GRID ชื่อ นี้ บอก คำ เดียว ว่าสุด สำหรับเกมส์ รถ แข่ง

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย JZA80DriftDancer, 23 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Zumlee

Zumlee New Member Member

31
    0
    0
    ระบบฟิสิกส์ของฉากสุดยอดมาก :thumbs_up: คิดว่าเจ๋งที่สุดในเวลานี้แล้วล่ะครับ ถ้ากลัวเครื่องไม่ไหวลองปรับระดับภาพต่ำสุดๆๆๆๆๆก่อนก็ได้ครับ GRID ภาพต่ำสุดผมว่าลื่นกว่า ProStreet ซะอีก

2. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    เล่นยากโคตร

3. Winny M3

Winny M3 New Member VIP

710
    8
    0
    เล่น x box อยู่

ดริ้ฟ เหมือนจิงมากๆ มันสุดๆๆๆ

4. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    Xbox 360 จงเจริญ อิอิ

ออนไลน์ๆๆๆๆ
    :D

5. BRITE-BLR

BRITE-BLR New Member Member

350
    21
    0
    เฮๆๆ...........อิอิ

6. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    ลองเล่นใน PS3 มาแล้ว ตะลึงกับภาพครับ สวยมากมาย แต่ยังไม่ได้ลองเล่นอะไรมากเลย ลองดริฟไปด่านเดียวเอง ยากอยู่ๆ...

7. manRPS13

manRPS13 New Member Member

18
    0
    0
    เอา code ปลดล็อคอันนี้ไปเพิ่มตรงไหนของเกมส์เหรอครับ เห็นมีตรง All Drift Car :eek:

อยากเปลี่ยนคันใหม่ดู... :D

8. Pete Villian

Pete Villian New Member Member

71
    3
    0
    เกมส์นี้เสียดายแต่งรถอะไรไม่ได้มาก เหนื่อยเลยกว่าจะเล่นจนคุ้นมือ

เอารูปจากเกมส์มาฝากกันนะครับ

9. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    อยากเล่นบ้างจังไปถามร้านที่เซนทรัล พระราม 3 มา

เล่น ในคอม นะคับ เขาบอกว่าแผ่นก๊อป ออนไล

ไมได้หรอคับ

10. Tunza!

Tunza! New Member Member

645
    4
    0
  11. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    ลองโหลด บิตมาเล่นแร้วอะ แต่สงสัย เครื่องจะไม่ไหวแน่ๆ แต่แร้ว กระตุก อะคับ

ไว้อัพคอมใหม่แร้วเจอกันคับ อยากเล่นมากๆ อยากถามพี่ ว่า คอมพี่ เล่นแร้ว เปงไงบ้างคับ

สเปก เท่ารัยบ้างอะ

12. manRPS13

manRPS13 New Member Member

18
    0
    0
    การ์ดจออะไรล่ะ ที่ลองกับ HD3450 ปรับแบบ low ก็ไม่กระตุ๊กนะ... :D

13. Tunza!

645
    4
    0
    ของผม
    Core 2 E45 2.2GHz
    RAM 2 GB
    nVidia 8600GT

ลื่นปรีดเลย 555 หนุกมากเลยครับ มันส์กว่า NFS อิก ภาพก็สวยกว่า
    แถมโหลดบิทก็ยังออนไลน์กันได้ด้วย เจอคนไทยเพียบเลย หนุกดี

ผมคงเล่นไปอิกนานเลยอะ แต่พอ GTA IV ลงคอมแล้วอาจจะต้องลบ กลัว HDD เต็ม -*-

14. pekky_aie-ki

pekky_aie-ki New Member Member

45
    0
    0
    พอจะทราบไหมครับว่า

GTA IV ออกวันไหนอ่า

อยากเล่นมากๆ

ส่วน GRID นี่ยังเล่นไม่ถึงไหนเลย

เคยออนไลน์กะเพื่อนอยุ่บ้าง

สนุกดีคับ ( น่าจะมีพิมพาสาไทยได้เนอะ จะคุยกันทีลำบากมากๆๆ )

:D:D:D

15. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    ทำไม ดริฟได้คะแนน โคต เยอะเรยอะ เทพโคด

16. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    สงสายต้องเก้บเงินซื้อ X-box 360 ซะแล้วมั้ง มานต้องโดน

17. Discount

Discount New Member Member

72
    7
    0
    ขอโทดครับ ตอนลงมันมีปัณหาอ่ะครับ ผมไม่เก่งเรื่องคอม ช่วยดูให้ทีครับ

18. Discount

72
    7
    0
  19. Discount

72
    7
    0
    กำผมลืมวิธีการลงรูปไปแล้ว

20. Discount

72
    7
    0
    The wrong volume is the drive. Please insert volume GRID_1 inyo drive J: .

21. Pete Villian

Pete Villian New Member Member

71
    3
    0
    อาการนี้ น่าจะต้องหาตัวโปรแกรม .EXE ที่เป็นตัว Crack ไปลงทับที่มีอยู่นะครับ

22. Tunza!

645
    4
    0

GTA IV ออกวันที่ 18 พ.ย.ครับ
    ของคอมนะ ของคอนโซลออกเป็นชาติละ - -

23. Discount

72
    7
    0
    แต่ว่า ผมเอาไปลงอีกเครื่องหนึ่งกลับลงได้ สงสัยมันคงมีปัณหาจากเครื่องของผมเองแล้วแหละ

24. MR.JUNLANOP

MR.JUNLANOP Active Member Member

523
    29
    28
    เกมส์นี้ กี่ GB อ่ะครับ
    ผมจะโหลดจาก NET เจอ Part แรก ล่อไป 200 MB มีอยู่ 30 กว่า Part อ่ะครับ

มันเท่าไหร่กันน้อ

25. Tunza!

645
    4
    0
  26. [Nak]EuP

[Nak]EuP New Member Member

4
    0
    0
    ภาพสวยมากก ครับอยากเล่นบ้างจัง

27. neomaru U12

neomaru U12 New Member Member

416
    6
    0
    อยากลองๆๆ

28. jususud

jususud New Member Member

1
    0
    0
  29. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ยังโหลดไม่เสร็จเลย อีก 1 วัน

การ์ดจอ ATI 9200 ไหวป่ะ

30. naydol

naydol Member Member

254
    6
    18
    ใครใช้จอยเล่นมั่งครับ
    ผมเล่นใช้จอยของ Xbox สำหรับ PC อยู่บังคับง่ายกว่าใช้คีย์บอร์ดเยอะเลยครับ แต่ตัวจอยจะหาซื้อลำบากหน่อย เป็นที่ต้องการของตลาด สินค้าขายดี เลยขาดตลาด
    ส่วนจอยแบบธรรมดาผมเคยลองแล้ว แต่มันทำให้บังคับไม่ได้ ไม่รู้ไปตั้งค่าที่ตรงไหน ใครรู้มั่งอ่ะครับว่ามันทำได้ป่าว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้