มันคือ อะไร เห็นติดกันเยอะ จิงๆ+สติกเกอร์ อันเนี้ย

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Kodomo-Indy, 7 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    โตโยต้าหรอ อิอิ นึกว่ายาง

1. I_poom

I_poom Member Member

176
    2
    18
    รูปหมีรู้สึกจะอยู่ในปั้มเอสโซ่อะครับ ร้านยางมั้ง

2. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    มันมากับซูซูกิด้วยไม่ใช่หรอ แต่ก่อน พ่อ ขับคริสตัลก้อติดเหมือนกัล

3. triple_x

triple_x New Member VIP

163
    10
    0
    มันน่าจะมีความหมายนะ

4. BurnS

BurnS Member VIP Member

324
    13
    18
    TOYOTA SPI ครับ ผมออกจาก 0 นี้เหมือนกัน แต่แกะออกไปนานแล้วครับ

5. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    เหงมานานแล้วเหมือนกานครับ แต่ไม่รู้ว่ามานคืออาไร แต่มานก็น่ารักดีนะ ว่าแต่ใครมีเหลือบ้างอะ อยากได้อะ แนวดีอะ

6. foonpoon

foonpoon New Member Member

388
    14
    0
    ช่างสังเกตุกันจริงๆ ขอบคุณครับ

7. oil_online

oil_online Member Member

261
    3
    18
    เพิ่งรู้เหมือนกันครับ เห็นมานานละ

8. ak_aek

ak_aek New Member Member

112
    1
    0
    เข้ามาดู

9. P@E

P@E New Member Member

561
    15
    0
    ก็เพิ่งจารู้เหมือนกันนะเนี่ย

10. foony

foony New Member Member

188
    7
    0
    spi ที่ขาย toyota ก็เจ้าของเดียวกันกับ sp international ที่ขาย suzuki นั่นแหละครับ เจ้าของคือ ดร. ถาวร พรประภา ตระกูลแห่งยานยนต์ เมืองไทยครับ:cool:

11. นายต้น~Rh+O

นายต้น~Rh+O New Member VIP

62
    10
    0
    ม่ายรู้จิ.......แต่ถ้าเจอเจ้านกตัวเนี๊ย.....แป๊ด...ทุกที

>>>>>>>> [​IMG]

12. Poppi_EK

Poppi_EK New Member Member

84
    9
    0
    อ่อ อย่างนี้นี่เอง...............

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้