NEWS....ข่าวสารสปอร์ททรัค....บก.โค้ชเจี๊ยบ

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย p_sutipoj, 8 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    29-30 พฤศจิกายน

พูม่าเฟส ที่สนามพีระเหมือนเดิม ไม่เชื่ออย่าลบหลู่นะครับ

ใครที่จะล้างตาอเพราะว่ เทอรโบพัง หรือท่ออินเตอร์ หรือหมุนติ้วๆๆๆๆ หรือโดนเสียบ

ขอให้พร้อมกันก่อนแข่งนะครับ

2. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    MIDNIGHT BANGNA RACE

3. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    23.00 จุ๊บๆๆๆๆๆๆ

4. p_sutipoj

3,479
    8
    38
  5. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ภูมิใจยังไงบอก ไม่ถูก กับ บอร์ดนี้.............. สุดๆ

6. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    31 ธันวาคม 2551 นี้ที่สนามแรลลี่ครอส ที่บางบ่อ พบกับผมได้ ตั้งแต่เวลา 10 .00 หรือชมการถ่ายทอด

ทาช่อง 7 แต่เชื่อเถอะ ที่สนามมันส์กว่ากันเยอะครับผม

7. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    รุ่นพี่เจี๊ยบ ถ่ายทอดไม่เต็มอ่ะครับพี่ อยาดูเต็มๆจัง แต่คงไปต่างจังหวัดแล้ว

8. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ปีหน้าไม่เอาแล้วครับ ทำรถเซอร์กิตดีกว่า

แดร็กก็แล้ว

แรลลี่ครอสก็แล้ว

กำลังไปเซอร์กิตอีก

แล้วเพื่อนๆล่ะ ยังวิ่งกันข้างถนนอยู่หรือป่าว ผมไม่ได้ว่า มันไม่สนุกไม่สะใจหรืออะไรทั้งสิน

แต่ถ้าทำแล้วมันมีความภาคภูมิใจ เก็บไว้ในดูตอนเราโต เรามีลูก จะดีกว่าไหม

9. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    เสาร์หรือวันนี้มิตติ้งกันนะครับ ที่ปั้มเจ็ท มีวาระการประชุมคือ

1 เรื่องงานแข่งที่พีระปีหน้า

2. เช็งรถตาต้อ กับรถน้องนัท ซึ่ตาต้องต่อให้1คันรถ ระยะทางประมาณ 400 เมตร

10. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    ห้าวกันจังพวกคนมันเลว อิอิ

11. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    สี่แยกที่มีกล้องจับ โดยจะมี การจับ3 กรณี
    1. ผ่าสัญญานไฟแดง นอกจากนี้พวกที่ฝ่าไฟเหลืองก็มีโทษเช่นเดียวกับฝ่าไฟแดง แต่จะไม่ตัดแต้ม
    2. จอดติดสัญญานไฟแดงทับเส้นขาวด้านหน้า
    3. จอดรถติดสัญานไฟคล่อมช่องทาง (คล่อมเส้นขาว)
    วันที่เริ่มต้นใช้ตั้งแต่วันที่ 30 ธ.ค 51
    ไฟแดงที่มีกล้อง มีดังต่อไปนี้
    1. แยกรัชดาฯ-ลาดพร้าว 2. แยกบ้านม้า 3. แยคลองตัน 4. แยกอโศกเพชร 5. แยกวิทยุ-เพลินจิต
    6. แยกซังฮี้ 7. แยกพญาไท 8. แยกโชคชัย 4 9. แยกนิด้า 10. แยกอุรุพงษ์
    11. แยกประดิพัทธ์ 12. แยกรัชดาฯ-พระราม 4 13. แยกลำสาลี 14. แยกบ้านแขก 15. แยกบางพลัด
    16. แยกนรินทร 17. แยกราชประสงค์ 18. แยกอโศกสุขุมวิท 19. แยกสาทร 20. แยกตากสิน
    21. แยกโพธิ์แก้ว 22. แยกพัฒนาการ-ตัดรามฯ 24 23. แยกร่มเกล้า 24. แยกศุลกากร 25. แยกเหม่งจ๋าย
    26. แยกท่าพระ 27. แยกประเวศ 28. แยกอังรีดูนังต์ 29. แยกประชานุกูล และ 30. แยกบางโพ

ค่าปรับมีอัตราเดียว 500 บาท เป็นความผิดตามพ.ร.บ.จราจรทางบก ข้อหาขับรถฝ่าฝืนสัญญาณจราจรไฟสีแดง มาตรา 22 (2)
    มีโทษตามมาตรา 152 ปรับไม่เกิน 1,000 บาท และตัดแต้ม 40 คะแนนใครเลี่ยงบาลีเอากระดาษปิดป้ายทะเบียนหวังหลบเลี่ยง โดนปรับเพิ่ม

12. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    มีปั้ม12มิล. โมเต็มของสุวรรณดีเซล เค้าขายอยู่ใครจะเอาบ้าง พี่น้องSCG สนไหมครับ มิมิ กรั่กๆๆๆ

13. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    ยอมเสียตังค์ซื้อใหม่ดีกว่าพี่ ของเค้าระดับเทพ เรามันแค่โบลูกเดียว หุหุ

14. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ตอบได้โดนใจมากเลยกรั่กๆๆๆๆ.............เอิ้กๆๆๆๆๆ

15. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    555 ..................มีแล้วครับ

16. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ไปวิ่งเล่นกันที่เทพนครไหมคับ

17. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...

ตามมาหลอน....55555

18. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    กลัวที่ไหน ถ้าไม่ใช่มาจี้ตูด

19. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up....

ใครจะกล้าไปจี้ตูดรถพี่ สำลักควันตายพอดี แครก ๆ ๆ ๆ

20. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ก็ยังดีกว่าตามพี่บีนะ น้ำมันเครื่องเต็มกระจกแน่ๆ มิมิกรั่กๆๆ ล้อเล่นนะ

21. Chalee Chalee

Chalee Chalee New Member Member

21
    0
    0
    โค้ชคับ .....

ล้างรถ อัด ฉีด ที่ไหนสะอาดและบริการดีที่สุดคับ ..........

22. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ร้านคาร์แคร์เพื่อนที่รู้จัก ฉีดเองเลยจนกว่าจะพอใจครับ........

23. Chalee Chalee

Chalee Chalee New Member Member

21
    0
    0
    ขอบคุณคับโค้ช สำหรับคำแนะนำ .....

24. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    เศร้า...

โอ้โห...พี่จะให้ผมภูมิใจดีไหมครับเนี้ย.......(ยังไม่ได้ไปเช็ครถเลยครับว่ามันเกิดจากอะไร)

25. Chalee Chalee

21
    0
    0
    โค้ชคับ ....

อยากเปลี่ยนยาง พอจะแนะนำร้านขายยาง สักร้านได้มั้ยคับ .....

ปล. ยางลบ น่ะคับโค้ชชชชชช ......

26. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    081 814 6493 ใช้การได้แล้วผม

27. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    วันอาทิตย์นี้เพื่อนๆ พี่น้อง ช่วยไปเชียร์ให้กำลังใจกันนะครับ ราคาการของบัง สนามBRC ตั้งแต่เช้าเลยครับผม

พอดีว่า เป็นสนามอุ่นเครื่องน่ะครับผม................

ขอโทษด้วย ที่หายไปนาน เพราะว่า รถพัง และ ย้ายออฟฟิส น่ะครับ เลยไม่ได้เล่นครับ ใครสงสัยอะไร 081 814 6493

โทรมานะครับ

28. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ไปกันเยอะๆนะครับ ผมสนุกแน่ๆครับ

ที่ลงแข่ง ก็มี

1 พี่บี BIG M
    2 พี่เก่ง DROGON
    3 พี่อ็อด ATEC
    4 พี่หนู VIPจัดให้
    5 พี่ซีด GOLD SERISE
    6 COACH JEAB:>
    7 พี่อาร์ม คงไม่มาเพราะว่า กลัวพี่บีสวนน่ะครับ เห็นใจพี่เค้าหน่อยนะครับ คคิคิ

29. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up...

อยากตามไปดูพี่ ๆ เค้าแข่งกันจริง ๆ เลย...จะได้เก็บไว้เป็นประสบการณ์ แต่ ม. เมีย มานดันให้ผมไปธุระกับมาน เฮ่อ.....เซ็งเป็ด

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

30. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    เดือนมิถุนาเรามีแข่งไหมครับเนี่ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้