Sunny B14 เข้าอู่พี่ติ่งมาแล้วค่ะ (^-^)

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย hi_thanyarat, 8 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ได้ ผล ยังไง

บอก ด้วย นะ คร๊าบ

2. lucklyboy

lucklyboy New Member Member

48
    1
    0
    อู่พี่ติ่ง ทำอะไรบ้างครับ นอกจากเรื่องเบรค แล้ว มีทำอะไรบ้างครับ จะได้ไปรบกวน พี่เขาถูก

3. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    พี่เค้าช่วยดูให้ได้ทั้งรถเลยคร๊าบบบ... :D:D:D
    แต่สาวๆ ที่อยู่ในรถนี่ อันนี้ผมไม่รู้ หุหุ :p:p:p

4. w2000

w2000 New Member Member

103
    7
    0
    start ติดนี่ยากไหมครับ เริ่มมีเขม่าที่ท่อไอเสีย ดึงก้านวัดน้ำมันเครื่องมาดูแล้วดำ ลองดูรางหัวฉีดน้ำมันอีกจุดนะครับ

5. Bew_Nissan

Bew_Nissan New Member Member

154
    158
    0
    มาเก็บด้วยคนแต่รถยังไม่มีเลย

6. AuSi_Mania

AuSi_Mania New Member Member

158
    42
    0
    เข้่ามาหาพี่ติ่งด้วยคนค่ะ อาการเหมือนๆ กัน ล้างแอร์โฟลว์ เปลี่ยนคอย ฝากะลา สายหัวเทียน หัวเทียน วิ่งแก๊สเบาสุดๆ มีตอนใช้น้ำมันรอบเดินเบากระตุก เป็นก่อนติดแก๊สค่ะ เบื่ออาการนี้เหลือเกิน จะใช้แก๊สอย่างเดียว เดี๋ยวปั๊มติ๊กเสีย รบกวนพี่ติ่งแนะนำทางแก้หน่อยค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้