++ อยากทำให้คะแนนเพิ่มขึ้น ต้องทำยังไงค่ะ ++

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย jib@jib, 10 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. นิดา

นิดา New Member Member

1,335
    148
    0
    ++ บวกกันให้กระจาย

NaWaa, ToPmAn, e'-JiN และ คนอื่นๆ 5 คน ถูกใจสิ่งนี้
  2. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    +++ปาย

e'-JiN, @V-GO, civicvertu และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  3. jib@jib

jib@jib New Member Member

71
    108
    0
    ++ ค่ะ

Daniella, GG, ToPmAn และ คนอื่นๆ 3 คน ถูกใจสิ่งนี้
  4. innocent

innocent New Member Member

514
    73
    0
    มา บวก คืน ทุกโคนนน~

ToPmAn, LBGT, e'-JiN และ คนอื่นๆ 7 คน ถูกใจสิ่งนี้
  5. ploy boy...

ploy boy... New Member Member

1,538
    105
    0
    ++++++ กัน ไป ครับ พี่ น้อง ++++++++

TUMKUNG_naraka, CARINA, NaWaa และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  6. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    ความจำฉันสั้น แต่ไอ้นั่นฉันย๊าว ยาว...+++กันปาย

innocent, e'-JiN, CARINA และ คนอื่นๆ 3 คน ถูกใจสิ่งนี้
  7. ^BANK^

4,902
    124
    63
    ขาเหรอคับพี่ ที่ว่ายาวๆ หุหุ :D:D:D

yakunza ถูกใจสิ่งนี้
  8. jib@jib

71
    108
    0
    ++ กานปาย

e'-JiN ถูกใจสิ่งนี้
  9. yakunza

yakunza Member Member

22
    28
    13
    ขอด้วยคนนะ อิอิ

Daniella, GG, ToPmAn และ คนอื่นๆ 2 คน ถูกใจสิ่งนี้
  10. yakunza

yakunza Member Member

22
    28
    13
    5555 เล่นไปเรื่อยเปื่อย ตอนว่างงาน:D:D

11. TTL

TTL New Member Member

614
    20
    0
    ถามนิดนึงครับ กระทู้ นี่คือกระทู้ที่เราตั้งขึ้น หรือว่า กระทู้ที่เราอัพครับ

ผมอัพไปตั้งหลายคนไมยังเท่าเดิมเลยไม่กระดิก

Daniella, NaWaa, ToPmAn และ คนอื่นๆ 6 คน ถูกใจสิ่งนี้
  12. นิดา

นิดา New Member Member

1,335
    148
    0
    ++ บวกไม่ยั้งจ้า

GG, TUMKUNG_naraka, ^BANK^ และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  13. ถามนิดครับ

แล้วนานเท่าไหร่เราถึงจะ + ให้กับคนๆ เดิมได้อีกครับ

นี่ผมรอจะบวกให้เพื่อน 2-3 เดือนแล้ว ยัง + อีกรอบไม่ได้เลย !!!!

14. jib@jib

71
    108
    0
    ขอบคุนทุกท่านที่บวกให้ค่ะ....อิอิ

15. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ไล่ + ให้หมดละคร๊าบบบบบบบบ

GG, NaWaa, ploy boy... และ คนอื่นๆ 8 คน ถูกใจสิ่งนี้
  16. @V-GO

@V-GO New Member Member

20
    14
    0
    +++ให้กับทุกท่าน

Daniella, GG, NaWaa และ คนอื่นๆ 11 คน ถูกใจสิ่งนี้
  17. ^BANK^

4,902
    124
    63
    เพิ่มคะแนนซ้ำอันเดิมไม่ได้ครับ เพราะว่าเราเคยให้คะแนนความคิดเห็นนั้นไปแล้ว
    สรุปคือ 1 ความคิดเห็น+คะแนนได้ครั้งเดียวครับ
    :):):)

CARINA ถูกใจสิ่งนี้
  18. e'-JiN

e'-JiN New Member VIP

723
    30
    0
    นานๆมาทีก้อบวกๆกันไป...

NaWaa, ToPmAn, ploy boy... และ คนอื่นๆ 7 คน ถูกใจสิ่งนี้
  19. innocent

innocent New Member Member

514
    73
    0
    กลับมา บวก จร้าา ๆ ๆ

ploy boy..., TUMKUNG_naraka, DEVILMAN และ คนอื่นๆ 5 คน ถูกใจสิ่งนี้
  20. LBGT

LBGT New Member Member

3,305
    20
    0
    ด้วยคนสิคร้าบบบบบบบบ ;) ;) ;)

Daniella, GG, NaWaa และ คนอื่นๆ 11 คน ถูกใจสิ่งนี้
  21. civicvertu

4,233
    129
    0
    หงส์ซิ่งมาบวกให้ถ้วนหน้าเเล้วนะ

บางคนยังบวกให้ไม่ได้เด่วรอวนมาบวกใหม่นะ..

NaWaa, บุคคลทั่วไป., DEVILMAN และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  22. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ++กันไป

e'-JiN, ploy boy..., TUMKUNG_naraka และ คนอื่นๆ 2 คน ถูกใจสิ่งนี้
  23. PakOJanG

PakOJanG Active Member VIP

475
    67
    28
    กระทู้ดีๆ อย่างนี้ อัพ ค่ะ เพราะว่าบวกกลับไม่เป็น..อิอิ

Daniella, innocent, e'-JiN และ คนอื่นๆ 6 คน ถูกใจสิ่งนี้
  24. ^BANK^

4,902
    124
    63
    แบงก์มา + ให้จ้า

TUMKUNG_naraka และ CARINA ถูกใจสิ่งนี้
  25. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    เข้ามา++ให้ทุกคนครับ

Daniella, GG, innocent และ คนอื่นๆ 8 คน ถูกใจสิ่งนี้
  26. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    + กระจายปายเเล้ว ขอผมมั่งดิพึ่งเข้ามาครั้งเเรกจ้า

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 เมษายน 2009
  27. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    เเล้วคุณจะอัฟกระทู้ทําไมคับเนี้ย ผมเห็นไปหลายกระทู้เเล้วนะ เห็นวันๆคุณโพรสเเต่ +++ มันอะไรคับ เอาเเบบมีสาระหน่อย :confused:

innocent, NaWaa และ บุคคลทั่วไป. ถูกใจสิ่งนี้
  28. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    วันนี้แวะมา + ให้อีกครับ

innocent, ซามูไรเจี้ยวหวาน*, ToPmAn และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  29. civicvertu

4,233
    129
    0
    วันนี้หงส์ซิ่งวนมา++ให้อีกรอบคับ..

ซามูไรเจี้ยวหวาน*, ToPmAn และ TUMKUNG_naraka ถูกใจสิ่งนี้
  30. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    สงสัยอีกอย่างอ่ะครับ

มันมีคะแนนเต็มป่ะ

เหมือนมันจะตันที่ 21 ล้าน 4 แสนป่ะ

เห็นบวกให้บางคน

มันขึ้นไป แล้วก็ลงมาอ่ะครับ

civicvertu, ซามูไรเจี้ยวหวาน* และ ToPmAn ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้