กระทู้ลงชื่อผู้ที่จะสมัครเป็นสมาชิก (ใหม่) corona RT club

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 25 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. แมนคับ

แมนคับ New Member Member

10
    0
    0
    รูปรถแมนเองครับ
    หน้า RT 130 หลัง ไฟท้าย DX ครับ
    กันชน หน้า-หลัง ฝากระโปรงหลังหนักมากครับ ช่วยแนะนำการรถนำหนักหน่อยครับ

2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ยินดีต้อนรับครับคุณเก่ง เข้ามาคุยกันได้ตลอดเวลานะครับ ถึงจะอยู่ไกลแต่ว่าถ้าใจ RT ด้วยกัน ไม่มีปัญหาอยู่แล้ว:D:D

3. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ยินดีต้อนรับนะครับคุณแมน อยู่ใกล้ๆ กันแค่นี้เอง มามิตติ้งกันได้นะครับ เรื่องปัญหาต่างๆ จะได้มีคนคอยให้คำปรึกษาได้ :D:D:D

4. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ยินดีต้อนรับคร้าบ .. เห็นมีกระทู้จะขายคันนี้ซะแล้วเหรอครับ ไม่อยากเก็บมันไว้เหรอ อิอิ :D:D

5. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ยินดีต้อนรับครับ :D

6. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    รถคุณแมนทำออกมาได้สวยเนียนมากๆเลยครับ เห็นแล้วใจแทบขาดเลยครับ สวยจริงๆเลยครับ:)

7. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ว้าวๆรถรุ่นผมเริ่มเยอะแล้ว.....แหล่มๆ

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่านะครับ........แล้วเจอกันเดือนพฤกษภาเด้อออ..

8. baijark

baijark New Member Member

5
    0
    0
    โต ครับ อยู่ พัทลุง RT100 หน้ายักย์ 12R

9. baijark

baijark New Member Member

5
    0
    0
  10. อานนท์ eg

อานนท์ eg New Member Member

26
    0
    1
    ขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ
    เพิ่งได้รถมา กำลังหาของแต่ง
    นนท์ ครับ 0802119093 อยู่พระราม 3 ครับ

11. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ยินดีต้อนรับทุกท่านนะครับ

12. sa**ka**da**mo

sa**ka**da**mo New Member Member

10
    0
    0
    ผมชื่อป๊อบครับผมใช้ RT100อยู่ครับ

13. audy!

1,075
    2
    0
    สวัดดีครับ RT100หน้ายัก ติดกระจกมุมซะด้วยแจ่มจริงๆเลยครับ ยินดีต้อนรับครับผม
    เข้ามาคุยกันบ่อยๆนะครับ :)

14. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    ว้าวๆๆ เพิ่มขึ้นเรื่อยๆๆ

ยินดีต้อนรับครับผม

15. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักสมาชิกใหม่ทุกๆท่านเลยน่ะคับ เข้ามาคุยกันบ่อยๆน่ะคับ:):)

16. in800

in800 New Member Member

2
    0
    0
    สวัสดีครับ ผม ชื่อ โน้ต ครับ อายุ 31 บ้านอยู่ แถวตลิ่งขัน ครับ ขับ RT 100 ครับ

17. audy!

1,075
    2
    0
    สวัดดีครับคุณโน๊ต เข้ามาคุยกันบ่อยๆนะครับ ยินดีต้อนรับครับผม:)

18. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0

หวัดดีครับ :):):)

อ้อ อย่าลืมมมมม :mad::mad::mad::mad::mad:

เข้ามาคุยกันบ่อยๆ นะ :D:D:D:D

19. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ยินดีต้อนรับทุกคนเลยนะครับ ..... หวังว่าคงจะได้เจอกับทุกคนเร็วๆ นี้นะครับ

20. fuct

fuct New Member Member

39
    0
    0
    สวัสดีครับ ขอสมัครเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนเน้อ พึ่งเปลี่ยนจาก ke70 มาใช้ rt 100 ครับ

21. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0
    ยินดีต้อนรับทุกคนครับ :D:D:D

22. audy!

1,075
    2
    0
    สวัดดีครับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ยินดีต้อนรับนะครับ:)

23. golf the zeed

3,808
    7
    38
    มามิตติ้งด้วยกันนะครับ สมาชิกใหม่ทั้งหลาย อยากเจอ ๆๆๆๆ

24. ngernthong

600
    1
    0

ครับพี่กอล์ฟ :D:D:D:D:D

25. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :D:D:D:D เอางั้นเลยนะพี่

26. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    จัดไปพี่ หุหุหุ

27. LEE YUKARI

LEE YUKARI New Member Member

441
    6
    0
    สวัสดี ครับ ....
    ผม ชื่อ เกรียงไกร นะครับ
    ผม พักอยู่ ที่ มหาชัย ครับ เส้น พระราม 2
    ผม ติดตาม อ่าน บอรด์นี้ มานาน พอ สมควรแล้ว ครับ
    ผม ไช้ TT 133 เครื่อง 2t-eu ครับ อยากจะสมัครเป้น สมาชิกดว้ยครับ

28. ngernthong

600
    1
    0

ยินดีต้อนรับครับ วันที่ 19 ที่จะถึงนี้มามิตติ้งกันที่เมืองทองธานีสิครับ :):):):)

29. audy!

1,075
    2
    0
    สวัดดีครับ ดีใจจังมีTTเข้ามาอีกคันนึงแล้ว:) ยินดีต้อนรับนะครับ เข้ามาคุยกันบ่อยๆนะครับ
    อยากเห็นรถคุณเกรียงไกรจังเลยครับ:)

30. LEE YUKARI

LEE YUKARI New Member Member

441
    6
    0
    สวัสดีครับ ..........
    รูป ครับ ............

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้