ขอถามหน่อยว่าสติกเกอร์แม็คโดนัล...

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย $สมหวังคร๊าบบบ$, 11 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. toonkoshika

toonkoshika New Member VIP

329
    1
    0
    ผมผ่านไปพัทยามาเลยแวะเข้าไป ตรงเมืองจำลองหรืออะไรซักอย่างอะครับ ขอพนักงานมาเค้าใจดีให้มาเพียบเลย รู้สึกว่าที่ผมได้มามันเป็นแบบใหม่(รึเปล่าไม่แน่ใจ) ที่เป็นสี่เหลี่ยมอะครับสวยดี เดี๋ยวจะเอารุปมาให้ชมนะครับ

2. ALTIMA BDA_U13

ALTIMA BDA_U13 New Member Member

384
    12
    0
    DRIVE-THRU ของ MCDONALD ครับ ผมขอมาข้างหลังติกเกอร์มันเขียนว่าซื้อครบ 150 ได้ pie อันนึงอะคับ

3. To N รถฟักทอง

To N รถฟักทอง New Member Member

76
    1
    0
    ความหมายเดียวกันคั๊บ

แต่ ไดร๊ฟ์ ทรู เห็นแค่ใช้กับ แมค เนี่ยแหละ

ความหมายคง ขับผ่านไปซื้อเฉย ๆ ไม่ได้เข้าไปเลย

แต่ ไดร๊ฟ์อินเนี่ย หมายถึง ขับเข้าไปเลย ไปจอดเลย ไปทำอะไรต่อ ไปดูหนัง ฯลฯ

ไม่รุ้เข้าใจถูกปะ

4. To N รถฟักทอง

To N รถฟักทอง New Member Member

76
    1
    0
    เออ แถว ๆ บ้านเม มีไดร๊ฟทรู นี่หว่า ตอนจะไปเซียงกง

เคยไปใช้บริการ เค้าให้แผ่นปิดสูญญากาศมาหลายแผ่น แจกหมดแระ

แต่พี่ไปใช้บริการที่ เซียร์ รังสิต บ่อยกว่า

เพราะผ่านแถวๆ นั้นตอนดึกประจำ แล้ว หิว ทุกที

แล้วก็อยากทุกที ผ่านทีไร ได้เสียตังค์ทุกที

5. มันจะเป็นสติกเกอร์ที่รถซิ่งติดกันแล้วใช่ม้ะครับ งั้นผมต้องรีบตามกระแส 555

6. Pom-AWD

Pom-AWD New Member Member

353
    9
    0
    อ้อ เป็นเช่นนี้เอง

7. Poppi_EK

Poppi_EK New Member Member

84
    9
    0
    เอามั้งๆๆๆ

8. Jaggaro

Jaggaro New Member Member

35
    0
    0
    ใครมีแบบ สี่เหลี่ยม เอามาขายผมอันนึงนะครับ อยากได้อ่า ตอนนี้ที่ร้านมีแต่แบบ รูปรถคันเล็กๆ

ใครมีแบบ สี่เหลี่ยม เอามาขายผมอันนึงนะครับ อยากได้อะครับ 082 007 5065 [email protected] บอล ครับ

อ่า ตอนนี้ที่ร้านมีแต่แบบ รูปรถคันเล็กๆ

9. samsak_a31

samsak_a31 New Member Member

3
    0
    0
    ผมได้แบบใหม่มาคับ แต่อยากได้แบบเก่าจังมีคัยเหลือบ้างคับ................................

10. somok

somok Member VIP

801
    14
    18
    รู้สึกว่าจะมี 3-4 แบบ เนี้ยแหละ ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้