~~~ สรุปสำหรับ meeting ฮอนด้า ครั้งแรก ~~~

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย Super_Ning, 30 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. !~M_$po@!N

!~M_$po@!N New Member Member

22
    1
    3
    แล้วเจอกัน

2. ตามนี้นะคร๊าบ รบกวนท่านประธานคลับทุกคลับด้วยนะคร๊าบ

แล้วเรื่องสปอนเซอร์กับ staff นั้นใครอยากสนับสนุนหรือว่า

หา Sponsor ได้ก้อยิ่งดีครับ ส่วนถ้าใครอยาช่วยทีมงานก้อติดต่อมได้นะค๊าบ

ขอบคุณทุกท่านที่สนใจนะ แต่จิงๆอยากได้ความช่วยเหลือมากก่า :p :p

3. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
    จิงๆน่าจะอยู่กะ EF EG ล่ะคับ
    แต่ก็ลองถาม EK integra ดูละกัน ว่าเค้าให้ลงมะ
    ขำๆน่า
    :D
    [email protected]

4. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    5 5 5

พี่ปอมมาเล่น bracket กะผมดีก่าพี่ อย่าลงเลย open อ่ะ

5. ถ้างันต้องเจอผมด้วย อิอิ ซ้อมมาเหมือนกัน 555

6. OverRev

OverRev Member Member

40
    0
    6
    ซ้อมกันแล้วเหรอ
    สงสัยงานนี้ไม่ยอมกันแน่เลย

7. ม่ายยอมคร๊าบ อิอิ

8. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    แล้วถ้าจัดวิ่งกันแต่รุ่นแบบนี้ล่ะ แบรคเก็ตไม่ต้องล่ะ .อิอิ. :p

ลองถามดู ขำๆ.คับ. คิดเห็นเปงงาย.........:)

9. ^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M

^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M New Member Member

1,292
    3
    0
    แจ่มครับ เห็นด้วยอย่างแรง OPEN ONLY อิอิอิ

10. juk-ku power

juk-ku power New Member VIP

282
    2
    0

ช่วยเซียรพี่:D :D

11. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    หุๆ จับเป็นวิ่งนะปอม

ว่างๆ ขับให้หน่อยดิ ฮิๆๆๆ:D :D :D

12. art_sticker thailand shop

art_sticker thailand shop New Member Member

134
    14
    0
    แจ่มๆๆๆๆๆก๊าบๆๆๆๆๆ

13. Yai_GuMP

Yai_GuMP Member VIP

449
    22
    18
    ผมว่าไม่ต้องแบรคเกตดีกว่า เอารถรุ่นใกล้เคียงกันมาซัดกันไปเลย

แล้วพวกฮอนด้าเครื่องประหลาด จะลงได้มั้ยครับนี่

แบบพวกเซ็ตโบ พวกข้ามพันธ์

ถ้าให้ลงในโอเพ่นได้ ก็จะขอลงเป็นสีสันให้ฮาๆกันครับ

ปล.จะได้ลงไม่ได้ลง ยังไงจะไปร่วมงานด้วยแน่ๆครับ น่าสนุกครับ

เอาใจช่วยสต๊าฟที่เสียสละนะครับ..ต้องเหนื่อยแน่ๆ

14. Mr.oung

Mr.oung New Member Member

27
    3
    0
    งานดีๆๆยังงี้ต้องไปให้ได้ครับ........สุดยอดๆๆ

15. RG37

302
    2
    0
    บอกแว้วว่ากระแส open มันมาแรงนะตาไป๊ป
    โหด มันส์ ฮา กว่า bracket เยอะเน้อ

ลดรุ่น bracket เหลือน้อยลงหน่อย
    อาจจะตัดรุ่น 15 ออก แล้วเพิ่ม open ดีกว่ามั้งคับ

หรือ

เล่น open ให้หมดไปเรย จัดเพิ่มให้มีทุกรุ่น ขำๆกันไป
    1.std jazz + city + civic + accord + prelude เครื่องเดิมๆติดรถ
    2.modify NA แคมเดี่ยว Jazz + city + civic
    3.modify แคมคู่ รถเบา city + civic EF EG + รถ set turbo ทุก body
    4.modify แคมคู่ รถหนัก jazz + civic EGferio EK + Integra
    5.modify accord + prelude
    6.open lady (สาวๆตีงหนัก มีเยอะนา เดี๋ยวสาวๆน้อยใจ)

ช่วยๆเสนอความคิดกันมาเรยคับ
    อิอิ อุอุ อะอะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 กันยายน 2006
  16. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    ดูแล้วท่าจะแพ้ฮิๆ รถม่ายแรงอ่ะ

17. ek1800

ek1800 New Member Member

183
    24
    0
    ClubSi..........GO

18. :D :D ผมก้ออยากให้สนุกสนานกันทุกคนนะคร๊าบเพ่ปอม แต่ถ้าจัดแบบ

ที่เพ่บอกมาเนี้ย มันจามีที่เหลือให้รถเดิมๆแต่คนขับใจเกินร้อยไหมเนี้ย

แต่ถ้า.....สรุปเลยว่าแบบนี้จิงๆ ค่าใช้จ่ายคนละประมาณเท่าไหร่ แล้วเรื่อง

Sponsor + Staff ก้อยังไม่มี ตอนนี้ที่มีจิงๆ ก้อมีผมและทีมงานพันห้าพาเพลินเท่านั้นเอง

อีกอย่างนึง เวลาที่เราจะเริ่มและจบนั้น ยังไม่ได้เวลาที่แน่นอนนะเพ่

มา ม่ะ มาช่วยกันออกความคิดเห็นกันเยอะๆนะ จะได้ข้อสรุปเป็นจิงเป็นจังเสียที

จะได้แจ้งทางสนามและทางเจ้าของรายการในวันนั้น คือRacingweb นี้แหละ :p :p

19. ไม่เห็นใจคนที่รถเดิม ๆ หนัก ๆ วิ่งเต็มที่ได้ 20 กว่าวิบ้างเลยเหรอครับ คือที่อยาก
    ให้มี Bracket เนี่ยก็เพราะว่าอยากให้ทุกคนได้มีส่วนร่วม และร่วมสนุกกันมากกว่า
    ที่จะมาหวังผลแพ้ - ชนะ บางคนไม่รู้เรื่องเครื่องยนต์ เรื่องแข่งเลย จะให้เอามาซัด
    กับพวกประสบการณ์สูง ได้ไงล่ะ อย่าลืมว่าเราต้องนึกถึงคนส่วนใหญ่ด้วย อย่างคน
    ที่ใช้ Accord เครื่องคาร์บิว หรือ ES 2.0 เครื่องเดิมโรงงานเหมือนกัน จะมาวิ่ง
    ด้วยกันยังไงล่ะครับ งานนี้เค้าอยากให้มาร่วมสนุกกันมากกว่า รถแรง ๆ มีสนามให้
    แข่งกันเยอะแยะ แต่คนหน้าใหม่ ๆ ที่อยากจะวิ่ง แต่ยังไม่กล้า หรือไม่มีโอกาส เรา
    น่าจะเปิดทางให้เค้าบ้างนะครับ

รุ่นโอเพ่น ผมเองก็อยากวิ่ง อยากลองรถตัวเองเต็ม ๆ เหมือนกันว่าจะได้เท่าไหร่
    ถ้ามีเวลาเหลือ คงไม่ต้องห่วง มีคนอยากวิ่ง + มีคนอยากดู ก็คงได้ซัดให้สมใจ
    อยากแน่นอนครับ แต่หลัก ๆ คือเอาให้คนที่ไปในงานวันนั้น ได้วิ่ง ร่วมสนุกกัน
    ทุกคน ดีกว่าไปแล้วไม่มีกิจกรรมอะไรทำ มีตัวมือเก๋า ๆ รุ่นใหญ่ ๆ รถแรง ๆ วิ่ง
    พวกรถเดิม ๆ แต่งนิดหน่อยได้แต่นั่งเจี๋ยมเจี้ยม ดูมันจะน่าเบื่อไปนะครับ

20. RG37

302
    2
    0
    ออกความเห็นกันเยอะๆดีคับ
    เสนอแนะกันมาหลายๆแบบ จะได้ถูกใจคนส่วนใหญ่คับผม
    bracket 21 19 17 ก็ดีคับ

มานั่งคิดๆ แก้ไข open รุ่นที่ 2 นิดนึง
    2.modify NA แคมเดี่ยว Jazz (set turbo) + city + civic

ให้ jazz เครื่องเดิม set turbo ลงรุ่นนี้ได้จะดีกว่า
    ขำๆกันไป

ก็ลอง vote ลองเสนอหลายๆแบบกันดูคับ ชาว honda ทั้งหลาย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 กันยายน 2006
  21. do_OD

do_OD New Member Member

1
    0
    0
  22. RG37

302
    2
    0
    รถ std จัดเป็นรุ่น handicap ก็ดีนะคับ รถอะไรก็วิ่งได้
    ก็วิ่งให้ได้เท่าเดิม วัดฝีมือตัวเองก็ดีนะคับ

23. eake5819

eake5819 New Member Member

14
    1
    0
    ไปชัวว์

24. Yai_GuMP

Yai_GuMP Member VIP

449
    22
    18
    วู้ว ชักจะเริ่มมันส์ซะแล้วสิ

25. naytou

naytou New Member Member

17
    1
    0
    เยี่ยมครับ ถ้า staff ขาดก็บอกนะครับ เด๋วไปช่วยคร้าบ

26. ตอนนี้ขาด Sponsor + Staff คร๊าบ

27. patty ek

patty ek New Member Member

17
    1
    0
    ไปครับ

28. One Shop

One Shop New Member Member

0
    0
    0
    อ่ะ รับทราบ................Accord Club

29. Tom EG

Tom EG New Member Member

1,000
    3
    0
    รถม่ายแรง ไปทำไรดีน้อ

30. ^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M

^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M New Member Member

1,292
    3
    0
    Open ก็เก็บค่าสมัครขำๆอ่ะครับ มาวิ่งกันฮาๆๆ รางวัลไร ถ้วยไร ไม่ต้อง วิ่งเอามันส์อย่างเดียว แบ่งรุ่นเดียวกันอย่างเดียวก็น่าจะโอเคคับ โมมาเยอะไหม อย่าไปซีเรียสครับ มาวิ่งกันเอามิตรภาพ เอามันส์อย่างเดียวเลย น่าจะสนุกครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้