E30กับA31แต่งพอๆกัน อันไหนขับแล้วหล่อกว่ากันฮับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย อาแปะ, 11 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ++E..L.L..E++

++E..L.L..E++ New Member Member

793
    1
    0
    e30 ^^

2. -@MoO_MaY@-

-@MoO_MaY@- New Member Member

46
    0
    0
    ตามรูป และลายเซ็นคับ ...

แต่ E30 ก็สวยนะคับ ..

เอาเป็นว่า สวยคนละแบบคับ ...

3. ~DuDe~

~DuDe~ New Member Member

225
    18
    0
    31 คับ...ผมสาวก31 55+

4. enforce

enforce Active Member Member

2,041
    13
    38
    A31 แต่งเรียบๆ สวย ดุ แจ่มเลยคับ....
    E30 แต่งเรียบๆ ก็แนวหรูคลาสสิก....

แต่คาดว่าในอนาคต คิดว่าไม่น่าเกิน 10 ปี E30 กับ A31 รถ 2 รุ่นนี้
    น่าจะเป็นรถยนต์ที่ อยู่ในระดับที่เรียกันกว่า...รถในตำนาน...นะคับ

อันนี้ความคิดเห็น ความชอบ ความประทับใจ ของแต่ละคนไม่เหมือนกัน
    ต้องถามใจตัวเองว่าชอบอะไร.... ถ้ารู้ว่าชอบอะไรแล้วก็รักษามันไว้ให้ดี

ส่วนตัวคับ ก่อนหน้านี้ก็ใช้รถญี่ปุ่นมาหลายคัน...
    แต่พอได้มาขับ BMW ก็ได้อีก ฟิวล์ ที่บอกไม่ถูกครับ
    และ E30 ก็เป็น 1 ในรถยนต์ที่ผมประทับใจครับ....

ถ้าใครได้ลองขับ E30 ที่เครื่องยนต์เป็นตัว M20 หรือ MPower นะคับ...
    ท่านจะลืม E30 ไม่ลงเลยแหละครับ

5. ตอนแรกจะหารถคันที่ 2 มาแต่งเล่น ด้วยงบแสนกว่าๆ ตอนแรกก็มอง E30 แต่งครบเลย ทั้งหล่อ ทั้งแรง แถวเต้นท์คุณหลุย แต่สุดท้ายก็ต้องไปโดน a31 เดิมๆจากเต็นท์ข้างๆ แล้วเอามาปั้มใหม่อีกที a31 มันได้ตรงที่หน้าตาทันสมัยกว่าอ่ะคับ เพราะถ้า E30 หน้าทันสมัยเหมือน e36 ก็คงโดนไปแล้ว

6. oiloil

oiloil New Member Member

10
    0
    0
    สวยทั้งคู่แหละคับ คนละแบบ แล้วแต่มุมมอง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 กรกฎาคม 2008
  7. Pajingo_Injec

Pajingo_Injec New Member VIP

474
    12
    0
    มี E30 อยู่ในมือแล้วจะต้องหาใหม่ทำไมให้ยุ่งยากล่ะครับ ทำดีๆ ลงวิ่งเซอร์กิตไปเลย

8. Poseidon

Poseidon New Member Member

397
    46
    0
    มีแต่รูป e30 น้อยใจจัง
    ขอรูปเจ้าของรถด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้