กระทู้ลงชื่อผู้ที่จะสมัครเป็นสมาชิก (ใหม่) corona RT club

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 25 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ รุ่นนี้ (RT94) ผมไม่เคยเห็นตัวเป็นๆ เลยครับ ดูแล้วมันจะเป็นการผสมระหว่าง ข้างหน้า Rt 81 + ไฟท้ายเคอี ดูเท่ห์ไปอีกแบบนะครับ เอาเป็นว่าถ้ามามิตติ้งได้ก็ขอเชิญนะครับ มาพร้อมน้าเหลิมก็ได้ อิอิ

2. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    วันนี้ผมเอา RT ผมไป ติดNGV ทำช่วงล่างไหม่ทุกอย่าง ครับอิอิอิอิ ทุ่มทุนสร้างเลยผม อิอิอิอิ

3. the_gamez

751
    1
    0
    รถ พี่ๆๆ ในคลับ หมดน้ำมันหรือแก็สตก กิโลละกี่บาทกันครับ บอกผมด้วยน้าอิอิอิ

4. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    รถผมเครื่อง3Tเดิมๆครับประมาณ10กม.ต่อลิตรครับ

5. the_gamez

751
    1
    0
    รถผม 10โล ลิตรตก โลดละ3บาทแนะ อิอิอิ

6. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    รถผม 10 กิโล/ลิตร ซัดก็ประ 6-7 กิโล

7. nutto_TT132

nutto_TT132 New Member Member

166
    8
    0
    ดีครับ

ชื่อ ณัฐพงษ์ อยู่รักญาติ ชื่อเล่น นัท ครับ
    118 ม.1 ต.เกาะคา อ.เกาะคา จ.ลำปาง 52310 [email protected]
    ใช้รถ TT132 เครื่อง 4A 20V
    อยากเป็นสมาชิกด้วยน่ะครับ ยังไงก็ แอดเมล์มาคุยกันน่ะครับ

8. audy!

1,075
    2
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับเข้ามาคุยกันบ่อยๆนะครับ

9. nutto_TT132

nutto_TT132 New Member Member

166
    8
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนน่ะครับ อยากได้สติกเกอร์ กับเสื้อ น่ะครับ ยังไงก็ตอบมาทางเมล์ได้ไหมครับ เรื่องค่าใช้จ่ายไม่มีปัญหา แต่ ติดที่อยู่ไกลไปหน่อยน่ะครับ

10. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่านนะครับ เรื่องสติ๊กเกอร์ กับเสื้อคลับนั้นรบกวนอ่านระเบียบและข้อกำหนดของคลับได้ในกระทู้ที่ลิ้งค์ให้เลยครับ ทำตามนั้นได้รับรองได้เป็นสมาชิกทุกคนครับ

http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=248394

11. mrtclub

mrtclub New Member Member

2
    0
    0
    สมาชิกใหม่

:cool:สวัสดีครับ ชาว RT Club.
    สมัครเข้าเป็นสมาชิก RT Club ด้วยคนนะครับ

ผมนาย M {สุขุมวิท 107 (แบริ่ง)}
    Mobile: 085.970.7579

คราวหน้าจะเอารูปรถมาลงด้วยแล้วกันนะครับ

:D

12. mrtclub

mrtclub New Member Member

2
    0
    0
    M มาแว้วววว

:cool:

13. อยากรู้จัก

ผมใช้rt100เหมือนกัน

14. คุณอยู่ไหนครับ

คุณอยู่ไหนครับ

15. อยากรู้จัก

อยู่รังสิต

16. เราอยู่รังสิตชื่ออ้นใช่RT100สีชมพู่หลังคาสีครีมเครื่อง4AGETWINCARMครับ

อยากรู้จักคนในทีม

17. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ฮาดี

18. m.rtracing

m.rtracing New Member Member

8
    0
    0
    m มาอีแว้ววว ครับ

วันนี้มารายงานตัว พร้อมกับมีรูปมาลงแล้วครับ

[email protected]

19. m.rtracing

8
    0
    0
    อยากขอคำแนะนำครับ

ผมอยากขอคำแนะนำเพื่อนๆ พี่ๆ ชาว RT Club ในการแต่งรถครับ
    อย่างจะไปซื้ออะไหร่ที่ไหน ราคาเป็นยางไง
    ถ้ามีมิตติ้งครั้งต่อไปก็บอกกันด้วยนะครับ

[email protected]

นายเอ็ม ครับ..........:cool:

20. m.rtracing

8
    0
    0
    RT 100

เท่มั้ยครับ

21. blueaaa

389
    0
    0
    รถสวยครับ

22. blueaaa

389
    0
    0
    อ้าวมีสมาชิกอยู่นครสวรรค์ด้วย ผมไปทำงานบ่อยๆเลยครับ พักโรงแรมพิมาน ดึกๆเที่ยวข้างล่างโรงแรมอะครับอิอิ

23. m.rtracing

8
    0
    0
    คอมเม้นท์ น้องใหม่ด้วยนะครับ

m.rtracing Part 2 ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 กุมภาพันธ์ 2008
  24. m.rtracing

8
    0
    0
    สวัสดีครับ

]ผมอยู่สมุทรปราการครับ:cool:

25. audy!

1,075
    2
    0
    รถแจ่มมากๆเลยครับ:eek::)

26. m.rtracing

8
    0
    0
    แล้วอยู่แถวไหนครับ ยินดีที่ได้ใช้รถเท่ๆ แบบเดียวกันครับ

27. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ยินดีที่ได้รู้จักนะครับเอ็ม รถสวยครับ จัดรูปรถได้สวยงามเลย สีนี้เงาดีจัง :D:D:D

28. audy!

1,075
    2
    0
    อยู่แถวรามอินทราครับถ้าผ่านมาทางนี้เจอกันก็ทักทายกันบ้างนะครับ :):D

29. m.rtracing

8
    0
    0
    ยินดีครับ ผมไปแถวรามอินทราบ่อยครับ
    น้องๆ คาราโอเกะน่ารักดีนะครับ (ผ่านๆนะครับ)

30. m.rtracing

8
    0
    0
    แล้วมี meeting เมื่อไหร่แจ้งให้ทราบด้วยนะครับ พี่กอล์ฟครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้