มีใครอยู่ใน นนทบุรี มั่งครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย Diesel Society, 22 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ว่าไปนะคับ....ต้นปีหน้ามีอะไรดีจะให้ดูนะคับ......อีกไม่นานคับพี่น้อง......จะได้แซดกันยาวๆแน่.....
    แล้วเมื่อไรโอ๋ว่างมาท่าน้ำละน้อง....

1. เด็กนนท์พร้อมกันเมื่อไรนะคับ.......ยกแก้ว.....โอ้เบอร์ละน้องรักโทรหาพี่ด้วยนะ

2. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    เบอร์เดิมพี่ พี่แหละโทรมาผมไม่มีเบอร์พี่ อิอิ กดยาวๆมีพังยาวๆครับ

3. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    เจอที่ไหนอ่า 555+

เค้าชื่อ ก้าว มะช่าย เก้า 555+

เป็นรุ่นพี่มหาลัยหน๊ะ - -* 13 วินิสๆ

4. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    เอ้า แรงกันใหญ่แล้วว !!

ว่าแต่ ท่าน้ำนนท์ กี่โมงอ่าพี่ จะได้แอบไปมั้ง แหะๆ

5. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    อิอิ ผิดนิสนุง ขอประธารอภัย พะยะค่ะ อิอิ เจอพระนั่งเกล้านะครับ แรงได้อีก

6. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    วันเสาร์เลยดีกว่าพี่ๆเจอกันเลย 6 โมงเย็น ไปนั่งดู อาร์ทตัวแม่ กัน อิอิ 5555+

7. Diesel Society

1,261
    2
    0
    555+

Art ตัวแม่ เลยหรอ น่ากลัววะ 55+

8. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    น่ากลัวตรงไหน ตบหัวทิ่มหมด 555+

หรือพี่จะเอา ART TURBO อิอิ อันนี้น่ากลัวกว่านะ 5555+

9. พรุ่งนี้ว่างไหมนะคับฮอน.....

10. OHO

1,619
    10
    0
    จาปายหนายกันอ่ะ

11. คับใครว่างยกมือขึ้น.......นะคับวันนี้จะชวนไปท่าน้ำนนท์นะคับ

12. ไปไมคับ....ไปไหมคับ...ยกมือขึ้น...

13. Diesel Society

1,261
    2
    0
    ฮ่าๆๆๆ กี่โมงอ่าพี่ บอกหน่อยๆ

14. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อิอิ แซดยาว 555+

มีแต่คนมอง หุหุ โบเดิมเชิญสัมผัส

คราวหน้าไปยาวๆเลย

15. ขอขอบวันนี้คุนชาวนนท์ทั้งสามคั้น....งงที่แซดกันยาวเลยนะคับ
    ....ท่านโอ๋....ท่านฮอน....และจ่ากลอฟ์

16. Diesel Society

1,261
    2
    0
    อัพๆๆๆ

17. noom_nuch141

noom_nuch141 New Member Member

84
    0
    0
    มีเพื่อนผมจะไปวางเครื่องครับ ชื่อช่างหนุ่ม ท่าน้ำนนท์ปล่าไม่แน่ใจนะครับใครรู้ว่าอยู่ไหนบอกทีครับ

18. OHO

1,619
    10
    0
    เอ้า จ่ากอพบอกพี่เค้าหน่อย ช่างหนุ่มนิ อิอิ

19. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อ่าๆๆๆ ช่างหนุ่ม อัพๆๆๆ ช่วยๆพี่เขาหน่อยพี่กลอฟ

20. Diesel Society

1,261
    2
    0
    กระทู้นี้ไม่มีตก !!

21. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ไม่ตกแน่นอน เพราะมา UP!!!!! ทุกวัน 555+

ผมชอบขึ้นๆๆและ ลงๆๆๆ 555+

วันอาทิตย์ ว่างไหมครับพี่เอก

22. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    วู้ ซ่า++ อิอิ

23. อยู๋ซอยหลวงพ่อแดงถนนบางกรวยไทรน้อยนะคับป้ายซอยมีเขมาหีบศพนะคับ......ถ้ามาจาวงเวียนราชพฤกษ์นะคับขับมาพอถึงแยกบางสีทองเลี้ยวซ้ายนะคับ................ถ้ามาจากพระราม5พอถึงแยกบางสีทองเลี้ยวขวานะคับทั้งสองทางพอมาถึงแยกขับมาประมาน1กิโนะคับ.......พอเขาซอย...มาดูป้ายบ่อตกปลาน้ำใจ

FunMax ถูกใจสิ่งนี้
  24. Diesel Society

1,261
    2
    0
    วันอาทิตย์ทำไมหรอฮอล...

25. FunMax

FunMax New Member Member

384
    1
    0

ตามที่จ่ากอฟบอกเลยครับ
    หรือยังไงโทรมาถามได้ครับ 089-675-0800 ช่างหนุ่ม

26. Diesel Society

1,261
    2
    0
    ฮ่าๆๆๆๆ ช่างหนุ่ม นนทบุรี ของเขาดีจริง !!

27. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ว้าว ววว ว

28. OHO

1,619
    10
    0
  29. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    วิ้งๆๆๆ อิอิ ไปวิ่ง เซอร์กิต กันไหมพี่ๆ ผมไปนะ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้