อยากระบาย

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย So_EK, 11 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    อย่าไปหวัง ให้คนทั้งโลกมาเข้าใจเราเรยคับ เพ่โส ไอ้เต้ ป่วยการว่ะ เรารู้ว่าเราทำไรอยุ่ จิงใจ คิดดี ทำดีก็พอแล้ว แต่ว่ากำลังใจที่ตอบๆกันมาก้อน่าจะบอกไรได้บ้างนะคับ สู้กันไปคับ

EK_limited ถูกใจสิ่งนี้
  2. Tonkun

Tonkun New Member Member

227
    5
    0
    เข้ามาเป็นกำลังใจให้พี่โส อีกหนึ่งคนครับ
    ยังไม่เคยเจอตัวเป็นๆ เหมือนกัน
    แต่เร็วๆ นี้คงได้เจอแน่ เพราะคงจะได้อุดหนุนงานเนียนๆ ของพี่โส เหมือนกัน

ขอบคุณมากๆ สำหรับคำปรึกษาที่ดีๆ มาโดยตลอดครับ
    โทรไปรบกวนพี่ ตลอดเลย :p

3. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    ขอบคุณกำลังใจทุกคะแนนเสียงครับ

4. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    อย่างกะผู้แทน สมัยหน้าลงเขตไหนเนี่ย

5. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    สรุปว่าพี่โสแกประกวด AF ป่าววะเนี่ยะ:D

6. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    THE STAR ครับ

7. bunsai

bunsai New Member Member

88
    5
    0
    สู้ๆคับพี่โส....พี่เต้

เป็นกำลังใจให้คับ

8. MamheaW_LoveLove

MamheaW_LoveLove New Member Member

38
    17
    0

น้องเกรียนน้อยคนนี้เป็นคนนึงที่ใช้ผลิตภัณ OTOP By พี่โส

ลิ้นหน้าพี่โสอยุ่ยงคงกระพัน ใช้ทนทานยั่งยืนดีจริง แตกไปหลายรอบก้อสามารถซ่อมได้ 555

งั้นเหมี่ยวช่วยเป็นหนึ่งในคะแนนเสียงที่โหวดให้พี่โสอยู่ต่อนะจ้ะ อิอิ
    :D:D

9. So_EK

4,677
    245
    0

ที่หลังแตกอย่าไปซ่อมนะหนู ซื้อใหม่ๆ:p

10. Nucawa

Nucawa New Member Member

542
    88
    0
    ขอบคุณพี่ต้อมที่ช่วยวิเคราะห์ครับ...อิอิ

ส่วนใหญ่แล้ว เรื่องเครื่องยนต์ลึกๆ ไม่ค่อยมีใครตอบหลอกครับ จะมีก็ "ชอลิ้วเฮียง" นี่แหละ
    ฉะนั้น เต้ ก็อย่าไปถือสาคนๆ อื่นที่เข้ามาจุดประสงค์อื่นเลยครับ เอาใจช่วยๆ...:):)

เห็นว่า แกเงินเดือนเยอะด้วย...อิอิ (รับลูกน้องไว้สักคนไหมพี่โส ขอสักครึ่งพี่ก็พอ 555)

11. So_EK

4,677
    245
    0
    รำพังตัวเองยังเอาไม่รอดเล้ย เงินเดือนเยอะ หนี้ก็เยอะกว่า

12. link2pik

link2pik New Member Member

356
    222
    0

ดื่ม ให้ มัน น้อยๆ สิ ครับ พี่ โส จะ ได้ เหลือๆ

13. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    อย่า!! เดี๋ยวจะมีอะไรบางอย่าง ขาดหายไปในชีวิต:D

14. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    น่าเห็นใจจัง แต่ยังไม่เคยเสียตังค์ ให้คุณโสภณซักที เด๋วจะปั้นตัวเลฟเมื่อไหร่ อย่าเพิ่งเลิกกิจการนะคับ

15. So_EK

4,677
    245
    0

เมิงจาปั้น Lev เมื่อไหล่บอกล่วงหน้าด้วยนะเด๋วกรูจาไปหาลิ้นหน้าซาปูนแท้มาก๊อปรอเล้ย

16. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    เค้าจาฟ้องพันธมิตร:D

17. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    แจ้ง สคบ.

18. EK แปดริ้ว

EK แปดริ้ว New Member Member

484
    74
    0
    วกมาจนได้นะพี่นะ

bigeyes96 ถูกใจสิ่งนี้
  19. So_EK

4,677
    245
    0
    เด๋วอาทิตย์หน้าจรัดหั้ยหนึ่งรายการนะ

20. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    เจรง เด่ะ

bigeyes96 ถูกใจสิ่งนี้
  21. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    ของเค้าดีจริง ตาคนนี้อะ

22. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    ใครว่าเราคิดกับเราไม่ดี ทั้งๆที่เรารู้ตัวเราเป็นไรอย่างไร

คิดสะว่า มัน เป็นพวก ขี้อิจฉา แล้วกันพี่ เป็นคนแบบเราไม่ได้

23. tomy>>tec>>

tomy>>tec>> New Member Member

742
    35
    0
    ลิ้นพี่โส...ผมใช้...คุณก็รู้...... :D:D

24. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    ใจเย็นๆและสู้เพื่อเพื่อนผองต่อไปครับคุณโส..ผมก็ไม่เคยเจอตัวเป็นๆเช่นกัน..แต่ถ้าคุณโสพอจะนึกออกผมเคยโทรไปปรึกษาเรื่องที่ผมได้สปอร์ทไลท์มาแต่มันไม่ตรงรุ่นได้มั๊ยครับ? ตอนนั้นส่งรูปไปให้ดูทางเมลล์ แล้วก็โทรไปขอคำปรึกษา ไม่เคยรู้จักกันมาก่อน ก็ให้คำ
    ปรึกษาเป็นอย่างดี...ตอนนี้ติดตั้งไปเรียบร้อยแล้วครับ(ไม่เหมือนใครดี เพราะ
    จำใจ ครึๆๆๆๆ)

25. So_EK

4,677
    245
    0
    ฮ๋อ......จำม่ายได้ครับ :p โทดทีคนโทรมาถามกันเยอะมากหลายเรื่อง เลยจำใครไม่ได้ ใส่แล้วก็สวยดี เราชอบก็โอเคแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้