อัพเดตแล้ว BB club race ลงชื่อด่วน ครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย new@nymph, 28 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bbwhite

bbwhite New Member Privilege

1,272
    5
    0
    อิอิ ไปใส่กันชน รอบคันดีก่า...................:D

2. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

3. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    เอากันชนแบบ MAD MAX เลยนะครับพี่.......... :D

4. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

5. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อิอิ

6. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :rolleyes:

7. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ที่ตอบตกลงครับ
    1 พี่โต้ง
    2 พี่ต่อ
    3 พี่น้อย
    4 พี่อ๊อด
    5 พี่หนุ่ม
    6 พี่นิว
    7 พี่บาส
    8 พี่กล้วย

ที่รอคำตอบ
    พี่ เอ
    พี่นุ
    พี่ทศ

ที่ยกเลิก
    พี่หลง

8. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    ;) โอ้..........
    ขอบคุณครับ ขอบคุณ...............;) :D

9. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :cool:

10. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    เอ้า.........แล้วไม่นับพี่โป้งหรอ

11. noy u12

noy u12 New Member Privilege

2,463
    7
    0
    อ่า....................จาถึง 15 คันไหมเนี่ย :rolleyes: :rolleyes:

12. yy_u12

18,827
    95
    48
    ไม่ถึงหรอกครับพี่ย้อย........

มีเท่าไหน ก็เท่านั้นครับ ขำขำ หนุกหนานนนนนนน

อิอิ
    :D

13. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ผมไม่มีรถแรงๆไปแข่ง กะเค้า อีกอย่างถ้าไปขับเล่นๆกันผมขอไปดูนะ ผมชอบ
    การแข่งขัน;) ;) ;) ;) ;)

14. Non@Nymph

4,624
    24
    0
    อยากแข่งขัน ก็ไปวิ่งกะคลับอื่นที่นี่ไม่มี การแข่งขัน ถ้าลำบากก็อย่าไปเลยพี่เขาขับกันขำขำ อิอิ
    เดี๋ยวจาหงุหงิ เอา อ่านะ

15. blue90

blue90 New Member Member

1,251
    2
    0

พี่ก็ช่วยหาให้ครบดิ พี่น้อยร้อยลีลา

16. new@nymph

12,042
    38
    0
    อิอิ ดีครับจาได้ไปกันเยอะๆครับ

17. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

18. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

19. new@nymph

12,042
    38
    0

เอาน่าขำขำ ถ้าพี่โป้งอ่านแล้วไม่สบายใจก็ขอโทษแทนเด็กมันด้วยละกันครับพี่อิอิ ขอบคุณที่โทรมายอกครับ:cry: :cry: :cry:

20. yy_u12

18,827
    95
    48
    :eek: 100 ลีลา...........

ไปเยอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

21. noy u12

noy u12 New Member Privilege

2,463
    7
    0
    อ่ะ ถ้าผมลงเนี่ยจะมีใครว่ารถผมแรงไหมเนี่ย :rolleyes: :rolleyes:
    ผมว่าการที่เราไปลงวิ่งในครั้งนี่ ไม่จำเป็นต้องรถแต่งหรือรถสนามนะครับ
    อย่างรถผมเนี่ยติดแก็ส มีไว้ใช้งาน + บางครั้งผูกรางม่านบนหลังคารถด้วยซ้ำไป
    มันเป็นครั้ง1 ในชีวิตอ่ะครับที่เราจะได้เอารถที่เรารักกันไปลงวิ่งที่สนามพัทยา
    เปรียบเช่นเราเอาเท้าไปเหยียบบนดวงจันทร์ฉันใดฉันนั้น :cool: :cool:
    ผมว่าคลับเรามีสมาชิกกันมากมาย น่าจะให้ความร่วมมือกันนิดนะครับ
    สำหรับท่านทีร่วมมือได้แล้วไม่เดือดร้อน น่าจะช่วยกันเอารถลงวิ่ง อย่างน้อยขอ 15 คัน
    จะได้ลงวิ่งกัน ผมว่าเงินที่เสียไปในการลงวิ่ง ไม่ได้แพงมากมาย ถามเทียบกันท่านเอารถไปแรงบนท้องถนนแล้วเกิดอุบัติเหตุ มันจะแพงกว่าไหม ที่นี่คือที่ปลดปล่อยครับ วิ่งเต็มที ใจมีเท่าไร ใส่เข้าไป
    อย่าให้ใครมาว่า"บูลเบริด์ ไม่ใจเลย" ครับ :sad: :sad:

22. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    พี่น้อยการที่ผมเข้ามาพยยามบอกเตือนทุกท่านว่าการมาวิ่งในสนามไม่ใช่เรื่อง
    สนุกเพราะรถเราต้องวิ่งไปเป็นกลุ่ม การ วึ่งของทุกท่านซึ่งยังไม่มีประสปการณ์
    ในสนามนี้เลย ผมเน้นย้ำเตือนว่าให้ระวัง ไว้ ผมไม่ได้คุย เพราะผมต้องอ้างว่า
    ผมเคยเอารถไปวิ่งในสนามแล้ว ผมว่าเยอะพอควรที่จะรู้ว่า รถเรามันวิ่งไม่ดีเลย
    ในสนาม ก้อแค่ให้ระวังไว้ เท่านั้นครับ:) :) :) :) :)

23. Non@Nymph

4,624
    24
    0
    -----------------------------------

:dance: :dance: :dance: :dance: :dance:

24. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เล่าโดยส่วนตัวนะไม่ได้ให้ทำตาม ผมมีความเคารพนับถือ สถานที่นี้มาก
    ชื่อสนามพีระ ท่านเป็น นักแข่งรถที่เป็นเชื้อพระวงศ์ สมควรแก่การเคารพนับถือ
    ท่านเป็นผู้ที่ผมกราบไหว้บูชาเป็นประจำ เมื่อจะมีการแข่งขันและฝึกซ้อมเพราะ
    อย่างนั้น ผมจะไม่ทำอะไรเล่นๆในสถานที่แห่งนี้ ก็เตือนให้นึกถึง
    แต่ใครจะทำอะไร คิดย่างไร ก้อ ตามใจเป็นสิทธิส่วนบุคคลครับ
    อีกอย่างผมเป็นคนที่รักกีฬาแข่งรถ และ เคารพในศาสตร์ของกีฬานี้มาก นะ:D

25. Non@Nymph

4,624
    24
    0
    ไม่รู้ .........................................................................................

26. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อืม......

27. yy_u12

18,827
    95
    48
    วิ่งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

28. -DD-Honda

-DD-Honda New Member Member

133
    2
    0
    :preggers: :preggers: :preggers:

เปรียบเช่นเราเอาเท้าไปเหยียบบนดวงจันทร์ฉันใดฉันนั้น

555555 อ่านรวมๆ ฟังดูดี แต่ประโยคนี้น้ำเน่าจัง อิอิ 5555555:D :D :D

29. -DD-Honda

-DD-Honda New Member Member

133
    2
    0
    โอ วันเวลาในการแข่ง มานช่างพอเหมาะกับท้องแก่ๆ ของเราเหลือเกิน ลูกกลับหัวเตรียมแล้วด้วย สงสัยจะได้ตั้งชื่อลูกว่าเด็กชายพีระกิต อิอิ ต้องมาลุ้นดู:D :D :D

30. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้