม2 นวนอนง
    ม3 ประไพ

29. Panaejorn

Panaejorn Member Member

150
    5
    18
    ห.ว.น. รุ่น4

เรียนตั้งแต่เล้าไก่ ฝนตกทีไม่ต้องเรียนเพราะฝนสาด น้ำรั่ว

ไปเล่นพละที่โรงงานสารส้ม แม่ม ฝุ่นตลบ

แต่ก็หนีกลับบ้านทางนี้ได้ เที่ยงๆกลับบ้านโลด มีวินมอไซรู้กันจอดรอ

เดินขึ้นตึก7ชั้น เพราะมันดันสร้างให้ขึ้นเรียนแค่ชั้น7 ชั้นเดียวก่อน

ตอนนั้นแม่งโคตรจะเหนื่อย วันนึงเดินขึ้นเดินลงเป็นร้อยชั้นได้ :D

ยังทัน พี่ใหญ่ รุ่น01 ได้เป็นประธานนักเรียน แถมบ้านอยู่ใกล้กัน พาไปมองหญิงด้วยกันบ่อย

อจ.โบ้ ชอบบ้องหู นร.บ่อยๆ แต่แกไม่ได้เกลียดพวกเรานะ แกอยากให้เราได้ดี

อจ.บำรุง แม่งบ้าอำนาจ ติดยศ ว่าที่ร้อยตรี กี่ปีแล้วไม่รู้ไม่ได้ยศซะที

อจ.นิพนธ์ ก็นิสัยดีคุยง่าย แต่ชอบกร้อนผมไปหน่อย แหว่งประจำ

อจ.สุรพล ไอ้นี่ก็บ้าอำนาจ เอะอะเข้าห้องปกครองอย่างเดียว พูดจาหมาไม่แดก บ้ายิ่งกว่าบำรุงเยอะ ตอนหลังดีที่ย้ายไปโรงเรียนอื่น รุ่นน้องจะได้สบายหน่อย

อจ.พิชิต แม่งชอบเอาเป้ามันไปถูกับกระโปรง นร.หญิง ตอนเข้าแถวก่อนเข้าโรงเรียนตอนยังเป็นเล้าไก่ ยังมีเอามือลูบเป้าหน้า เป้าหลัง จับนมเด็ก แม่งระยำแบบเนียนโคตร มันทำทุกวันที่เข้าเวร หลังจากนั้นทำทุกที่ที่เจอเด็ก

อจ.ณรงค์ สุดยอดของการแต่งตัวเนี๊ยบ แบบอย่าง นร.ดีจริงๆ แต่ตีได้เจ็บแสบชิเป๋ง

อจ.สายใจ สุดยอดครูใจเย็น สอนภาษาอังกิดเข้าใจง่าย

อจ.ที่สอนภาษาไทยจำชื่อไม่ได้ ผอมๆใส่แว่น ชอบให้อ่านทำนองเสนาะ กลอน โอ๊ยอริกันเลย คนนี้

อจ.ที่สอนภาษาไทยอีกคน อ้วนๆ ผมฟูๆ คนนี้เจ้าบทเจ้ากลอน คุยเนิบๆ แต่เวลาด่ายังกะองค์ลง

อจ. ที่สอนช่าง ตัวเล็กๆใส่แว่น ฮาแตก วันๆไม่ทำอะไร ซ่อมแต่ทีวี

อจ.สอนช่างอีกคนเป็น หน.อจ.ช่าง เป็นหัวหน้าของการสอนลูกเสือด้วย สอนแต่อ๊อกขาเก้าอี้ ผู้หญิง ผู้ชาย โดนอ๊อกเหล็กหมด

ไอ้ลูกจ้างที่ตัวอ้วนๆดำๆ ชอบคลุกคลีกับนักกีฬาวอลลเลย์ เป็นยามหน้าโรงเรียนด้วย ไอ้ห่านี่ก็หน้าหม้อชิบ วันๆมองแต่นมเด็ก มองตามตูดเด็ก บ้าอำนาจ ตอนนี้เห็นว่าไม่ได้ทำหน้าที่ยามแล้ว วันไหนจะโดนเรียน ให้เพื่อนสาวสัก3-4 คนไปรุมคุยๆ ผู้ชายก็เดินเรียงหน้าออกไปเลย มันก็ไม่สนเพราะกุจาม่อเด็ก 555

ม.ต้นเรียนโคตรจะปวดหัว
    พอขึ้น ม.ปลายวันนึงมีเรียนตัวเดียว โคตรจะว่าง
    เพราะฉะนั้นกิจกรรมอดิเรกคือ
    ผู้ชายเตะบอล เล่นไพ่
    ผู้หญิงก็ไม่แพ้กัน เล่นไพ่ด้วย โทรหาหนุ่มๆโรงเรียนอื่น
    ไม่ก็ไปเดินหารุ่นน้องหน้าตาดีๆตามห้องแล้วจีบเลย

ผอ.รุ่นแรกใจดีโคตรๆ ผมไว้ยาวได้ พูดคุยกับเด็กดี

ผอ.คนต่อมาชื่อไรจำไม่ได้ แต่ตั้งให้ว่า ผอ.ดำ พูดจาไม่ค่อยเข้าหู บ้าอำนาจ คุยด้วยยาก ขอพบยาก ไม่รุ้จะหวงเนื้อหวงตัวทำไม หล่อก็ไม่หล่อ

อูยยยย อยากจะเม้าท์ต่อ แต่เริ่มเมื่อย ไว้กลับมาใหม่ :D:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 มิถุนายน 2008
  30. TonRacing

TonRacing New Member VIP

309
    58
    0
    *0*

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้