วางเครื่องให้ ES 1.7

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย pooza191, 10 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0

ตอบได้ใจมากน้องผัก คิดเหมือนพี่เลย แล้วหายไปไหนมา นานเลยไม่ได้เจอกัน

2. ToR79

ToR79 New Member Member

24
    2
    0
    ชอบข้อความนี้จัง ตอบได้โดนใจสุดๆครับ:D:D

3. shadowfight

shadowfight New Member Member

2
    0
    0
    ที่ว่าเครื่องเริ่มอืดนี่ จูนแก๊สบางไปหรือเปล่าครับ ไม่ก็กรองแก๊สเคยถอดมาทำความสะอาดบ้างมั้ย แล้วก็เคยตั้งวาวล์แล้วยังครับ ถ้ากำลังเครื่องเริ่มตก น่าจะลองตั้งวาวล์ดูนะครับ ผมว่าเครื่องยนต์นี่ถ้าดูแลรักษาตามระยะทาง เปลี่ยนพวกน้ำมันเครื่อง กรองอากาศ หัวเทียน ตามกำหนดนี่ น่าจะใช้ได้อีกนานนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้