เตือนภัยครับ โจรงัดรถผม สองคืนติดๆกัน

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ^^ InsuranCe OnLine ^^, 3 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pond_Ek

Pond_Ek New Member Member

363
    49
    0
    แถวบ้านผมก็โดนกันเยอะ มันปีนเข้าไปเอาถึงในบ้านเลย เลวจิงๆ

ช่วงนี้รถก็หายกันเยอะ จอดรถก็ระมัดระวังกันด้วยนะคับ

2. ek96 2000cc

ek96 2000cc New Member Member

13
    1
    0
    ระวังครับแถวเอกมัย

แถวเอกมัยนี่ตัวดีเลยครับ
    ผมรู้ดีเพราะว่าอยู่แถวนั้น พยามยามอย่าจอดหลับตาคนครับ
    ยิ่งช่วงเวลาฝนตกนี่มันจะอออกมาเลยครับ
    รถเพื่อนผมโดนไปหลายคันแล้ว
    แจ้งตำรวจ แม่งไม่ได้เรื่องซะทีครับ
    นี่มีแผนว่าจะล่อจอดออกมากะทืบเองซะเลยครับ
    ยังไงก็ฝากเตือนกันเอาไว้ครับ

3. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    ซวยจิงๆ

เป็นกำลังใจให้ครับ..ขออย่าโดนซ้ำ3เลย...

4. impolite

impolite New Member Member

39
    2
    0
    ผมเจอ 3 รอบแระคับ ไอ้ทุบกระจกเนี่ย
    แต่ไอ้ที่ปีนเข้าบ้าน ไม่เจอเลยอ่ะคับ
    สงสัยต้องระวังบ้างแล้ว
    ไอ้พวกนี้ เจอต้องยิงให้ไส้แตก

5. ^^ InsuranCe OnLine ^^

^^ InsuranCe OnLine ^^ New Member Member

30
    1
    0
    เพื่อนๆอย่าคิดว่ามันเป็นสิ่งใกลตัวเลยครับ

เวลามีคนมาตั้งกระทู้เล่าให้ฟังผมก็อ่านๆเหมือนข่าวรายวัน

ไม่คิดว่าจะเกิดขึ้นกับตัวเอง แต่มันเกิดขึ้นได้ตลอดเวลาครับ

อยู่ที่ว่าจะเป็นคุณหรือใครเท่านั้นเอง ขอบคุณทุกๆคนที่ให้กำลังใจครับ

6. BiggyCat

BiggyCat New Member Member

373
    266
    0
    ขอบคุณที่มาเตือนให้ระวังกันมากขึ้นครับ....

ขอให้จับหัวขโมยได้เร็วๆครับ....

7. Mor

Mor New Member Member

406
    27
    0
  8. BuG

BuG New Member Member

29
    4
    0
    เสียใจด้วยครับแน๊ต และขอให้พวกโจรกระจอกพวกนี้มีอันเป็นไปเร็ววัน..

9. =ToTae=

=ToTae= New Member Member

62
    0
    0
    ระวังกันหน่อย!!!! ช่วงนี้โจรเยอะมากกก
    จับได้..ยิง..อย่างเดียว./โหน่ง

10. tirawut0606

tirawut0606 New Member Member

122
    2
    0
    จับได้จะตบแม่งให้กลิ้งเลย...พวกสันดานเลว

11. Accord CG5

Accord CG5 New Member Member

161
    6
    0
    ขอบคุณพี่ จขกท ครับที่ช่วยเตือน บ้านผมจอดรถไม่ล็อคแถมกุญแจพร้อมสตาร์ทและรีโมทบ้านพร้อมเปิด คงต้องเก็บทุกคันหลังเลิกงานบ้างแล้ว เพราะเศรษฐกิจ ยูโรภิกขุ+ยูโรฟักออฟ แท้ๆ ซอยบ้านผมวีโก้เพิ่งหาย แถมตอนตีสี่แม่ค้าส้มตำกำลังตั้งร้านโดนปล้นไปสามพัน ยิงปืนขู่สามนัด แม่ค้าไม่กล้าขายเลย โจร+พวกเจ๊งยูโรไม่มีจ่ายมาขโมย แม่งเลวระยำ

12. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    มีรั้วยังโดน บ้านผมไม่มีรั้วอะ รถจอดหน้าบ้านเอา -*-

13. เสียใจด้วยคับ...

14. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    ผมไม่มีรั้วนะ มีแต่หมาชื่อไอ้หลง เฝ้าให้ *-*

15. ~DuDe~

~DuDe~ New Member Member

225
    18
    0
    ขนาดจอดในบ้านนะเนี่ย

16. kwan22324

kwan22324 New Member Member

309
    7
    0
    ชั่วจริงๆ จับได้ต้องกระทืบให้เข็ด:mad:

17. toyKE70

toyKE70 New Member Member

41
    1
    0
    เลวจิงๆ สันดานเสีย

ช่วงนี้ข้าวยากหมากเเพงโจรก็ชุมยังกะยุง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้