กระทู้คุยกันสําหรับชาว Sigma Club มาคุยกันในนี้ได้เลย

การสนทนาใน 'Sigma Club' เริ่มโดย TUMKUNG_naraka, 23 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ดิ้วล ถ่ายรูปรถมาให้ดูหน่อยอยากเห็น หลายๆ รูปหน่อยเป็นไงมั่งสบายดีนะ

2. Diamond X

Diamond X New Member Moderator

274
    5
    0
    บายดีตั้ม ก้อเรื่อยๆน้าาา ไม่ค่อยมีเวลาเข้าเวปเลย รูปเด๋วว่างๆจะถ่ายให้ชมน่ะ

3. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    อืมฝากซื้อหัวเกียร์กลมๆ หน่อยดิ

4. Small_Torque

Small_Torque New Member Member

49
    0
    0
    เมื่อไหร่จะมีตติ้งกันอีกครับ แบบว่าอยากเมาอ่ะครับ

5. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    อยากให้สมาชิกที่กรุงเทพ จัดกันก่อนเลยอะนะคับ

6. Small_Torque

Small_Torque New Member Member

49
    0
    0
    เอ้า! ใครรับผิดชอบเรื่องนี้อยู่ช่วยจัดการทีครับ :):D:)

7. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    พอดีผมอยู่ใกลต้องขอโทษด้วยเเต่ถ้ามีโอกาสเเละเวลาผมมาเเน่คับ ขอรับปาก

8. Small_Torque

49
    0
    0
    :cool::cool: ไม่ว่ากันครับ แต่คนที่อยู่ใกล้ๆกันมาเจอกันบ้างก็ดีนะครับ:eek::eek:

9. Im_big

Im_big New Member Member

37
    0
    0
    ผมก็อยู่ไกลครับ

......ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยน่ะ

....บิ๊กครับผม

10. prover24

prover24 New Member Member

132
    0
    0
    ผมอยู่ไม่ใกล้ไม่ไกล แต่ขอให้ว่างแล้วจะไป ก๊ากกกกกกกก

11. tumgarant jz

tumgarant jz New Member Member

25
    0
    0
    อยากเจอ Sigma ทุกคนคับ

12. Small_Torque

49
    0
    0
    หายไปนานเลยนะครับ

13. tumgarant jz

tumgarant jz New Member Member

25
    0
    0
    นิดนึงครับเหอๆๆ แต่จาไม่หายและครับจามาดูบ่อยๆครับ

14. Im_big

37
    0
    0
    สบายดีกันทุกคนรึป่าว

....คราฟฟ

15. prover24

132
    0
    0
    สบายดีคับบิ๊ก เราว่าเราเล่นเน็ทบ่อยแล้วนะ บิ๊กมาบ่อยกว่าอีก เหอๆ

16. tumgarant jz

25
    0
    0
  17. prover24

132
    0
    0
    งุงิๆ

18. rufi

rufi New Member Member

13
    0
    0
    นานๆๆจะเข้ามาที สวัสดีทุกคนครับ

19. prover24

132
    0
    0
    หวัดดีคับสบายดีกันไหมเนี้ย เงียบหายไปนาน

20. buric

buric New Member Member

117
    2
    0
    ยังอยู่นะคับ ทุกคน

งานเยอะ ช่วงนี้

21. Im_big

37
    0
    0
    หวัดดีครับ

ช่วงนี้หายไปเลยน่ะครับ

เป็นไช้อ่ะ..

เซ็งๆๆๆ...

22. prover24

132
    0
    0
    ฮัลโหลๆ

23. Im_big

37
    0
    0
    หวัดดีครับ..

24. prover24

132
    0
    0
    หายไปไหนกันหมดเนี้ย..........ก๊อกๆ

25. prover24

132
    0
    0
    หลังจากนี้ไปอาจจะ หายไปนานหน่อยนะ เพื่อไม่ได้เข้ามาทักทาย เพราะกำลังตัวแรงของทีมอยู่ อิๆ ทำของแปลกกันหน่อย A31 วางดีเซล วันไหนจะถ่ายรูปมาให้ดู

26. Im_big

37
    0
    0
    ใครมีกระจังหน้าบ้างครับ...

.....

27. Small_Torque

49
    0
    0
    พี่กบมีครับ เพราะวันนั้นแกโทรมาบอกว่าจะให้กระจังหน้าแท้ แต่มันมีรอยร้าวนิดหน่อย พอดีผมมีแล้วเลยบอกไปว่าไม่เอา ไม่รู้แกให้ใครไปหรือยัง ลองโทรถามแกดู 0865407472 หรือ 0893173058

28. TOSAWAKUNG

TOSAWAKUNG New Member Member

4
    0
    0
    สวัสดีครับผมนอร์ทครับน้องใหม่ๆๆๆ รายงานตัวนะครับ
    ขอสอบถามครับพอดีมีเจ้ากาแล้นอยู่คันเก่าๆ มีโครงการว่าจะซ่อมคืนสภาพแนวคลาสสิคแต่ดู บังเอิญมันเป็นตาเหลี่ยมสี่ตา ผมอยากแปลงเป็นรุ่นตากลมมีใครพอแนะนำได้ไหมครับว่ามันจะคุ้มไหม

29. อาลูโตะ

อาลูโตะ New Member Moderator

304
    7
    0
    ไฟเหลี่ยม ก็หล่อแล้วนะครับ

30. TOSAWAKUNG

TOSAWAKUNG New Member Member

4
    0
    0
    ก็ลองๆคิดดูอยู่นะครับ แบบไหนๆก็จะทำสีใหม่เลยลองคิดเล่นๆดูว่า มันจะลำบากไหมในการแปลง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้