ในยุคเชื้อเพลิงแพงชิบ....ขนาดนี้ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ มีอุปกรณ์เด็ดๆอะไนมั่งครับที่ประหยัดเชื้อเพลิงได

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย prototype01, 10 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Golf_Za

Golf_Za Member Member

398
    13
    18
    หาแฟนรวยๆซักคน ช่วยได้ อิอิ

2. ตามนั้นครับ เซรงจนเฉยๆและ อิอิ:D

3. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    ขนของในรถออก

เติมลมแข็ง ๆ

พยายาม ไม่ซัด ครับ

4. TT_GOVERNMENT

TT_GOVERNMENT New Member Member

809
    27
    0
    เปลี่ยนน้ำมันเครื่อง ไส้กรอง เช็ครถตามเวลา

และ กลับบ้านดึกๆ เพราะ รถไม่ติด

แต่ช่วงนี้รถน้อยลง จริงๆ

5. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ขับช้าๆคับ ไม่ลากรอบสูงเกินไปคับ

6. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    จูนเรียลไทม์ สองระบบ สิครับ ว่ารถเสร็จจะทำอยู่ ขับชิวๆ บูสเบาๆ ละก็ ฟูลๆ อีกตัว สองระบบ ไปเรย

7. คนโง่

คนโง่ New Member VIP

213
    16
    0
    ไปรถเพื่อนครับ มันไปไหนไปด้วยถ้าไปไม่ถึงที่หมายก็แท๊กซี่ครับ ดูเเล้วราคามันถูกกว่าใช้ได้เลย มีคนขับให้ด้วย อิอิ

8. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    ตอนนี้จอดครับ จะวิ่งทีนึงก็ ดูก่อน ถ้าเป้นทาง โล่งๆยาวๆ ก็ไปเลย

9. Accord CG5

Accord CG5 New Member Member

161
    6
    0

เหมือนกันเป๊ะครับ สลับรถใช้ แต่ผมหยอดเต็มถัง กดแล้วสบายตัว แล้วให้พักอีก :D

10. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    ดูตังค์ในกระเป๋าก่อนซัดครับ

เพราะดูแล้ว มันจะซัดไม่ออก

11. I_poom

I_poom Member Member

176
    2
    18
    ประหยัดที ่เท้า กับ ใจ แทนครับ *-* ทำใจๆ

เดี๋ยวนี้ตั้งชิพไลท์ให้สว่างตอนสามพันรอบ
    พอเผลอกด ไฟวาบขึ้นมาก็ยก ประหยัดไปพอสมควรคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้