น่ากลัวจัดๆ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Chris_Mivec, 2 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    เหมือนในหนังเลย เรื่องอะไรนะนึกไม่ออก

2. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    น่ากัวจริงๆๆ

เหมือนๆ ID4

3. Pond_Ek

Pond_Ek New Member Member

363
    49
    0
    วันก่อนยังเงยหน้าดูอยู่เลย มันมืดและอยู่ต่ำกว่าที่เคยเห็นมา น่ากลัวมากๆคับ

4. BNR 34 GTR

BNR 34 GTR New Member Member

25
    0
    0
    เมฆน่ากลัว

แต่รูปที่ถ่ายๆกันมาสวยดีคับ

5. tonzung

tonzung Active Member VIP

1,060
    13
    38
    ควันโรงงาน อิอิ

6. PAT-555

PAT-555 New Member VIP

331
    15
    0
    ถ้าคุณไม่โพส ผมคงไม่คิดขึ้นมา
    วันนั้นเล่นเครื่องบินอยู่ที่ BRC หลังซีคอน
    แต่ดูเพื่อนบินอยู่ เห็นกับเพื่อนอีกคนเหมือนกัน
    เป็นจุดเล็กมาก จุดดำๆนี่แหละ เคลื่อนที่เป็นแนวตรง
    แต่ไม่รู้เป็นเครื่องบินป่าว แต่มันต้องอยู่สูงมากๆ เพราะจุดเล็กมากจนมองไม่เป็นรูปร่าง
    แปลกดี

7. WORK-IN

WORK-IN New Member Member

57
    1
    0
    ลองส่งภาพ ไปตามเวปที่เชี่ยวชาญเรื่องพวกนี้ ดูครับ อาจได้คำตอบ

8. zain_72

zain_72 New Member Member

860
    10
    0
    มันจะพัดรถปลิวไหมนิ

9. indytrade

indytrade New Member Member

379
    22
    0
    ส่งภาพไปแล้วเป็นยังไง มาบอกกันมั่งนะครับ. . .

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้