กระทู้ลงชื่อผู้ที่จะสมัครเป็นสมาชิก (ใหม่) corona RT club

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 25 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0

เรื่องทะเบียนไม่ต้องกังวลคับ ไม่หน้ามีปัญหาเอาเล่มกับใบตรวจสภาพไปก็พอ แล้วก็เสียภาษีย้อนหลัง ไม่กี่พันหรอกคับ อิอิ ส่วนAC.ปั๊มหาไม่ยากคับร้านอะไหล่ก็มี :):)

2. tum_rt

tum_rt New Member Member

6
    0
    0
    โอ๊ะ ชอบจังเลยคำนี้ สงวนลิขสิทธิ์ไหมครับ คุณประสานรึเรียกลุงดีไหม กับคำว่า "รถเก่าก้อรถกู"ชอบบบบบบ:D:D:D

3. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    :D:D:D:D ครับลุง เอ้ย.........ครับพี่ :D:D:D

4. nc30

nc30 Guest

0
    0
    0
    ด้วยความยินดีครับไม่มีลิขสิทธิ์ครับ คำนี้มีที่มาสำหรับผมประมาณสิบปีที่แล้วผมใด้รถคันนี้มาไหม่ๆ (ใหม่สำหรับผมน่ะ) มีคนเขาบอกเอามาทำไมรถเก่าๆเดื๋ยวก๊ต้องมานั่งซ่อมผมก็เลยบอกทำไมล่ะก็กูชอบอ่ะรถเก่ามันก็รถกูไม่ต้องผ่อนด้วย

5. nc30

nc30 Guest

0
    0
    0
    ครับสงสัยต้องเข้าไปหาซื้อไน ก ท มแล้วมั้งแถวบ้านผมไม่มีเลยไปหาซื้อของเก่าก็แพงจัง สองพันกว่าบาทอ่ะ หรือว่ามันราคานี้จริง พอรู้ไหมว่าราคาประมาณเท่าไหร่ ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำเรื่องทะเบืยน

6. เรื่องต่อทะเบียน อะ เดี๋ยวผมจะลองดูๆให้แล้วกันนะครับ ว่าต่อได้ป่าว จะลองถามพี่ที่เขาทำอยู่ ขนส่งอะ - -* รอหน่อยนะคับ

ปล ลงรายละเอียดไว้นิดนึงนะคับว่าขาดตั้งแต่เมื่อไหร่ พศ อะไร อะคับ คือ ที่ขาดต่อล่าสุดอะคับ

7. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0

ดูให้พี่ด้วยอ้ายตู่ยยยย 2 ปีและ หุหุ :D:D:D

8. tum_rt

tum_rt New Member Member

6
    0
    0
    คงเหมือนกะผมตอนนี้เพราะตอนนี้เฮีย40ผมกะ28-29 10ปีก่อนของเฮียก้อเท่ากะผมตอนนี้พอดี ถึงมันจะเก่าใครจะว่าไรมานกะรถกุมะต้องผ่อนเนอะ ดีก่ามะมีฝนตกกะมะเปียก ไม่แว้นด้วยที่สำคัญ55555:D:D:D

9. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    ดีจัยครับที่คลับเรามีสมาชิกใหม่เพิ่มขึ้นมาหลายคันเลย
    ยังไง..กอล์ฟ...ถ้ามีเวลาช่วยจับมิตติ่งหน่อยนะครับเพราะว่า
    ไม่ได้เจอสมาชิกนานแล้วครับแล้วอีกอย่างสมาชิกใหม่
    เขาคงอยากจะเจอพวกเราบางละผมว่ายังงัยฝากด้วยนะครับ

10. nc30

nc30 Guest

0
    0
    0
    มันเป็นอย่างนี้จริงๆหรือถ้าขาดต่อทะเบืยนเกินสามปีช่วยตีความหน่อยดิhttp://www.dlt.go.th/answer.html

11. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    รับทราบครับผม :D:D:D

12. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ผมเคยเปลี่ยนของใหม่ราคา1100ครับแต่ตอนนี้ไม่รู้ว่ายังมีอยู่รึเปล่าครับ:)

13. nutto_TT132

nutto_TT132 New Member Member

166
    8
    0
    สวัสดีครับ พี่ๆเพื่อนๆ RT ,TT CLUB ทุกคน สบายกันไหมครับ ไม่ได้เข้ามาเล่น ซะนานเลย

14. Joule

Joule New Member Member

203
    0
    0
    หวัดดี ครับ
    เพิ่งไปเที่ยวกะเพื่อนๆ ที่พัทยาอ่ะครับ
    เพิ่งกลับมา อิอิ
    แต่ไม่ได้เอา RT 81 ไปอ่ะครับ
    เพราะกลัวกลับมะถึงครับ
    เด๋วไง ถ้าเรียนจบ ก็คาดว่าจะไปทำใหม่ทั้งคันครับ
    ทั้งช่วงล่าง และสี แต่ยังหาที่ตัดเบาะมะได้เลย

15. golf the zeed

3,808
    7
    38
    สบายดีครับผม ขอบคุณที่ยังแวะมาเข้าบอร์ด :)

16. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ดีครับ อนุรักษ์ไว้ :sad:

17. นัทหนองแขม

นัทหนองแขม New Member Member

366
    5
    0
    ชื่อนัท ขับRT 100 บ้านอยู่ หนองแขม 083-543-0717

18. นัทหนองแขม

366
    5
    0
    สมัครที่ไหน โทรบอกด้วยนะครับ อยากเข้าครับด้วยจริงๆ ชอบรถRT มากๆครับ 083-543-0717

19. Joule

203
    0
    0
    ขอบคุณครับ พี่กอล์ฟ

20. tatumrt100

tatumrt100 New Member Member

1
    0
    0
    สวัดดีครับขอผากตัวด้วยนะครับ ผมก็ขับRT100 ครับเดียวเอารูปให้ดู

21. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ยินดีต้อนรับทุกคนนะครับ โทรติดต่อผมได้ 083-7007780

22. ยินดีที่ได้รู้จักคับ - -* เรียกลุงเรียกพี่ดีอะ งง ยังไงก็ใช้รถตระกลูเดียวกานงับ อย่าลืมมามิดติ้งนะงับผ๋ม ^O^

23. nutto_TT132

nutto_TT132 New Member Member

166
    8
    0
    สวัสดี ตอน ตี3 น่ะครับ ชาว RT Club ........
    พี่กลอฟ์ ครับ อยากสอบถามเรื่อง สติกเกอร์คลับ กับเสื้อคลับ น่ะครับ
    ไม่ทราบว่าจะ โทรไปคุยได้ไหมครับ

24. นัทหนองแขม

366
    5
    0
    ผมก็อยากเข้าครับด้วยจริงๆ

25. x kmit'l

265
    1
    0

ยินดีที่ได้รู้จักครับ ที่ทำก็ถูกแล้วครับแจ้งชื่อ เบอร์โทร mail ที่เหลือก็เป็นไปตามกระบวนการครับ เข้าบอร์ดบ่อยๆ มามิตติ้งกันบ่อยๆ

ใช่คนที่โทรมาหาผมเมื่อวานหรือป่าวครับ ถ้าจะไปมิตติ้งก็โทรมาน่ะครับเด๋วไปพร้อมผม:cool::cool:

26. golf the zeed

3,808
    7
    38
    โทรมาคุยได้ทุกคนครับ ........... ยินดี ๆๆๆ คุยทุกเรื่องยกเว้นเรื่องเงิน 555++

27. Joule

203
    0
    0
    หวัดดีครับ
    อยากรู้จักพี่ X อ่าครับ
    เพราะว่าตอนเปิดเทอมผมเรียนที่ นครปฐมครับ
    อยู่ ม. ศิลปากรอ่ะครับ
    พี่ X อยู่ อำเภอ อะไรอ่ะครับ
    เด๋วว่างๆ ไปหาครับ.
    อยากเจอพี่ๆ ทุกคนเลย

28. x kmit'l

265
    1
    0
    คับยินดีคับ อยู่ อ.สามพรานคับ อยู่แถวๆวัดไร่ขิงคับ
    ว่างๆ หรือผ่านมาก็โทรมาแล้วกันคับ [email protected]:):)

29. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนเลยนะครับ

30. Joule

203
    0
    0
    คับ เด๋วไงเปิดเทอมมีโอกาศคงได้เจอพี่นะครับ
    ก็ใกล้เปิดแล้วคับผม เปิด 2 มิ.ย. อ่ะครับ
    แต่คงไปก่อนอ่ะครับ เด๋วมีงานรับน้องอีกครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้