ขอถามผู้ใช้รถnvอยู่ โดยรวมแล้วรถnvใช้งานดีหรือเปล่าครับผม

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Prayun Seesawad, 21 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Narong Kueakul

Narong Kueakul Guest

0
    0
    0
    กัดฟัน ดิ้นรน กันมา ยังต้องซ่อมอยู่ แต่ก็สุขใจครับ
    ไว้ใจได้ nv ชื่อนี้....รักมาก

2. April Supawan

April Supawan Guest

0
    0
    0
    อาจจะไม่ใช่รถเลิศหรูในสายตาใคร..แต่รถnvหุ่นเก๋..บรรทุกของได้เยอะ...แต่ที่มีป่วยงอแงบ้างอาจเพราะด้วยอายุเยอะ...ถ้าได้อัพเดทเปลี่ยนชิ้นส่วนต่างๆให้ใหม่...รับรองได้...nv..ไม่เป็นรองใครแน่นอนก๊าบบบ

3. April Supawan

April Supawan Guest

0
    0
    0
    รักนะ..nv..จุ๊บๆๆ

4. มันสุดยอดมากเลย เครื่องเยิ้มๆมันก็วิ่งเป็นร้อยบรรทุกก็ได้มาก สุดยอดจริงๆ

5. ไม่มี ABS, airbag, ecs, push start, ครูชคอลโทรล เบรกอัตโนมัติ ระบบช่วยเข้าจอด ไม่มีไรซักอย่าง

6. Karn Smallman

Karn Smallman Guest

0
    0
    0
  7. ดีมากค่ะ ใช้มา 17 ปีแล้วตั้งแต่เริ่มหัดขับรถคันแรกเลยค่ะ

8. Vs'r Tonkhaw

Vs'r Tonkhaw Guest

0
    0
    0
    ได้หมดถ้าสดชื่นครับ แล้วจะรักมันเอง

9. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    ใจมันรักไปเเววคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้