มีใครอยู่ใน นนทบุรี มั่งครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย Diesel Society, 22 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    ฮ่าๆๆๆ ราชบุรี อ่าหรอ

ไม่รุ้จะเอาอะไรไปสู้กะเขาอ่า

2. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ม่ายช่ายๆๆๆ ที่ พัทยานะพี่ พีระๆ ไปป่าวๆๆ

3. คับตกลงพรุ่งใครว่างมังนะคับตอบด้วยนะคับ>>>>>>

4. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    อ่อ พัทยาอ่าไปแน่ ... ฮ่าๆๆๆๆ

อัพหน่อยๆ ตกลงไปเยอะ กระทู้เรา

5. เดือนหน้าพี่..จะนัดมิตติ้งใหญ่นะคับที่....เมื่องทองธานี...
    งานมอเตอร์โชว์นะคับ...ใครไปยกมือขึ้น.....งงจะพบประสังสรรค์กันนะคับ...

6. ไปไหม...โพทกันเยอะนะคับจะไดไม่เหงานะคับ..

7. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    555+

8. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    หุหุ รถไม่แรงไปได้ป่าวครับ อิอิ

9. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ไม่แรง แต๊ๆ อิอิ

10. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    แวะมาดูยาม ราตรี อิอิ

11. Diesel Society

1,261
    2
    0
    โอ้วว ฮอลรูปสวย ไปด้วยคน เมืองทองๆๆๆ

12. Diesel Society

1,261
    2
    0
    ขอลากระทู้ ไป ตวจ. กลับวันอังคารนะครับ ^^

13. OHO

1,619
    10
    0

ไปเที่ยวไหนหว่าท่านเอก ไปด้วยจิ อิอิ

14. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อ่าๆตามไปด้วยคนไปไหยกันอ่ะ ฮิฮิ

15. เดินทางดีๆนะคับน้อง.......ขอให้ปลอดภัยนะคับ

16. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    เอาๆ ฮอลลี่ อวยพรด้วยคน อิอิ

เดินทางโดยสวัสดิภาพ ครับ ฮิฮิ

17. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    เงียบหว่า ฮอลลี่มาดัน อิอิ ดัน ละ มะ ดันดองตี1ตี2ปลุกน้องมาดันๆๆๆ

18. OHO

1,619
    10
    0
  19. ตลอดน้องกู....คิดถึงน้องทุกคนะคับ

20. OHO

1,619
    10
    0
    พี่กอพพรุ่งนี้ว่างป่าว
    ท่าน้ำไปป่าวๆ
    ผมไม่ไป อิอิ

21. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ป๋ากวนและ

ชวนเขาไปแต่ตัวเองไม่ไป ฮิฮิ

ดัน ละ มะดันดอง อิอิ เที่ยงคืนปลุกน้องมาดัน

22. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    พี่เอกไม่กลับอีกหว่า

23. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อิอิ คลับอารายกันหว่า!!

ผมมีคลับแล้ว แต่ว่า ผมขับเมียซ้อน 5555+

24. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    ผมก้อเหมือนกันครับ ผมขับเมียถ่วง (ยกล้อ) เย้ยยยยยยยยยยย :D:D

25. อิจฉาพวกมีแฟนจังเลยะคับ......พี่ยังโสดอยู่เลยนะคับ......จริงไหมคับ

26. OHO

1,619
    10
    0
    หุหุ พี่กอพเปงโสด ไม่เชื่อเด็ดขาด อิอิ

27. noom_nuch141

noom_nuch141 New Member Member

84
    0
    0
    สอบถามหน่อยครับ มีใครใช้โช้คwsr แล้วมั่งครับอยากถามว่าดีไหมครับ

28. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อ่าๆ WSR ของ N.J. ป่ะครับ ผมไม่ได้ใช่1 อิอิ แต่สงสัยชาวนนท์ ไม่มีนะ

29. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อีก เสียง ครับ ผมไม่เชื่อ มันไม่จิงใช่มั้ยพี่ ผมก้อโสด นะ อิอิ ไม่เชื่อถาม ป๋า โอ้ ดูได้ อิอิ

30. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อิอิ ขอยกด้วยคน 555+

ยกเลี้ยงนะ ยกแล้วก้อ ซด ยึยย ย ย คิดมากนะครับ ที่ซดนี่ น้ำมันนะ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้