มีใครอยู่ใน นนทบุรี มั่งครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย Diesel Society, 22 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    งานเข้าวะทุกท่าน ที่กลับช้าเพราะ รถประสบอุบัติเหตุ แต่มะช่ายรถผมนะ ดีแม๊กซ์พ่อผมอ่าดิ

ชนซะ รถวิ่งไม่ได้ ตอนนี้ซ่อมอยู่ ข่อนแก่น ส่วนคนมะเปนราย กลับถึง กทม. แล้ว

คู่กรณี ไม่มีประกันด้วย ชดใช้รถพ่อผมยาวๆ555+

2. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    แย่เลยท่านเอกเรา รถพังซ่อมได้ครับ คนไม่เป็นไรก้อดีแล้วครับ

3. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    ฮ่าๆๆๆๆ อยากรถแรง แต่ติดที่ปัจจัย...

4. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    อ่าๆเก็บเล็กอมหน่อย เดะ ก้อมีแต่งเองอ่ะพี่ อิอิ แล้วรถเป็นงัยบ้างคับพี่

เปนรัยไหม คนไม่เปนอารายดีแล้ว แต่คู่ กรณี หน้าจีน เลยดิ 555+

5. ดีแล้วเอกที่พอไม่เป็นไรนะคับ....ให้ซ่อมเสร็จไวๆนะคับ....น้อง..

6. เดื่อนหน้าเจอกันคับพี่น้อง...

7. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    เจอที่ไหนครับพี่

8. Diesel Society

1,261
    2
    0
    เห้ยพี่ รถผมไม่เป็นไร พอดีเอารถพ่อไป ดีแม๊ก - -*

และพ่อผมขับด้วย *0* ป้าโดนไปเยอะ 50k +

ตอนนี้ผมเก็บตังค์ๆๆ ให้ได้ 8k อยู่ แล้วเจอกันฮอล ^^

9. Rc7

Rc7 New Member Member

235
    15
    0
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=505527

ป๋มอยู่วัดแคใน:)แต่ขับรถเต๋งอ่ะ:(

10. OHO

1,619
    10
    0
    เจอกันที่ไหนพี่ ผมไม่ไป อิอิ

11. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อ๊ากกก ก ก 8K จะเอาไปทำอารายเนี้ยกะว่าทะยานเลยมั้ง อิอิ

เดะก่อนๆๆเดะให้แม่ผมเก็บเงินอีกหน่อย อิอิ รถผมจะวิ่ง14ต้นๆ 555+

แล้วกัลพี่เอก!!!

12. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อิอิ รถเก๋ง หรือ ยังงัยคับ มาคุยกันได้นะ อิอิ ผมก้ออยู่แถวๆวัดแค

แค่วัด แค นอก นะ อิอิ

13. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ง่าส์ มายืมงบหน่อยดิ อยากทำลิ้นหมา เห้ย ลิ้นหน้าอ่าพี่ อิอิ

14. ไม่รถเก๋งหรือกระบะก้อเข้ามาคุยกันได้นะคับ...
    ถึงท่านโอ๋.....ถ้ากวนมากจะโดนนะคับ....ล้อเล่นะคับ..

15. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    :cool:

อ๊ากก ก ระวังนะพี่กลอฟ ไปเล่นกะป๋าโอ้ เดะก้อโดนสั่งเก็บหรอก อิอิ

ป๋าโอ้ เขาเงินหนาน๊า ได้ข่าวว่ามีงบหลวงลงมาแล้ว 555+ ระวังไว้ให้ดี coming coon อิอิ

16. Diesel Society

1,261
    2
    0
    ตอนแรกพี่ก็กะวาจะทำลิ้นหน้าเหมือนกันฮอล แต่ขับลำบากวะ จิงๆนะสำหรับรถเตี้ยๆอะ ลองคิดดูให้ดีก่อนทำ ^^

ขับเร็วก็มะได้น๊ะ เจอคอสะพานหรืออะไรที ก็ยาวๆ

เอ่อ อีกอย่าง เอา 14 ต้น เลยเลย งั้นไปก่อนเลย พี่ไม่ตามและ พี่ทำขำขำเฉยๆ ฮ่าๆๆๆ >13 วิ นิสๆ พอ<

ฮ่าๆ ล้อเล่นๆ ยังไงก็ร๊ากโบเดิม [IHI ตัวจิ๋ว] ฮ่าๆๆๆ

17. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    เออหว่ะพี่น่าคิดๆแต่รถผมไม่เตี้ยนะ อิอิ 13 เลย อิอิ ต่อให้ไปก่อนเลย

ผมก้อ IHI ตัวจี๊ดเนี้ย จะลากให้พังและ จะไปเล่น สเวิล เลย 555+ จงลง13จงได้ อิอิ

เอาเข้าไป ผมไม่แรงหรอกพี่เดิมๆ แรงมาก เด๋ว ตัวแม่มันบ่น อิอิ เอาไว้รับตัวแม่ นะ

ไม่เน้นแรง เอาแค่ แต๊ดๆพอ ตัวแม่ขอบนิ่มๆ แอร์เย็นเพลงเพราะ 555+

18. ใช่คับ...แอร์พังวะ...โครตร้อนเลยะคับ...
    ยังไงก้อน่าขับดีเซล.....น้ำมันลงแล้วดีใจจังนะ

19. OHO

1,619
    10
    0

ง่า เงินไม่หนา อย่ามาหาว่าเงินหนาดิเดี๋ยวเค้ามายืมเงินผมดิ อิอิ

20. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อิอิ ทำใจหน่อยคับ รถมันเก่า คนขับก้อแก่ ไปตาม อายุคับ

อ่ะล้อเล่งคับพี่ ยู้ฮู้ ว วว แซดเพลินๆน้ำมันลง

21. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    แหม๊ๆหนาซะอย่างงั้น ทำกลัวไปได้ 555+

22. OHO

1,619
    10
    0

ง่าๆๆ ไม่หนาหรอก ฮอลนิแซวอีก

23. Diesel Society

1,261
    2
    0
    555+ พรุ่งนี้น้ำมันลง อีก 1 บาท สบายใจ lol~*

กระทู้นี่ไม่มีตกจิงๆ ฮ่าๆๆๆๆๆ

ฮอล ทำลิ้นหน้าคิดดีๆนะ 555+ อย่าทำให้มันเตี้ยมากแล้วกัน จะลำบากเรา

24. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    แว๊บมาแถวนนท์ หุหุ

25. Diesel Society

1,261
    2
    0
    มาไกลนะเรา........:D ต้อนรับเสมอ

26. ทำอะไรกันคับพี่น้อง......

27. Diesel Society

1,261
    2
    0
    ป่าววว ยังมะทำอะไรเลยพี่

28. OHO

1,619
    10
    0
    ฮุ้วววววว ไปเที่ยวไหนกันดีหว่า

29. Diesel Society

1,261
    2
    0
    ฮ่าๆๆๆๆๆ ดันกระทู้เข้าไป... อย่าไห้ตก

30. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0

อ่าๆคิดไปคิดมา ก้อว่าจะไม่ทำแล้วอ่ะ จะเอาติ๊กเกอร์เคฟล่า ติดฝาโปรง อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้