เบาะ Bride แท้เทียมดูยังไงครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Oryor, 11 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    แท้ไม่แท้อยู่ที่ทรงเลยคับ ของปลอมมันจะบิดๆเบี้ยวๆ ลายด้ายเย็บไม่ค่อยจะตรง

ส่วนที่ว่าดูที่รางเนี่ย จำเป็นต้องตรงรุ่งของมันด้วยหรอ รถผมเบาะแท้ แต่ใส่กะรางเดิมติดรถแบบแปลง มันคงไม่ทำให้เบาะผมปลอมหรอกคับ

ของแบบนี้รู้อยู่แก่ใจ อีกอย่าง ของปลอมมันจะดูไม่เนี้ยบอะ เท่าที่เคยเหนอะ

2. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    เทียม เเท้ เเท้ สารพัดเกรด ราคาของเทียมดันขยับใกล้ของเเท้อีกเห็นแล้วเหนื่อย

3. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    งั้นซื้อของแท้ดีกว่าเนอะครับพี่เป้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้