มาๆ เช็คชื่อกานหน่อยมั้ยครับ จะได้รู้ว่าใครเป็นใคร

การสนทนาใน 'SRC Club' เริ่มโดย JZA80DriftDancer, 31 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ตั้มSRC

ตั้มSRC New Member Moderator VIP

890
    17
    0
    ตอน ถ่าย นี้ ท่านประธาน Burn ยาง ป่ะ

ล้อ เล่น นะ พี่ แก๊ปปปป

2. [ BuAY ]

[ BuAY ] New Member VIP Privilege

156
    5
    0
    มาอีกแล้วเรา...แอบ ๆ ๆ ๆ :rolleyes: :rolleyes:

3. ตั้มSRC

ตั้มSRC New Member Moderator VIP

890
    17
    0
    แอบๆ มา เหมือนกัน

4. t 3 e z

t 3 e z New Member Member

718
    1
    0
    มาแล้นนน

5. [ BuAY ]

[ BuAY ] New Member VIP Privilege

156
    5
    0

สงกาสัย...แต่ละคน...ซุ่มโป้งตามที่เพ่ตั้มบอกแน่ ๆ :D :D

6. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    เขาไปซุ่มโป่ง เราไป ซุ่มคลุมโปง กันดีกว่าอิอิ

ปล อย่าคิดมาก คลุมโปงเพราะแอร์ในรถมันหนาวๆ
    :D :D

7. [ BuAY ]

156
    5
    0

ไม่มี ป.ล. ล่ะแย่เลย... :D :D :p :p

8. ตั้มSRC

890
    17
    0
    แหม 2 คนนี้ ใช้ รูป เดียว กัน เลย

เดี๋ยว เรา แซว ผิด คน นะ 55

9. t 3 e z

718
    1
    0
    มา แล้น ๆ อิอิ เชคชื่อ แคร่บ ๆ

10. ตั้มSRC

890
    17
    0
    มา ด้วยๆๆ

ช่วงนี้ อากาศ เปลี่ยน แปลง บ่อย ดูแล สุขภาพ ให้ดีๆ นะครับ

Season Change :D

11. Gab_SRC

Gab_SRC Member VIP

283
    6
    18
    รับออกแบบลูกชายลูกสาว.........................คิคิ

12. t 3 e z

718
    1
    0
    มาแล้นคับ ฝนตก บ่อยเซง คับ รถเลอะ ง่ายจิงๆ เมื่อไหร่จะหมดน่าฝนเนี่ยย

13. ตั้มSRC

890
    17
    0
    กระทู้ เช็ค ชื่อ + ระ บาย ความ ในใจ ด้วย :D

14. [ BuAY ]

156
    5
    0

แซวผิดคนม่ะเปงรายค่ะ... :) :)

แต่ถ้า..ว่า..ผิดคนล่ะแย่เลย...คริ คริ :D :D

แก้ไขล่าสุด: 9 ตุลาคม 2006
  15. PRO ELEC@SUCCESS

PRO ELEC@SUCCESS Member VIP

97
    2
    8
    โหพี่บ๊วยนี่นั่งเฝ้าบอร์ดเลยปะครับนี่ คิคิ :D แซวแซว

ไม่มีเพลงให้ฟังเลยเซง:mad: :mad:

16. [ BuAY ]

156
    5
    0

มีคนให้เอาเพลงออกอ่ะ...เพราะรำคาญ :) :)

ว่าแต่เรียกพี่ไมอ่ะ...อายุเท่ากานนา :D :D

17. PRO ELEC@SUCCESS

97
    2
    8
    หงะรู้ได้ไงเท่ากาน ผม 19 เองน้า งุงิเอะไม่สิ 20 ละเกิด 29 เดือนนี้พอดี

18. [ BuAY ]

156
    5
    0

หน้าเราม่ะเหมือน 18 เหรอ.... คริ คริ :D :D

จาพาเรากะตี้ไปเลี้ยงอ่ะดิ...เกรงจายจัง...จารอนะ :D :D

19. t 3 e z

718
    1
    0
    เชคชื่อคับ

20. ตั้มSRC

890
    17
    0

สุข สันต์ วัน เกิด นะครับ

Happy Birth Day ครับ :)

เร็ว ไป ป่ะ เอา น่าๆๆๆ

21. PRO ELEC@SUCCESS

97
    2
    8

ขอบคุณมากครับพี่ตั้มมีความสุขมากๆเช่นกันครับ :D ไม่เร็วไปหลอกครับ ผมเกิด 5 ตค คิคิ:D

22. ตั้มSRC

890
    17
    0

5 ตค. เหรอ เห็น บอก ว่า 29 ตค.

ไม่เป็นไร ครับ วันศุกร์ 14 ตค. พวก พี่ๆ จะไป ซ้อม เวลา ดู

อยาก แม่นๆ 15 วิ ก็ พอ อ่ะครับ สู้ สู้ :D

23. [ BuAY ]

156
    5
    0

เด็กขี้จุ๊ :D :D :p

24. t 3 e z

718
    1
    0
    แอบ มา เชคชื่อคั บ มาแล้น บอร์ด เงี๊ยบ เงียบ จิงๆ

25. t 3 e z

718
    1
    0
    มา อีกแล้น

[ BuAY ] ถูกใจสิ่งนี้
  26. [ BuAY ]

156
    5
    0
    คริ คริ....มาขำ ๆ จาได้ม่ะเงียบ :D :D

27. ตั้มSRC

890
    17
    0
    แอบ ไป อู่ ตูน มา เห็น S 14 ใคร ก็ไม่รู้ สวย จริง ๆ

28. TikRacing

TikRacing New Member Member

169
    1
    0
    หวัดดีครับ คุณตั๊ม(CK II) คุณตั๊มผอม แวะมาทักทายคงไม่ว่าไรนะครับ
    ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนๆ SRC ทุกท่านครับ.........ผมติ๊ก Show-Duek นะครับคุณตั๊ม(CK II)
    ส่วนคุณตั๊มผอมยังไม่มีโอกาสไปเจอเลยครับ...............ติดนู้นติดนี่เลยยังไม่ไปเจอคุณตั๊มเสียที
    ถ้าไปจะไปพร้อมเป้ง Show-Duek นะครับผม

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 ตุลาคม 2006
  29. TikRacing

TikRacing New Member Member

169
    1
    0
    หวัดดีครับ คุณตั๊ม(CK II) คุณตั๊มผอม แวะมาทักทายคงไม่ว่าไรนะครับ
    ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนๆ SRC ทุกท่านครับ.........ผมติ๊ก Show-Duek นะครับคุณตั๊ม(CK II)
    ส่วนคุณตั๊มผอมยังไม่มีโอกาสไปเจอเลยครับ...............ติดนู้นติดนี่เลยยังไม่ไปเจอคุณตั๊มเสียที
    ถ้าไปจะไปพร้อมเป้ง Show-Duek นะครับผม

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 ตุลาคม 2006
  30. ตั้มSRC

890
    17
    0

ยินดี ที่ ได้ รู้จัก ครับ รถคุณ ติ๊ก สวยดีครับ

ผม ตั้ม ผอม เอง ครับ

วันนั้น เป้ง เค้า ชวน ไป ดู Drift ที่ คลอง 5

พอดี ติด งาน เลย ไป ไม่ได้ อ่ะครับ

มี อะไร จะบอก เป้ง ขับรถ มันส์มาก เคยนั่ง ตอนที่ เค้า ขับ Soluna อ่ะ สุดๆๆ เลย หัวใจ จะวาย:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้