น้ำมันแพงพวกพี่จะเลิกเล่นรถกันไหมครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย pandabank, 10 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    เปล่าครับ รู้จักเฉยๆ

จบ ปวส ที่เดียวกันมาอ่าครับ แต่เค้าเป็นรุ่นพี่
    :D

1. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    แล้วจะพาพี่ไปแซดได้เมื่อไหร

โทรมานะรออยู่.....อิอิ

2. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    ไปแซดด้วยคนรับ อิอิ

3. pandabank

2,427
    4
    0
    จัดไปครับพี่

แซดด้วยกันมันดี.....อิอิ

4. ตอนนี้กลัวงานเข้าอยู่

เวสเกตเด๋วยก เด๋วไม่ยก กลัวออกอ่าว

แต่ขำๆได้ไม่แช่ อิอิ

5. จัดไปดิครับ

อยู่จรัญใกล้ๆนี่เอง อิอิ

6. pandabank

2,427
    4
    0
    เอาเวสเกตพี่ไปใส่ป่ะ

7. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    น้ำมันจะมีโอกาสขึ้นอีกไหมครับ ................

8. อย่าถามว่า จะมีโอกาสขึ้นอีกไหม เลย

ถามว่ามันจะเลย 60 ภายในสิ้นปีนี้มั๊ย

เพราะที่ลดเนี่ยเพราะเป็นผลงานเอาหน้าของรัฐบาล ที่ลดราคาเนี่ยก็แค่ไม่เกินสิ้นปีนี้หลอก

เรียกร้องความสงสารน่ะ :cool:

9. pandabank

2,427
    4
    0
    นั่นดิ

ลิรนงเกิน 60 แล้วะเมอะไรดี

น้ำมันหมูดีไหม.....อิอิ

10. BANK 4 JB

1,560
    20
    0
    เข้ามาอัพครับ เห็นน้ำมันราคาถูกอ่ะ ...

11. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ส่วนตัวผมแล้วนะเลิกยากเพราะมันเข้าสายเลือดไปถึงกระดูกแล้ว ขนาดตอนลิตรละ43.90ผมยังดันขึ้นไปคลอง5เลย แต่ตอนนี้เหลือลิตรละ22.02คงต้องหยุดซักพัก (ข้อเหวี่ยงขาดคือเหตุหล)

12. BANK 4 JB

1,560
    20
    0
    เอากันเข้าไปครับ ตอนนี้น้ำมันถูกเติมน้ำมันน้อยลง ซ่อมเครื่องกันมากขึ้น..

13. แสดงว่าพอน้ำมันถูกเลยกดกันกระจุย แน่ๆ

14. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    ถูกแพง ไม่สน

เพราะ ไม่มีตังเติม5555
    :D:D

15. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    ขุดมายาวๆ ตอนมันแพงผมไม่ได้อยู่ใช้รถหนะสิ กลับมามันก้อค่อยๆถูกลงๆๆ แต่ก้อพยายามประหยัดคับ

16. BANK 4 JB

1,560
    20
    0
    ดีครับประหยัดเอาไว้จะได้ เซฟเครื่อง และก็ปลอดภัยด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้