ผมขอปล่อยเสือเข้า Hilux club หนึ่งตัวคับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Moo Tiger Raikhing, 12 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    สวยดีคับหน้าโคเมี่ยมก้อโหดดีคับ
    อิอิ

2. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    มีหน้าทอมด้วย...แล้วจะมีหน้า เกย์มั้ยเนี๊ย...

3. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    แจ่มครับเตรียมทำขายได้เลย อิอิ

4. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ขอบคุณพี่ๆมากเลยนะคับ ส่วนเรื่องเกย์นะผมหาแล้วนะมันไม่มี เลยเอาทอมไปก่อนพอแก้ขัดได้นะ

5. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ใครมีอะไหล่ของตัวหมูขายบอกด้วยนะคับ

6. ^Now_HYBRID^

^Now_HYBRID^ New Member Member

4,656
    2
    0
    หล่อเลยนะเพื่อน.............เอา ดี้ ด้วยเลยไหม อิอิอิ
    ถ้าได้ล้อกว้างๆจะหล่ออีกเยอะเลยนะ

7. ^Now_HYBRID^

^Now_HYBRID^ New Member Member

4,656
    2
    0
    หล่อเลยนะเพื่อน.......ดี้ไปเลยดีก่า อิอิ

8. teelek_c

teelek_c New Member Member

49
    0
    0
    สวยดีครับคุณหมู ตัดออกแล้วทำสีใหม่ด้วยป่าวครับ
    ต่อไปมี รายการทำไรมั่งล่ะครับเนี่ย

9. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    ก้อว่าจะหา Max ใหม่เอากว้างซัก10 นิ้วอ่ะคับ พอจามีใครขายถูกๆบ้างอ่ะคับ พอดีหมันไส้เพื่อนผมนะ
    เห็นกันบ้างป่าวหล่ะว่ามันมาโพสว่าของมันนะ 19 กว้าง 9 ครึ่งนะ ของมันขับหน้าแท้ๆ อายมันอ่ะคับ

10. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    รถสวยทําไรก็ดูดีปายหมด...

หล่อขึ้นครับ.....ว่าแต่ทําโช้คร้านพี่อ่างมาปะ

11. teelek_c

49
    0
    0
    อยากดูห้องเครื่องแบบชัดๆ อ่ะครับ

12. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    ช่ายเลยคับ เราก้อทำสำนักเดียวกันเลยนะคับ เจอกันทักทายบ้างเด้อ

13. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    ทำไมอ่ะคับอันนั้นมันไม่ค่อยชัดเหรอคับ มันไม่ค่อยโหดนะสิ แต่ถ้าอยากดูเดี๋ยวจัดให้คับ แต่ต้องรอซัก 2-3 วันนะ พอดีคอมที่บ้านมันเสียนะคับ รูปมันอยู่ในคอมง่ะ :rolleyes:

14. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    รอชมนะครับ

15. teelek_c

49
    0
    0
    รูปที่เอามาลงก่อนๆหน้านี้มัน ไม่ค่อยชัดเท่าไหร่อ่ะครับ
    เดี๋ยวจารอดู อีกทีครับท่าน

16. ^Now_HYBRID^

4,656
    2
    0
    ลงให้ดูใหม่ขอเปนแม็กซ์กว้าง 10 ด้วยนะ........อิอิอิ

17. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    แหมพี่ ผมนึกว่าจาลืมผมแล้วงัยไม่เห็นมาอัพให้ผมบ้างเลยนะพี่

18. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    นึกว่าพี่จาลืมผมซะแว้วไม่เห็นมาอัพให้บ้างเลยนะ
    คับ แล้วพี่มีอะไหล่อะไรขายผมป่าวหล่ะคับ หรือพวกแม็กอะไรประมาณเนี้ยนะ
    คับ

19. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    เออพี่ ผมมีแม็ก ขอบ17คู่นึงจาขายพี่สนใจป่าวคับ
    แล้วก้อเครื่องเสียงนะคับรู่นเดียวกันอย่างงี้ลงได้เลยสนใจป่าวพี่

20. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    คุณหมูคับตอนนี้ใส่แม็กไรอยู่หรอคับ
    หน้ากว้างเท่าไหร่หรอ

21. teelek_c

49
    0
    0
    น่าสนใจแม็กครับกำลังหาอยู่ เอารูปมาให้ดูด้วยนะครับ
    มียางด้วยมั้ยล่ะ ขอราคาด้วยนะครับ....(อยากหล่อกะเค้าบ้าง)

22. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    :D:D:D

23. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    เข้ามดูหน่อย รถสวยๆ

24. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    จัดให้คับ

ลองดูคับสภาพ 80% มียางให้ด้วยเด้อ แม็กแท้ญี่ปุ่นใส่แล้วเท่ห์ ไม่ค่อยซ้ำแบบ
    ใครด้วย ส่วนรูปถ้าใจร้อนก้อดูรูปที่ผมโพสไว้เก่าๆก่อนเด้อ เพราะคอมยังไม่มา
    เลยคับพี่น้องคับ

25. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    อ๋อหน้า 17"กว้าง 7.5 ส่วนหลัง 18"กว้าง8 เองคับ
    ทำไมเหรอคับมีแบบกว้างๆขายให้เหรอคับ ถ้ามีขอรายละเอียดด้วยนะ
    เออ แล้วของคุณหล่ะคับ ใส่ของรัย ขนาดรัยน่ะ :rolleyes: ;)

26. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    อ๋อก้อแค่หน้า 17"7.5 หลัง 18"8 เองนะคับ
    ทำไมเหรอคับ มีแบบกว้างๆ มาขายเหรอคับ ถ้ามีขอรายละเอียดด้วยนะ
    เออ แล้วของคุณหล่ะคับ ใส่ของอะไร ขนาดไหนอยู่อ่ะ ;)

27. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    ของคุงคับสำหรับคำชมนะ แต่ที่รถพี่นั้นหมอกลงจัดเลยนะคับ สงสัยจาหนาวจัด
    เลยนะคับ คิก คิก ;)

28. teelek_c

49
    0
    0
    ใช่ล้อที่ใส่อยู่ตอนเอารูป ด้านข้างมาให้ดูป่าวครับ
    น่าจะมีสัก4 ล้อนะจะได้ครบทีเดียวไปเลย หุหุ

29. teelek_c

49
    0
    0
    ใช่ล้อที่ใส่อยู่ตอนเอารูป ด้านข้างมาให้ดูป่าวครับ
    น่าจะมีสัก4 ล้อนะจะได้ครบทีเดียวไปเลย หุหุ

30. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    แล้วถ้าผมขายหมดเลย 4 วงอ่ะเอาป่าวคับ ผมขายจริงๆนะ
    085-2963953 เบอร์นี้ดีฟ่า ผมขายหลายอย่างนะคับโทรถามเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้