เมื่อคืนรถสาย1เยอะมากๆ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย สาย1เรดซิ่ง, 13 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. HUTshop

HUTshop New Member Moderator VIP

513
    12
    0
    ยังไงกัน....เพื่อน

2. YA_A31

YA_A31 New Member VIP

268
    3
    0
    ไม่มีอะไรหลอกคับผมไม่ใช้นักเลงผมก็เป็นคนชอบความเร็วเหมือนพวกคุณทุกคน ที่ออกมาดูรถกัน

3. เบิร์ดนนทบุรี

แล้วคุณเป็นใครคับมาว่าพี่ยา ขนาดตัวเองคุณยังไม่กล้าลงชื่อตัวเองเลยมาใช้ชื่อ***เด็กช่างเบิร์ดเก่า***เบื่อพวกแอบอ้างจริงฯฯ ใช่ป่ะพี่ยา

โธ่แล้วบอกว่าร้านช่างเบิร์ดโกง คุณรู้ได้ไงคับว่าโกงคุณเป็นคนทําหรอคับ รู้มากไปป่าว ***ขอร้องเลิกเถอะคับนิสัยแบบนี้แอบอ้างไปทั่ว***

ปล.พอรถร้านช่างเบิร์ดเต็ง ก็หาว่าโกง แล้วพอวันไหนผมโดนล่ะผมก็ไม่ได้อ้างไปทั่ว ผมก็ไม่ได้แก้ตัวผมยอมรับอยู่แล้วคับ จะได้ปรับรถขึ้นไป

อีกคับจะได้เอาไปวิ่งใหม่คับ

ปล.แน่นอน BY.เบิร์ดนนทบุรี...

4. TaEz

TaEz New Member Member

42
    0
    0
    ร้ายกาจ นะเนี่ย......

5. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    เอาเหอะวัยรุ่น

ยังไง ก็ ชอบความเร็วเหมือนกัน

6. jimmyjoe

jimmyjoe New Member Member

340
    22
    0
    ค่อยๆครับผม..........ต่างความคิดต่างอารมณ์.....

7. Jumm@nia

Jumm@nia New Member Member

590
    2
    0
    เรื่องแต่นี้น่าไม่เดือนดิบ้าป่าวโดนมากกว่านี้ยังโดนเลยคนมันก็พิมพ์ไปทั่ว

ปล.มันก็ต้องผัดกันแรงสิครับ!

8. HUTshop

HUTshop New Member Moderator VIP

513
    12
    0
    อย่าไปซีเรียสกันน่า.........นิดหน่อย

9. เมื่อคืนรถบิดเยอะดีครับ รถช่างเบริ์ดนูโวสีเทาวิ่งดีแต่ฟีโน่ร้านจอมสีเทาติดตูดมาได้เหมือนกันท้านเขาแรงดีและสภาพเดิมๆรถช่างนันก็วิ่งดีเมื่อืนรถน้าเบริ์ดมีโอสีฟ้าสู่มีโอสีม่วงไม่ได้มีโอ่สีม่วงโดนช่างนันกับช่างจอมท้ายฟีโร้นจอมแรงจริงๆเดินผ่านรถคันอื่นเห็นๆหน้าปั้มเจ็ต

ปล.สรุปวิ่งดีทั้งนั้นร้านจากนนท์!

10. Uthairacing

Uthairacing New Member Member

28
    0
    0
    พิม งง จัง

11. golf_@31

golf_@31 New Member VIP

228
    2
    0
    เดี๋ยวนี้ทามไมนักเลงเยอะจัง เห็นยิงทุกเสาร์เลย ลูกปืนเหลือเยอะหรอคับ
    คนมาดูรถหวังสนุก แต่ได้ยินเสียงปืนทุกเสาร์เลย.....

12. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    ช่ายยย ไม่เหมือนสมัยก่อนเลย

แข่งรถกัน พี่น้องกันทั้งนั้น

มองหน้ายิ้มให้ เด๋วนี้หรอ มองหน้ากูยิง

13. Jumm@nia

590
    2
    0
    น่ากลัวจังแล้วพวกไหนยิงละ 555!!

ปล.ไม่ค่อยแรงแต่หัวทุกรอบ 555!! ไฟชมพู

14. golf_@31

228
    2
    0
    คราวหลังหมั่นใส้ใครก็ยิงใส่คนไปเลย อย่าไปยิงเลยเทวดาอ่ะ
    เอาให้ตายคากลุ่มรถแข่งไปเลยคับ ได้ไม่เสียค่าลูกปืนฟรีๆ!!!

15. HUTshop

513
    12
    0
    555......ถูก

16. เอาเปงว่าก็ไปดูให้เห็นกะตาเลยดีกว่าคับคัยแรงก็รู้อยู่แก่ใจ

17. ใจเย็นกันไว้ดีกว่าคนไทยเหมือนกันประเทศชาติยิ่งแย่แย่อยู่ชวยกันทำให้น้ำมันรถดีกว่าจะได้ขี่กันถึงเที่ยงเลยไม่ช่ายแค่เช้า55+ขำขำนะพี่น้อง

18. JumpRacing.

JumpRacing. Member Super Moderator VIP

255
    15
    18
    100เรื่อง!!!!!!

19. Jumm@nia

590
    2
    0
  20. เอาน่า

เอาน่า อย่าให้พวก รู้ไม่จริง ทำให้เด็กนนท์ แคลงใจกันเลย น่า พวกนี้มันเด็กกาว เดินไปมาผ่านหน้าร้านป่าวก็ไม่รู้รถมีป่าวก็ไม่รู้ แต่รู้ว่ามีตังเข้าร้านเน็ทนะ 10บาท เอง เข้ามาแล้วก็โชว์กากไปทั่ว เหอๆๆ ป.ล เด็กกาวแปลว่า เด็กที่ดมกาวตามตอหม้อสะพานน่ะ อิอิ

21. HUTshop

513
    12
    0
    100 เรื่องไรของมึงว่ะ จั้ม ระดับโลก...........เดี๋ยวปั้ดซอย ดากแหก

22. Uthairacing

Uthairacing New Member Member

28
    0
    0
    เกบรูปมา ฝาก บ้าง ค้าบ

23. JumpRacing.

JumpRacing. Member Super Moderator VIP

255
    15
    18
    100เรื่อง 100ลีลา โค4 มั๊ย ฮัทช๊อป....

24. Jumm@nia

590
    2
    0
    ผมก็ยังงงอยู่เหมือนกัน!

25. HUTshop

513
    12
    0
    โค4ไรว่ะ หรือกูวัยรุ่นไม่พอว่ะเนี่ย555

26. minaki_sang

minaki_sang New Member Member

5
    0
    0
    หน้าสนใจนะคร้าบ อยากแวะเข้าไปดูบ้าง ดูแถวบ้านเบื่อแล้วอ่า วันแม่นี้ มีเล่นเส้นไหนบ้างเหรอคร้าบ จะได้ไปถูก อิอิ เพราะปมวิ่งดูไฟทุกปีแต่แอบ เข้าไปในลาดพระรูปก็เห็นมีเล่นบ้าง ปมก็เลยงง ว่าเค้าเล่นกานตรงไหน เห็นรูปมีแต่รถเยอะๆทั้ง นั้นเรย

ป.ล. อิจฉา แถวบ้านรถน้อยตำรวจเยอะ เรยย้ายมาดูใกลๆบ้าน อิอิ

27. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    หรั้ง ราม 7

แต่ก่อนเจอบ่อยๆเลย ที่ mmc

รถสวยดีนะครับ คุณฮัท

28. golf_@31

228
    2
    0
    เงียบเหงาที่สุดเสาร์นี้ใครจาแรงหว่า อยากเห็นจิงๆ
    เมื่อคืนสาย1น่ากลัวมากๆคับ ตำรวจเพียบเลย แล้ววันเสาร์จาน่ากลัวป่าวก็ไม่รู้
    เมื่อคืนรถใหญ่ไม่มีรถแข่งเลย มีแต่รถจอด เพราะตำรวจเต็มเลย แม่งจดทะเบียนด้วย

29. YA_A31

YA_A31 New Member VIP

268
    3
    0
    แรงยังคับคุณ

30. HUTshop

513
    12
    0
    ยังไม่แรงเลยคับ บังยา555..........................

ขอบคุณคับคุณกอล์ฟ ซื้อมายิ่งกว่าซากอีกคันนี้ ทำเหนื่อยดี ยังไม่ค่อยใหม่เท่าไหร่....โดนอีกเยอะ555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้