ของเทพกำลังมาแล้ว

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย PrimeraGTiR, 23 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    แหม..ทำเป็นดีใจ............

คุณกอล์ฟเค้าแอบกระซิบมาว่าจาทำให้นะกิฟท์....แต่ไม่ใช่หน้าอิมพูลนะเป็นหน้า อิมเพรซซ่า...ของซูบารุต่างหาก....5555555555

2. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    ชอบใจ "เบญจภาคี" อ่ะ

เข้าท่าดี

ดูเป็นของหายากสำหรับวงการรถยนต์

3. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    ขาดอีกสามอย่าง
    กันชนหลัง
    สเกริตข้างทั้งหลาย
    และสปอยเลอร์(ถ้าหาไม่ได้จะเอา สกาย อาร์สามสาม มาแปลงแล้ว
    อิอิ

4. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    สปอยเลอร์หลังมีซิคับพี่ มีแน่นอน ตัวเป็นๆสีน้ำเงินอะไรประมาณนั้นเห็นใส่หล่ออยู่คันเดียว อิอิ

5. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0

โธ่พี่โจ ตากิ๊ฟเค้ารักจริงหวังแต่ง ให้รถเป็นอิมพู เดี๋ยวผมจะทำให้ หมีพูจะได้สมหวังกับอิมพู

6. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกก เอาวะเป็นหมีก็ยอม 55555

7. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0

ของเทพๆทังนั้น :D:D:D

8. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    5555555.........จิงๆแหละคุณกอล์ฟ....เจอครั้งหลังๆหัวกิฟท์เค้าเล็กลง...แต่ลำตัวบวมขึ้นอย่างเห็นได้ชัด........กิฟท์เอ๋ยอยากเห็นตอนใส่ชุดครุยท์ง่ะ...จะเห็นคอมั้ยง่ะ?...อิอิอิอิอิ

9. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    ช่ายรถเทพอีกคัน
    ประธานของเรา

10. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    confirm ครับ ไม่เห็น คอครับ 5555555555555

11. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    และแล้วก้อได้สปอตไลท์ตัดหมอกเหลืองขนาดเท่ารูนิสโม่แล้วละ
    แต่ต้องแปลงขาให้ยึดกับรูเดิมให้ได้
    โชคดีมากๆ
    ใช้กับของ ซิลเวีย เอส สิบสี่ คับ
    ตัวไม่ท๊อปนะ
    โคมใส บังโคมกลมเหลืองเหมือนนิสโม่เป๊ะๆ
    ครายจะก๊อปแล้วจะเอาโคม บอกนะ จะหาของให้
    อิอิ

12. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ไฟตัดหมอกเท่าไหร่ครับพี่...อิอิ

มีโครงการอยู่ครับ

13. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    900 ต่อ คู่นะ
    คับ
    ร้านรู้จักกัน
    เล็งอยู่ตั้งนานไม่ได้ทำแบบไปวัด กะกะเอาว่าหน้าตาใกล้เคียงกัน
    น่าจะใช้ได้
    โป๊ะเช๊ะเลย
    ไว้ไปหาอีก
    อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 สิงหาคม 2008
  14. เสก R10

807
    8
    0
    พี่ฉะถ้าเจอมาอีกสอยมาเผื่อผมด้วยนะครับพี่..เเล้วเดี๋ยวไปเอา..อิอิ

ขอบคุณครับ

15. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    วันนี้ไปดูมาอีก อีกร้าน
    มีข้างเดียวแต่พี่แกขายข้างละพัน
    โอ้วแม่เจ้า บ้าไปแล้ว
    เด๋วดูร้านอื่นอีกที

16. เสก R10

807
    8
    0
    ขอบคุณครับพี่ฉะ..ฝากด้วยนะครับพี่

17. B14er

B14er New Member Member

526
    224
    0
  18. B14er

B14er New Member Member

526
    224
    0
  19. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เบาะ มัน ช่าง แหล่ม จิงๆ พี่ ลิป 555+ สุด ยอด ไป เลย ครับ แหม๋ๆ ได้ มา นี้ ของ เทพ

20. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    ราคาเริ่มประมูลยังแพงเลย
    ไม่รู้หยอดไปจะโดนพี่แก ตลบ หลังอีกรอบหรือเปล่า
    ไหนจะค่าส่งกลับมาอีก
    ทั้งชุดมีแสนบาทแน่ๆ
    แต่ครบ เบญจภาคี นิสโม่ แท้ๆ เลย
    ขอบคุณนะคับ
    ผมรอเซียงกงบ้านเรานี่แหละมาทีละชิ้นสองชิ้นไม่ถึงสองหมื่นแน่ๆ
    อิอิ

21. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    ราคาเท่าไหร่คับคุณพี่

22. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    ถ้าว่างจะไปบางนาดูให้นะ

23. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    รูปไฟตัดหมอกมาแย้ว

24. TIRD

TIRD New Member Member

134
    1
    0
    สวยมากคับ พี่ฉะ ยังงัยก้ออย่าลืมหาให้ผมด้วยและกันนะคับ ขอบคุณล่วงหน้าคับ

25. obeya

314
    1
    0
    สวยมากเลยคับพี่ฉะ ค่าตัวเท่าไหร่คับ
    ถ้ามีอีกเผื่ออั้มด้วยคับ....ขอบคุณมากมายล่วงหน้าคับ

26. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    ต้องไปบางนา
    ผมคิดว่ามีแน่
    อิอิ

27. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    เจอแล้วนะคับ
    ใครจะเอาติดต่อมาแล้วกาน
    อิอิ

28. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    ถ้าเจอมาใหม่แล้วจะบอกนะ
    อิอิ

29. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    มีเทพน้อยๆมาเพิ่มอ่ะ
    เป็น
    ที่พักเท้าของสกายไลน์อาร์สามสอง ของแต่ง
    ใส่แล้วดุดี
    กะแป้นคลัชท์ของสกายไลน์ จีทีอาร์ อาร์สามสอง
    มาพร้อมหม้อลมจิ๋ว จะได้เบาเท้าซ้าย
    เด๋วถ่ายรูปมาให้ชม
    อิอิ

30. obeya

314
    1
    0
    ตอนนี้อยากใส่ nismo มากเยย ไม่รู้ว่าคุงgolf ทำเสร็จรึยัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้