ขอถามผู้ใช้รถnvอยู่ โดยรวมแล้วรถnvใช้งานดีหรือเปล่าครับผม

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Prayun Seesawad, 21 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ดีอยู่กินนำ้มันหน่อยถ้าติดเเก๊สประหยัดดีทนถึก

1. ดีกว่าดูกะติดตรงฝนตกไม่เปียกแอร์เย็น ขึ้นทางคฝด่วนได้ขนของได้เยอะคับ

2. PUMA3แรง..จิ๊บๆ

3. สบายๆใช้ดีครับ

4. 65000ครับ ติดแอลพีจีวิ่งดีประหยัดมากโลละไม่ถึงบาท

5. ใช้คุ้มคับ.

6. Noppadol Pramong

Noppadol Pramong Guest

0
    0
    0
    ไม่ดีที่สุด แต่คุ้มค่าที่สุดที่เคยใช้มา

7. ไม่ดีที่สุดดีในแง่จิตใจคับขับสนุกไปได้เรื่อยๆ

8. ดีมากถ้าติดแก๊ส แต่ถ้าไม่ติดแก๊ส น้ำมันกินบานนนน......

9. อีกเสียงครับ5ปีแล้วซ่อมง่ายไม่แพงอะไหล่เพียบแต่กำลังคิดว่าอยากใ้ช้นำ้มันอย่างเดียวซะแล้วอยากบรรทุกของเยอะๆครับเด่วถามพี่ๆในกลุ่มก่อนครับว่าต้องทำอะไรบ้างใช้นำ้มันตัวไหนได้บ้าง

10. อยู่กับผมจะเข้าปีที่12แล้วไม่ดื้อไม่ซนไม่เกเรเลยครับขนาดเครื่องยังไม่ได้ผ่าเลย วิ่งจากอุดรไปกรุงเทพต่อด้วยพัทยาชลบุรี สบายๆไม่ใช้แก๊ส เครื่องเดิมเพิ่มเติมความแรงบ้าง

11. Patiput Mapochai

Patiput Mapochai Guest

0
    0
    0
    ดีนะครับ เครื่องไม่จุกจิก ช่วงล่างก็โอเค แต่สำหรับผมแข็งไปนิดหรือเพราะตัดสปริงหรือเปล่าไม่รู้ อะไหล่ก็หาง่ายไม่แพง

12. ก็ดีคับ^_^

13. ท่านอื่นว่ายังไงไม่รู้นะครับ แต่ตอนนี้ผมกำลังหาเอ็นวีมาใช้อีกเหมือนเดิม

14. Shawwal Jeerasak

Shawwal Jeerasak Guest

0
    0
    0
    รถเที่ยว รถทำมาหากิน รถครอบครัว รถเพื่อนฝูง ครบครับ

15. Cat Moto

Cat Moto Guest

0
    0
    0
  16. ซิ่งก้อได้ ใช้งานก้อดี

17. ผมใช้มา7 ปี วิ่ง ไป 200000+ ติดแกส์ เครืองยังไม่พังอะ ทนคับ

18. Karn Smallman

Karn Smallman Guest

0
    0
    0
    ผม สงสัย ทำไมรถผมมันดีจัง 555

19. Karn Smallman

Karn Smallman Guest

0
    0
    0
    มันวิ่งหน่อย

20. ดีเกินครับ

21. คู้มมมมม คุ้ม

22. Tum Sittichok

Tum Sittichok Guest

0
    0
    0
    อึดทนดีคับ

23. Nung Ouempan

Nung Ouempan Guest

0
    0
    0
    ควีนแค็ปก็โอคับ สายจอด วิ่งทีไกลใช้ได้ 400-500โลไม่น๊อคคับ ลุ้นอยู่แต่ก็ถึงที่คับ (วิ่งสบายไม่อัดมากคับ100-130ก็พอล่ะคับ)

24. ใช้ดีมากๆๆค่ะ

25. สำหรับ5ท่านพอดีใช้ดีทนสุดยอดอะไหล่ยังพอหาได้ราคาย่อมเยาครับ

26. ไช่ดีและไช่คุ้มคับไม่เคยมีปัญหาเลย

27. Thong Kub

Thong Kub Guest

0
    0
    0
    อดทนดีมากคัฟ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้