กระทู้ลงชื่อผู้ที่จะสมัครเป็นสมาชิก (ใหม่) corona RT club

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 25 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ใช่แล้วครับ ทำได้ตามกฏ กติกาของคลับก็จะได้ถือว่าเป็นสมาชิกเต็มขั้น หรือเอาง่าย ๆ ก็ ตามนี้ครับ

1.เข้ามาพูดคุยในบอร์ดให้บ่อย ๆ
    2.ทำความรู้จักกับสมาชิกทุกคน
    3.มามิตติ้งเป็นประจำ

ปล. แต่คนที่อยู่ต่างจังหวัดอนุโลมเรื่องการมิตติ้งได้ โดยอาจจะมาร่วมเวลามิตติ้งใหญ่อย่างเดียวก็ได้ครับ

:):):)

2. Joule

Joule New Member Member

203
    0
    0
    ครับผม ขอบคุณมากๆนะครับพี่golf
    ยินดีได้รู้จักนะครับพี่

3. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0

ยินดีที่ได้รู้จักน่ะคับ ยังไงก็เข้ามาตุยกันบ่อยๆน่ะคับจะได้สนิดกัน:):)

4. Joule

203
    0
    0
    ครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ พี่ X

5. Joule

203
    0
    0
    พี่ X เรียนอยู่หรอคับ พระจอมหรอครับ

6. Joule

203
    0
    0
    พี่ๆ คับ วันนี้ผมไปงานมอเตอร์โชค์ครับ เด๋วไงเอารูปมาฝากนะครับ แล้วพี่ๆ ไปกันวันไหนเนี่ยครับ

7. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เรื่องรูปขอแบบเด็ด ๆ นะ ตั้งกระทู้ใหม่ได้เลย :D:D:D

8. Joule

203
    0
    0
    ครับ เด๋วเอามาลงให้นะครับ

9. x kmit'l

265
    1
    0

อ๋อ จบแล้วคับทำงานแล้วคับ ใช่คับจบพระจอมเกล้าลาดกระบังคับ ยินดีที่ได้รู้จักกเหมือนกันคับ:):)

10. Joule

203
    0
    0
  11. F_oldcar

F_oldcar New Member Member

2
    0
    0
    ผมชื่อ สถิตย์พงษ์ จับเทียน อายุ29ปี อยู่ นครสวรรค์ ครับ เบอร์ 084-5335726 ขอสมัครสมาชิกครับ กำลังจะซื้อ RT 130 ครับ Email:[email protected] ครับ ขอคำแนะนำเกี่ยวกับเรื่องอะไหล่ครับว่าหาซื้อที่ไหนบ้างครับ ช่วยตอบด้วยนะครับ

12. x kmit'l

265
    1
    0

ยินดีที่ได้รู้จักคับ ยังไงก็เข้ามาบ่อยๆน่ะคับ ส่วนเรื่องอะไหล่ มาโพสตามได้เลยคับ:):)

13. Doraemon_rt100

Doraemon_rt100 Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับ ผมตั้มครับ อายุ29 อยู่สายไหมครับ สมัครสมาชิกด้วยเพิ่งซื้อrt100มาอ่ะครับ สภาพเดี๋ยวเอารูปมาลงให้ดู ยินดีรู้จักทุกคนเลยครับ เมล์[email protected]/085-8200110ครับมีโอกาสจะไปมิตติ้งด้วยครับ

14. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ แล้วเข้ามาคุยกันบ่อยๆ นะ :D

15. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ยินดีต้อนรับครับ อยู่ไกล้ ๆ บ้านผมเลย ผมอยู่ดอนเมืองอ่ะครับ แล้วมามิตติ้งกันนะ :D

16. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    สวัดดีครับยินดีที่ได้รู้จักครับ

17. audy!

1,075
    2
    0
    สวัดดีครับยินดีที่ได้รู้จักครับ

18. Doraemon_rt100

Doraemon_rt100 Guest

0
    0
    0
    ยินดีที่รู้จักทุกคนคร๊าบบบบ เอ่อข้อมูลทางซ้ายมือใต้ชื่อนี่ทำยังไงเหรอครับอยากมีมั่ง+.+

19. nc30

nc30 Guest

0
    0
    0
    สมัคสมาชิกใหม่

ซื่อประสาน ปานอำพันธ์ อยู่สองพี่น้อง สุพรรบรี ไช้RT81 ขอสมัคสมาชิก RT club ด้วยคนครับ แต่รถผมทะเบืยนขาดมาเกือบสามปีแล้วอ่ะไม่รู้ด่อได้ป่าวไครรู้ช่วยบอกหน่อยเถอะ ขออยู่ด้วยคนน่ะ

20. x kmit'l

265
    1
    0

ยินดีที่ได้รู้จักคับ เข้ามาคุยกันบ่อยๆน่ะ จะได้สนิดกัน มิตติ้งมาเจอกันน่ะคับ:):)

21. x kmit'l

265
    1
    0

ยินดีที่ได้รู้จักคับ อยู่อำเภออะไรอ่ะคับ บ้านยายผมอยู่เดิมบางคับ:)

22. nc30

nc30 Guest

0
    0
    0
    ครับคุณที่ไห้การต้อนรับบ้าผมอยู่อำเภอสองพี่น้องครับใกล้ๆกับวัดไผ่โรงวัวอ่ะครับผ่านมาก็แวะทักทายไดครับ อยู่ติดถนนเลยครับ

23. golf the zeed

3,808
    7
    38
    พ่อผมก็มีที่ดินอยู่แถววัดไผ่ครับ ให้เค้าเช่าอยู่ แต่นานๆ ไปที ไว้มีโอกาสจะแวะไปหานะครับ :D:D:D

24. golf the zeed

3,808
    7
    38
    สมัครสมาชิกแล้วเข้าไปแก้ไขข้อมูลส่วนตัวได้เลยครับผม :sad:

25. nc30

nc30 Guest

0
    0
    0
    ดัวยความยินดีเลยครับมาถึงวัดไผ่แล้วถามหาร้านช่างซ่อมวิทยุ คนผมยาวใด้เลยส่วนใหญ่จะรู้จัก แต่ตอนนี้ผมกลุ้มใจเรื่องทะเบืยนอย่างเดืยวไม่รู้จะต่อหรือป่าว ไม่รู้จะไปขอความรู้จากไคร คุณพอจะแนะนำผมหน่อยใด้ป่าว ขอบคุณครับผมจะรอ

26. audy!

1,075
    2
    0
    สวัดดีครับยินดีต้อนรับครับเข้ามาคุยกันบ่อยๆนะครับ ส่วนเรื่องต่อทะเบียนผมคิดว่าน่าจะไม่มีปัญหานะครับ น่าจะต่อได้ครับ ถ้าผมจำไม่ผิดน่าจะอยู่ที่ประมาณ10ปีครับที่จะมีปัญหาในการต่อทะเบียนครับ:)

27. nc30

nc30 Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณมากมายคับ ค่อยยังชั่วหน่อยยังมีความหวังนึกว่าจะต้องขับรถไม่มีทะเบืยนซะแล้ว ขอบคุณครับขอบคุณ แล้วผมจาเข้ามาขอคำแนะนำอีก เออเกีอบลืมปั้มACของผมมัเสืยเขาหาซื้อที่ใหนกัน ตอนนี้ใช้ปั้มติกอยู่ แต่ผมไม่ค่อยชอบเสืยงมันดัง ช่วยแนะนำหน่อยครับ เครื่องรถผม12Rครับ

28. tum_rt

tum_rt New Member Member

6
    0
    0
    สมัครมาแร้วครับขอบคุณทุกท่านที่แนะนำครับ ต้อนรับกันดีจัง :D

29. audy!

1,075
    2
    0
    ผมคิดว่าน่าจะหาไม่ยากตามร้านอะไหล่ทั่วไปนะครับเพราะของผมเพิ่งเปลี่ยนไปเมื่อปีที่แล้วครับ
    แต่ของผมเครื่อง3Tครับ:)

30. nc30

nc30 Guest

0
    0
    0
    มาอีกและเข้ามาที่นี่แล้วมีความสุขจังใด้ดูรถสวยๆแม้ว่ายังเข้าไปดูไนหมวดรายละเอืยดยังไม่ใด้แต่รอบๆนอกก็ยังพอมีไห้ดู มาเจอคนที่ไช้รถที่มีอายุพอๆกับของเรา แต่พอเห็นหน้าเจ้าของรถแต่ละคนแล้ว ก็อึ้งๆๆอ่ะเลยไม่กล้าเอารูปเราลงเลยอ่ะเด็กๆทางนั้นเลย ไอ้เราก็40ปลายๆแล้วสงสัยเขาเรืยกเราลุงแน่ๆเลยพอจามีเพื่อนใหมน้อ ถ้าเจอรถผมบีบแตรทักการบ้างเน้อ รถผมติดสติ๊กเก้อว่า รถเก่าก็รถกู สีทองแต่อย่าตามมายิงนา อิ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้