** BLUEBIRD CLUB MEETING # 87**

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย yy_u12, 25 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    สูสี.....

2. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    เสมอแว้วอะ..........

3. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :sad: อือ................

Jet ศรีนคริทร์ ......................... 6 เสียง
    Racing Theraphy.............. 6 เสียง

ปิด Vote พุธที่ 2 กรกฎา 18.00 น. นะครับ
    :sad::sad::sad::sad:

:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

4. jaeb

jaeb New Member Member

2,625
    5
    0
    :cheer2::cheer2::cheer2:
    RT สู้ๆ...............
    :D:D

5. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    โหวต RT ครับ หลังสองทุ่มคับๆ อิอิ

6. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    นำแล้ววววววเย้ๆๆๆ

7. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ลุ้น...

8. YOYO BB U12

YOYO BB U12 New Member Privilege

762
    2
    0
    JET ศรีนคริทร์ คร้าบบบบบบบ อิอิอิ

9. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เสมออีก...

10. jaeb

2,625
    5
    0
    ลุ้นกันต่อไป.........ดู๋ดี๋ อิอิ

11. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48

Jet ศรีนคริทร์ ......................... 7 เสียง
    Racing Theraphy.............. 7 เสียง

ปิด Vote พุธที่ 2 กรกฎา 18.00 น. นะครับ

:D:D:D:D:D:D

อืม............... สูสีคู่คี่ดีครับ เพราะเอาประโยชน์เอ๊ย..... ความอยาก
    ส่วนตนเข้า Vote กัน..... อิอิ

เอาๆๆๆๆๆ จะอย่างงี้ก็เอาครับ สนุกดี........... แต่ ขอ Spirit นิดนึงนะครับ
    คือท่านที่ Vote แล้วเนี่ย ดูแลการ Vote ของตัวเองด้วย

การ Vote เลือกสถานที่เพื่อหาสถานที่เฉย
    ที่ต้องดูแลจริงๆ คือ Meeting ครับ.....
    ไป Meeting กัน หรือมา Meeting กัน.........

Meeting คือพบปะ เจอกันมากกว่า 2 คนนะครับ
    ขอร้องว่า แบบมาแว๊บๆ สวัสดีครับพี่ 2 นาที ไปแล้วครับพี่ๆ
    อันนั้นไม่ใช่ Meeting กันนะครับ มันเรียกว่าแวะมา หรือแค่ผ่านมาอ่ะครับ
    แบบมาให้พอเห็นว่า ผมมาแล้วนะ หรือเห็นไหม ผม Vote แล้วๆ ผมก็มาแล้ว
    ไม่ต้องมา Comment ผมอีกนะว่า Vote แล้วไม่มา
    แบบนี้ ผมว่ามันดูน่ารักแบบ...... ยังไงไม่รู้อ่ะครับ.........

ที่ผมกล่าวมา เป็นความรู้สึกส่วนตัวของผมทั้งสิ้น ใครเห็นด้วยหรือไม่เห็นด้วย
    กรุณาพูดคุยกับผมโดยตรงนะครับ ไม่ต้องไปออกความคิดเห็นโต้แย้ง
    หรือ Comment ผมกับคนอื่นๆ หรือพวกอื่นๆ นะครับ....
    ที่สำคัญ มันไม่ใช่ความคิดเห็นของสังคม หรือ คนกลุ่มนี้
    เพราะสังคมนี้ มันไม่ได้เป็นของผมคนเดียว แล้วมันก็ไม่ใช่เพื่อผมคนเดียว

ถ้าไม่รู้จักผม หรือไม่รู้จะคุยกับผมยังไง นี่เบอร์โทรศัพท์ผม 081-6349089
    ผมชื่อโต้ง ครับ ถ้าไม่อยากกับผมทางโทรศัพท์ ก็ไปคุยกับผมได้ใน Meeting ของ
    BLUEBIRD CLUB ได้ครับ......

หวังว่าคงจะเข้าใจที่ผม Post นะครับ.....
    ถ้าไม่เข้าใจ ก็โปรดอ่านอีกครั้ง........
    และถ้ายังไม่เข้าใจ ก็รบกวนอ่านอีกครั้ง
    และช่วยมีสมาธิเพิ่มอีกซัดนิด
    แต่ถ้ายังไม่เข้าใจจริงๆ...... รบกวนคุยกับผมได้เลยครับ.....
    ยินดีและขอบคุณครับ........:cool:

ปล. เพื่อนๆ สมาชิกใหม่หรือสมาชิกจากที่อื่น
    ไม่ต้องไป Comment นะครับว่า ผมเป็นจอมบงการ
    หรือผมไม่ดูแล Take Care สนใจสมาชิกใหม่ หรือคนใหม่ๆ
    สัจธรรมตอนนี้ ที่ผมเห็นนะครับ ย้ำ....... สัจธรรมของผมเท่านั้น
    มันมีแค่ "สิ่งแวดล้อมเป็นพิษ" หรือคุณ "เข้ากับสิ่งแวดล้อมไม่ได้"
    แล้วแต่มุมของคุณเอง ไม่ได้หยิ่งแต่อย่างใด...........นะ ครับ....
    ไม่รบกวนให้ทำความเข้าใจนะครับ..... เพราะมันเป็นมุมของผม
    แค่นั้น :cool:

:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

12. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อืมเข้าใจ........อิอิ

13. yy_u12

18,827
    95
    48

Jet ศรีนคริทร์ ......................... 7 เสียง
    Racing Theraphy.............. 7 เสียง

14. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    ถ้ามาเจทคราวนี้ เปียอู๋ มั้ย โกะ

15. GUSJUNG_RT

GUSJUNG_RT New Member Lady Member

100
    2
    0
    อิอิ มีลุ้น:D

16. new@nymph

12,042
    38
    0
    """""""""""""""สู้ๆๆ.....................................

17. new@nymph

12,042
    38
    0
    ถ้า RT สั่งอาหารรอเลยไหมครับ........................อิอิ........แอร์เย็นๆนั่งกินๆ.......

18. nok3434

nok3434 New Member Member

474
    1
    0
    RTจ้าแซงแล้ว

19. jaeb

2,625
    5
    0
    เย้........เย้
    :D:D

20. yy_u12

18,827
    95
    48

Racing Theraphy.............. 8 เสียง

21. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    สงสัยต้องซื้อเสียงและ....กิกิกิ

22. new@nymph

12,042
    38
    0
    อิอิ..........โซนบางนา........หนาวๆร้อนๆแล้ว อิอิ

23. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    โหวตๆๆๆๆๆๆๆเข้ามา....

24. jaeb

2,625
    5
    0
  25. yy_u12

18,827
    95
    48

Jet ศรีนครินทร์ ......................... 7 เสียง
    Racing Theraphy.............. 8 เสียง

26. marko555

marko555 New Member Privilege

3,491
    10
    0
    อะโซนบางนาสู้เค้าหน่อยคับ ใครยังไม่ได้โหวด โหวดเลยค๊าบ อิอิ

27. Noom Condo

Noom Condo New Member Member

1,353
    3
    0
    vote RT

28. yy_u12

18,827
    95
    48

Jet ศรีนครินทร์ ......................... 7 เสียง
    Racing Theraphy.............. 9 เสียง

29. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ยังไม่ขาด....อิอิ

30. marko555

marko555 New Member Privilege

3,491
    10
    0
    เอาเเล้นไง อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้