เอาวะ...............ช่วยปลุกกระแส Drift ขับหน้า อีกแรงละกันนะ

การสนทนาใน 'Siam Drifter' เริ่มโดย Hilux Drifter, 30 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hilux Drifter

Hilux Drifter New Member Member

122
    0
    0
    :) เอา Video FF Drift มาให้ดูเพื่อเป็นการขานรับกระแส Drift ขับหน้า ให้เหล่าพลพรรคคนรักรถขับหน้าได้เห็นว่า มันก็ทำได้เหมือนกันนะ.............อิอิ :p

ส่วนตัวผมไม่ได้ใช้ขับหน้า แต่ว่าเป็นกระบะครับ.....แต่ก็ฝึกอยู่....ทำไงได้ใจมันรัก Drift งะ

2. jack_rotor

jack_rotor Member Member

124
    7
    18
    อยากได้กาตูนอีกอะ อิอิ มีไหมครับ

3. BLAZE EXOTIC CARS WASH

BLAZE EXOTIC CARS WASH New Member Member

7
    0
    0
    ...

สงใสต้องเอาทั้งขับหน้าแล้วหลังแล้วมั๊ง ฮ่าๆๆๆๆ

4. bzz

bzz New Member Member

62
    1
    0
    โหลดเสร็จแล้วแต่เปิดไม่ได้ครับ ทำไงตอบด้วยนะครับ

5. Hilux Drifter

Hilux Drifter New Member Member

122
    0
    0

ใช้โปรแกรม winrar แตกไฟล์อันแรกก่อนครับเสร็จแล้วจะได้ไฟล์นามสกุล .avi เปิดดูได้เลย

6. BLAZE EXOTIC CARS WASH

BLAZE EXOTIC CARS WASH New Member Member

7
    0
    0
    ของผม AVI ก้อดูไม่ได้ครับ ต้องแปลงเป็น wmv ก่อง

7. Hilux Drifter

122
    0
    0

ถ้ายังไม่ได้ก็ลองหา Codec พวก DivX มา setup ดูครับ น่าจะได้

8. Dragon Drifter

Dragon Drifter New Member Member

15
    0
    0
    แล้วหายังไงละท่านโต้บอกวิธีด้วยทำไงหาไม่เป็ง เราก็ดูไม่ได้วะ

9. Hilux Drifter

122
    0
    0
  10. viossolar

viossolar New Member Member

110
    2
    0
    ดริ้ฟขับหน้ามันก็เจ๋งเหมือนกันนะ ถ้าคนขับเซียนพอ

11. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    อยากเซียนอ่ะ

12. gujongzaa

gujongzaa New Member Member

8
    0
    0
    อยากดริฟเก่งมั่งจัง ผมก้อรถขับหน้าอะ ยังหัดอยู่ มันยังไม่เปนดริฟเรย เหอะๆๆ

13. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
  14. domigguss

domigguss New Member Member

3
    0
    0
    หุหุ ก็ดีนะคับ ผมก็ดริฟท์ขับหน้ามาได้ปีเศษๆละ สนับสนุนให้ดริฟท์ขับหน้ากันเยอะๆ นะคับ

15. Suphakrit

Suphakrit New Member Member

67
    2
    0
    ผมปีกว่า แต่เริ่มท้อแย้ว (ไม่เอาไหนซะเลย แง้ๆ)

16. RayRonClub

RayRonClub New Member Member

197
    1
    0
    สามห่วงผมจะเล่นกะเขาได้อ่ะเปล่าครับพี่

17. omg

omg Guest

0
    0
    0
    มี วิธี ในการ ดริฟไหมครับ เอาแบบ คราวๆ ผมก็อยาก ดริฟขับหน้าเหมือนกัน T_T

18. nokyoongza

nokyoongza New Member Member

137
    0
    0
    อยากรู้เหมือนกัน เอาแบบที่เข้าใจง่ายๆหน่อยก็ดีนะ

19. witarn

witarn New Member Member

355
    8
    0
    เจ๋งดีแฮะ......

20. nuneb18cr

nuneb18cr New Member Lady Member

155
    10
    0
    ขอบคุงค่า

21. End

End Active Member Member

525
    39
    28
    กระทู้ข้ามปี คริๆ

22. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    น่าจะมีเทคนิคบอกด้วย แบบว่า แปลไม่ออกอ่ะ

23. -MostWanted-

-MostWanted- New Member Member

31
    0
    0
    ........

24. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    ผมลอง เบรคมือครับ ถึงโค้ง หักพวงมาลัยทิศทางตรงข้ามโค้งแล้วหักกลับแล้วดึกเบรคมือ เหยียบคันเร่งครับ ผมลองดู(บนถนนธรรมดายังไม่ดริฟมากเท่าไหร่แต่ควันออกเหอๆ)

ตอนนี้รถพังครับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้