D15 เซ็ทโบ กะ ติดไนตรัท....อันไหนดีกว่ากัน...

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย xxxxx, 7 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kamikaza

kamikaza New Member Member

434
    2
    0
    ติดที่ไหนครับราคาเท่าไหร่ พอหมดแล้วเติมที่ไหน สนใจอยู่อยากแรง

2. JOKE EK

JOKE EK New Member Member

26
    7
    0
    ติดต่อที่ p-race เกษตร-นวมิน เลยคับ ส่วนรายละเอียดต่างๆ โทรมาปรึกษาได้คับ (เรื่องไนตัส ZEX) 086-1200226 ยินดีคับ

3. แล้วเวลา...เกิด...อุบัติเหตุ
    วาวล์...ถังจะตัดไหมพี่...
    กลัว...โดนย่างสดครับ...
    ศพไม่สวย...

4. KaLaKiNi

KaLaKiNi New Member Member

62
    2
    0
    ..n2o ไม่ใช่สารติดไฟครับ..
    ..ใน 1 โมเลกุลของ n2o จะมีอัตราส่วนของ ไนโตรเจน และอ๊อกซิเจนที่เสถียร.. และดีกว่าอากาศธรรมดามาก..
    ..จึงนิยมนำมาใช้เพิ่มอำนาจการจุดระเบิดในห้องเผาไหม้.. แต่ตัวมันเองไม่ติดไฟ..
    ( ..หุ.. หุ.. คงดูหนังเรื่อง ThE FaST ฯ. มาใช่มะล่าาาาาาาาาา.. )

..ตรงกันข้าม.. ถ้ามันรั่ว ( สมัยก่อนผมชอบทำอยู่บ่อย ๆ ) มันจะให้ฤทธิ์ที่กล่อมประสาท..
    ..ทันตแพทย์จึงนิยมนำมาใช้กับคนไข้ที่แพ้เข็มฉีดยาโดยการให้สูดสาร n2o นี้เข้าไปแทน..

..ใครที่เล่น NeED 4 SPeeD เวลากดปุ่ม n2o แล้วภาพมานจะเบลอ ๆ นั่นแหละ..
    ..ขอให้รู้ไว้ด้วยครับ.. ถัง n2o. รถคุณกำลังรั่ว.. อิ.. อิ.. อิ..

..สนใจ n2o KiT ทั้งแบบ WeT-SHoT หรือ DRY-SHoRT ลองโทรฯ.สอบถามข้อมูลดูได้อีกที่นึงครับ..
    ..081 334 3456 RevSPEC..
    ..มีทั้งของ iNNoViSiON ( ZEX ) แล้วก็ของ NOS ..
    ..แต่เป็นของเบิกใหม่นะครับ.. ชุดคิท Wet 60 Shot สำหรับเครื่อง SoHC BLoCK เดิม ๆ ใน 1 ชุดจะมี..
    ..ชุด n2o ( สาย / หัวฉีด / โซเลนอยด์ พร้อมถัง 1 ลูก )..
    ..ตัวคายไอ ( purge )..
    ..ตัวอุ่น ( warmer )..
    ..ตัววัดปริมาตร n2o ในถัง ( Guage ) พร้อมสาย..
    ..blow down tube..
    ..และแน่นอนครับ สวิทช์พร้อมสาย..

..หมดนี่น่าจะต้องมีสองหมื่นอัพแหละมัง..

..ถามว่าแรงไม๊..
    ..หุ.. หุ.. มันก็พึ่งพาอาศัยได้ล่ะครับ..
    ..JaZZ รุ่นแปดหัวเทียนเกียร์ออโต้ ติด DRY-SHOT วิ่งได้ 15.2..

..ทนไม๊..
    ..ถ้ากลัวจะเผลอไป DouBLE SHoT มันเข้า..
    ..ติดเซ็นเซอร์เข้าไปอีกตัวก็ได้ครับ..
    ..ถ้าอุณหภูมิเกินกำหนด.. มันจะยิงไม่ออก..

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 สิงหาคม 2008
  5. JOKE EK

JOKE EK New Member Member

26
    7
    0

:sad: :sad:

ขอบคุณครับพี่...
    หลงเข้าผิด...มาซะนานอิอิอิ
    ...........................................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้