ขอแนะนำตัวสมาชิกใหม่สู่ครอบครัว EK.ครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย watzang, 10 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    ยินดีตอนรับครับ :)

2. ka8506

ka8506 New Member Member

408
    136
    0
    ยินดีต้อนรับคับ เมื่อวานนี้ก็ผ่านแถวนั้นมาคับ

3. karunyoo

karunyoo New Member Member

23
    3
    0
    หวัดดีครับ
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ
    ขับ EK หล่อทุกคนครับ

4. watzang

watzang New Member Member

85
    18
    0
    โทษทีครับ ลืมบอกว่าวิ่งมาทางไหน

วิ่งมาจากบางแสนหนองมนขึ้นไปทางบางพระ-ไปพัทยา อู่อยู่ซ้ายติดถนนฝั่งเดียวกับสถานีตำรวจทางหลวงแต่อู่จะอยู่ก่อนถึงสถานีตำรวจจะอยู่ ระหว่างแยกไฟแดงที่ 2 หลังจากวิ่งมาจากหนองมนพอดีจะสังเกตุเห็นต้นมะขามเทศอยู่หน้าอู่เลยครับรถจอดอยู่เยอะ

5. watzang

watzang New Member Member

85
    18
    0
    ขอขอบคุณเพื่อนพี่น้องคลับ EK Goup ทุกคนที่ให้การต้อนรับเป็นอย่างดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้