มีใครอยู่ใน นนทบุรี มั่งครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย Diesel Society, 22 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    แง่ว

2. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    อัพๆ คิดถึงทุกคนเยย

3. OHO

1,619
    10
    0
    เดี๋ยวได้เจอกันแน่ๆครับ
    เร็วนี้

4. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0

อ่าๆเร็วๆนี้ แล้ววันไหน หล่ะ ป๋าโอ้ อิอิ อยากเจอพี่ๆ

5. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    ^^ จัดไป

6. แข่งกันไม่ว่านะคับ...อย่านักเลงนะคับ
    รถคุนแซงเราได้....เรานับถื่อนะคับ......แต่ชักปืนนะคับ.....พ่อมึงใหญ่มากงนะคับ....
    รถอะไรคับคันไหน.....ว่างๆโพทมาบอกหน่อยดิคับ

7. น้องโอ้...สุดรักทำไรอยู่นะคับ.....มาอะไรมาขายบอกพี่ด้วยนะคับ.......อิอิอิอิ.....สาวๆก้อดีนะคับ....ล้อเล่นนะ

8. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    อารายหว่า คุนพี่ ผม งง อาราย แรงๆ ปืนๆ ฮิฮิ โหดๆๆๆ

9. Diesel Society

1,261
    2
    0
    อิอิ

มาโหดวุ๊ย เพ่กอล์ฟ

รถแต่งบางบัวทองก็เยอะ แต่มิช่าย เชฟฯดำ แน่นอน เพราะคันนี้เขานิสัยดี :D

ปล.อีกอย่าง รถเดิม จะไปแซงใครเขาได้

10. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    แน่ใจป่าวว่าเดิม เพ่ เอก อิอิ ตัวดีเลยเนี้ย อิอิ เชฟ คันนี้แรงครับๆ

คัยเจอช่วยหลีกเขาหน่อย อิอิ แซวๆ

11. OHO

1,619
    10
    0
    แอบมาดูรถแรงๆเค้าคุยกัน อิอิ :D:D:D:D

12. Diesel Society

1,261
    2
    0
    เง้อ !!* ฮอล เด๊วรุ่นใหญ่เขาก็มาลองของ พี่จะทำไงอ่า

จะเอาไรไปสู้กะเค้า 555+ กล่องยังมะได้จับเลย 555+

รอก่อนๆๆ

13. OHO

1,619
    10
    0

ว้าวๆ
    เชบคันดำๆนี้แรงจริงเลย อิอิ

14. Diesel Society

1,261
    2
    0
    ท่านโอ้ ว่าแต่ตอนนี้ได้โบฯใหม่ยังงะ

พร้อมแซดยัง ^^

15. OHO

1,619
    10
    0

ได้แระๆ 7M
    เดี๋ยวรอหัวฉีดกับบูสมือก่อน แต่แซ๊ดได้แล้ว

16. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อ่าๆ 7M อิอิ ของผม IHI ก๊าบ 555+ ว่างัยพี่โอ้ วันนี้แจ่มหว่ะพี่

ไปหาพี่ต้อม หุหุ สุดยอด จ่ากลอฟ เรา ขอเบอร์น่าดู อิอิ สเป็กพี่เต็มเลย แจ่มๆ

ว่างๆมาดิพี่ สุดยอด!!!!! สาวอ๊อฟฟิส อิอิ

17. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    แวะมาดูตัวแรงเมืองนนคับผม อิอิ อัพๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

18. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^

อิอิ ข้างบนๆมาจากไหน อิอิ VIP ควันดำ 555+ แซวๆครับพี่เอ็ม

19. ว่าไปนะคับฮอน.....อิอิอใครขาย7mบอก.......ด้วยนะคับน้องโอ้

20. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อ่าๆระวังมันกะลังจะมา ไมตี้ 2L ลูก 2J อิอิ

21. FunMax

FunMax New Member Member

384
    1
    0
    คุณจ่ากอฟ เมื่อไหร่จะใส่โบซะทีอ่า
    เด๋วตามเพื่อนๆไม่ทันหรอก:D
    555

22. Diesel Society

1,261
    2
    0
    55+

ของพี่ก็ IHI ด้วย ^^

2.5 น๊ะ มะช่าย 3.0 เหมือน.... :D

23. OHO

1,619
    10
    0

ว้าวๆๆๆ
    น่าไปๆ อิอิ
    อย่ามาโพสดิฮอล เดี๋ยวเค้ารู้หมด 555

24. OHO

1,619
    10
    0
    ผมขายๆ 7M อ่า เอาป่าวพี่กอฟ
    จาขึ้น Holset แล้ว อิอิ ล้อเล่ง ล้อเล่ง

25. Diesel Society

1,261
    2
    0
    ไปไหนกันง๊ะ !* . . . . มิชวน

26. OHO

1,619
    10
    0

ไปดูสาวอ่ะดิ ไปดิ ผมยังหนีแฟนไปเลย อิอิ

27. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อิอิ ไปดูสาวๆ ท่าน้ำนนท์ นะพี่ เอก อิอิ ไปป่าวๆเด็ดๆ เออพี่วันนี้เจอรถ ถนอม คาร์แคร์ ด้วย พี่เก้าๆ

28. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    กลัว เขารู้ หรือว่าเกิดกิเลส อยากจะมากันนแ ป๋าโอ้ อิอิ ว่าแล้วก้อแอบมาเลยดีกว่า

555+

29. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    แหม๊ๆ2.5 อิอิ แรงได้อีก ผม 3.0 ยังต้องยอม ไม่ไหวๆ คอนเฟริม ครับ

chevy คันดำนี้ แรงได้อีกครับ ถ้าเจอที่ไหน ช่วยหลบหน่อย 5555+

30. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อ่าๆยาวปายๆ ชาวคณะ บอดร์เริ่ม ครื้นเครง และ อิอิ

ว่างๆ มากิน เที่ยว เปรี้ยว ทีน ดีก่า 5555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้