มาๆ เช็คชื่อกานหน่อยมั้ยครับ จะได้รู้ว่าใครเป็นใคร

การสนทนาใน 'SRC Club' เริ่มโดย JZA80DriftDancer, 31 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. t 3 e z

t 3 e z New Member Member

718
    1
    0
    ดีคับ ผมตี้ คับ แต่ว่าจะ ผอมหรือ อ้วนดีเนี่ย อิอิ

ยินดีที่ได้รู้จักนะคับ รถ สวยดีคับ สีน้ำเงิน สวยดี ๆ อิอิ

2. Gab_SRC

Gab_SRC Member VIP

283
    6
    18
    ยินดีรู้จักด้วยคร๊าบ......................................................

3. TikRacing

TikRacing New Member Member

169
    1
    0
    ขอบคุณคร๊าบ....อิอิ...คุณเป้งเค้าประเภทเครื่อง พันห้า ใจห้าพันครับ.....แต่ผมชอบนั่งนะ...ฮิอิ...สะใจดีกั๊บ
    มีโอกาสขอชมพวงมาลัย Cef ตัวนอกหน่อยนะคร๊าบ......เชื่อว่างาม......โอกาสหน้าเจอกันนะครับ

4. TikRacing

169
    1
    0

ขอบคุณครับคุณตี้....ชอบ SUBARU มากเลยครับ....เลยขอก๊อบสี WRX มาซะงั้น....อิอิ
    ยินดีที่ได้รู้จักคุณตี้ คุณกับคุณแก๊ป และพี่น้อง SRC ทุกท่านครับ.....มีโอกาสขอไปคุยด้วยนะครับพี่น้อง

5. ตั้มSRC

ตั้มSRC New Member Moderator VIP

890
    17
    0
    เอา SOLUNA มา สาดโค้ง คิด ดู ๆๆ

เบา ซะ ขนาด นั้น ตั้ม ว่า นาย เป้ง นี่ DRIFT เก่ง แน่ๆ

[ BuAY ] ถูกใจสิ่งนี้
  6. TikRacing

169
    1
    0
    เสียวอะดิ่ครับ งานนี้ก็ตัวใครตัวมันละครับพี่น้องครับ

7. ตั้มSRC

ตั้มSRC New Member Moderator VIP

890
    17
    0
    น่า จะ เอา ไป แข่ง Drift ซะ :D

เอา Ford นาย เป้ง อ่ะ ขับ หลัง สาด โค้ง :eek:

8. Gab_SRC

283
    6
    18
    จะดีหรอพี่ตั้ม..............เด๋วจากสาดโค้งจะเปนวัดโค้งอะดิ............แซวเล่นน่า

9. TikRacing

169
    1
    0
    เอิ๊กๆๆ......รอนั่งอยู่....อิอิ

10. ตั้มSRC

890
    17
    0
    ต้อง ลอง ปั่น หู นาย เป้ง

ไปลง DRIFT งาน M-MAX:D

11. t 3 e z

718
    1
    0
    แหมพูดแล้วอยากไปจังเลยงาน M-MaX 555

ไปดูสาวๆ M-MAX หน่อย อิอิ

12. TikRacing

169
    1
    0
    ถูก............................น่าไปอย่างแรง

13. ทักทายครับ

ลองเข้ามาดูครับ ทักทายทักทาย ไม่นานใบเตยจะกลับมาเรียกเสียงฮาอีกครั้ง

14. May-Pro

May-Pro New Member Member

9
    0
    0
    ไม่ได้เค้ามาตั้งนานใครเป็นใครบ้างไม่รู้จักเลย ตอนนี้อยู่อเมกา กลับไปเจอกัน มีของเล่นเยอะกว่าเดิมอิอิๆ
    ตาแก๊บ โมอิมรอได้เลยกลับไปจะขอแก้มือหน่อย เออ ล้อขายไปยังถ้าจะขายถอดยางไว้ให้ผมด้วยนะ ถ้าตั้มเข้ามาอ่านฝากบอกแก๊บด้วย หาล้อไว้ให้ด้วย 1 ชุด

15. ตั้มSRC

890
    17
    0
    เอา ใจ ช่วย ครับ

น้อง ใบ เตย สู้ๆๆ

เสร็จ เมื่อไหร่ ลอง วิ่ง ด้วย นะ :D

16. ตั้มSRC

890
    17
    0

แก๊ป ฝาก บอกว่า กลับมา ก็มา เอา ไป ใส่ ไม่ได้ประกาศ ขาย

รอเจ้า ของ กลับ จาก อเมริกา ( กอง อยู่ ที่บ้าน ไม่ได้ใส่ )

เรื่อง แม็ก บอก แล้วนะครับ เจอ กันๆๆๆ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 พฤศจิกายน 2006
  17. ASP_BLR

ASP_BLR New Member Member

4
    0
    0
    ดีคับ ผม aun ASP_BLR คับ ทุกวันนี้ใช้ Spoon อยู่คับ

18. Gab_SRC

283
    6
    18
    มาแล้วมาตามคำเรียกร้อง......................
    จานเมกลับเมื่อไหน่เนี้ย...อย่าลืมทไฟมุมหนูนะ.....
    แม๊กมันรอพี่อยู่อะ.......มาเอาไปใส่ได้ทุกเมื่อ......

19. ตั้มSRC

890
    17
    0
    ยินดี ครับ เข้า มา บ่อยๆนะ

เดี๋ยว มี ไร ตื่น เต้นๆๆ ให้ดู :D

20. May-Pro

9
    0
    0
    Thank you so much TUM ...See you soon

21. May-Pro

9
    0
    0
    I won't forget your conner bulb kup don't have to worry na jan Gap..
    I miss u guy so much ..
    Thank you

22. ตั้มSRC

890
    17
    0
    OK ....Ja

MISS You ๆๆ:D

23. Toon_garage_src

Toon_garage_src New Member Member

20
    0
    0
    "(*_*)"............โทษทีมาช้าไปหน่อย.........Turbo มันใหญ่ไปนิด.....^_^

24. ตั้มSRC

890
    17
    0
    ท่าน ประธาน มา เอง เลย

ปีใหม่ จัด เลี้ยง ใหญ่ ที่ อู่ ดีป่ะ:D

25. Gab_SRC

283
    6
    18
    มันไม่เลี้ยงที่อู่หรอกมันเปลือง(ต้องเอาเงินไปเลี้ยงน้องกระแต)................555

26. t 3 e z

718
    1
    0
    ไปที่ไหน มา บอกกันมั่งนะคับ พี่ ๆ

27. ตั้มSRC

890
    17
    0
    น้อง ตี้ ครับ เดี๋ยว มา บอก กำลัง คิด อยู่ ไป บางแสน ป่ะล่ะ

พี่ แก๊ป ช่วง ปีใหม่ ไป กับ ที่ บ้าน ป่ะ

28. t 3 e z

718
    1
    0
    เชคชื่อคับ มาแล้น ๆ อิอิ

29. AE GAZE SPEED

AE GAZE SPEED New Member Member

26
    0
    0
    หวัดดีพี่ตั้ม น้องตี้ และพี่น้อง SRC ทุกท่าน ผมอ้น AE ฝากตัวด้วยคับ..อิอิ

30. ตั้มSRC

890
    17
    0
    วัน ที่ 19 เจอกัน นะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้