เรื่องไซด์เสื้อคับ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Nat_mo, 5 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    เอามาแป๊ะ วีออสอ่าค่ะ น้องนัท พอดีจะโล๊ะสติ๊กเกอร์ใหม่

2. up up มีใครยังไม่ได้มาลงชื่อ+ไซส์เสื้อ อีกรึป่าวครับ

3. มีเวลาให้มาลงชื่อ ถึงประมาณ สิ้นเดือนสิงหาคมนี้นะครับ คือช่วงที่ประธานสอบเสร็จพอดี หลังจากนั้นอาจจะมีการนัดมีตกันครั้งนึงเพื่อทำการเก็บเงินค่าเสื้อก่อน เพราะเรายังไม่มีทุนเลย แต่เดี๋ยวจะลองปรึกษากับประธานอีกทีนะครับ ยังไงก็มาลงชื่อ+ไซ กันด้วยนะครับ จะได้ไม่ขาดไม่เกิน

4. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    ยังไงก็ได้คราบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้