มีใครอยู่ใน นนทบุรี มั่งครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย Diesel Society, 22 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bay-Dmax98

Bay-Dmax98 New Member Member

33
    1
    0
    ผมอยู่ซอยวัดโบส์

มิตติ้งกันที่ไหน บอกบ้างนะครับ จะได้เจอกัน

เมล์มาบอกก้อได้ [email protected]

2. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ได้ครับพี่ เอ๊ะๆนั้น จีนูอีน หรอครับ

3. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    จัดไป ฮอล เมลบอกพี่เขาด้วย

4. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
  5. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    จัดไปเรีบยร้อยแล้วครับป๋า

6. มะมามะมา.....รู้จักกันนะคับ.....

7. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    เดะแปป1นะครับอาจเลื่อนไปนิดหน่อยมีปัญหาทางเทคนิคนิดหน่อยครับ

ไปวันไหนเด๋วแจ้งครับผม

8. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ตามนั้นนะครับพี่ๆทุกคน

9. noom_nuch141

noom_nuch141 New Member Member

84
    0
    0
    ตอนนี้ย้ายมาอยู่กาญจน์แล้วเมื่อก่อนเรียนเทคนิคนนท์ครับ พักอยู่แถวหน้าโรงบาลพระนั่งเกล้า ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

10. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    รับทราบ !!

ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันคร๊าบ

11. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    แล้วพี่noom_nuch141 จะกลับมานนท์อีกไหมครับถ้ากลับมาก้อมาแซดกันดีก่า อิอ

12. noom_nuch141

noom_nuch141 New Member Member

84
    0
    0
    ก็ไปเรื่อยๆครับส่วนมากจะไปนอนที่ห้องน้องที่วงศ์สว่าง 7 คับ ถ้าเจอยังไงอย่าดันตูดนะครับ

13. Diesel Society

1,261
    2
    0
    อิอิ

ผมไปส่งแฟนผมทุกวัน ที่วงศ์สว่าง ซ.1 เจอผมพี่ละ อย่าดันตูดผมน๊า :D

14. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ..

ผมเจอคันไหนผมดันหมดและกัน OK ม่ะพี่เอก โบเดิมเชิญสัมผัส อิอิ

ดันไปๆๆๆ^^:p

15. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    รู้สึกเงียบเหงาจังเลย ประธาร โซนนนท์ ไม่อยู่ เห้อ -*-

16. OHO

1,619
    10
    0
  17. Diesel Society

1,261
    2
    0
    อ้าว ทั่นปลาทาน ไปไหนอ่า ???.???

ฮอล ระวังจะตัดหน้าพี่ไม่ได้แล้วน้ะ

รู้จักอ๊ะป่าว " นาย ยอด Peak "

แหะๆ 15k อัพกล่องตลอดชีพ หมกๆๆ

18. OHO

1,619
    10
    0

ว้าวว
    ผมจาตามท่านเอกไม่ทันแว้ว

19. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อ๊ากก ก ตามไม่ทันแล้วเนี้ย เห้อ เบื่อจังคนมีตัง อิอิ 15K 555+

ไอ้เรามันก้อรถปอนๆ 555+

กล่องก้อมาเหอะปาดเสียหมด555+

20. noom_nuch141

84
    0
    0
    ชื่อหนุ่มนะครับ ไม่ทราบว่ารวมตัวกันที่ไหนอ่ะครับ เผื่อผ่านไปจะได้เข้าไปทักทายครับ ตอนนี้อยู่ที่กาญจน์ก็รวมกลุ่มกันเองประมาณ30กว่าคันได้ ชื่อ Club Zing ยังไงถ้าผ่านมาก็แวะทักทายได้นะครับ

21. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อ่อครับ นึกว่ากลุ่มไหน หุหุ คลับ ซิ่ง นี้เองนะ คลับนี้เห็นมี วีโก้เยอะนะครับสวยๆทั้งนั้นเลย

หุหุ ตอนนี้พักเรื่องมิทติ้งไปก่อนครับ เพราะว่าเกิดผิดพลาดนิดหน่อย ถ้ามิทติ้งวันไหนเด๋วโพสบอกครับผม

ผม "ฮอล" นะครับ ฮอล(ซิ่ง) อิอิ

22. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    จ่า เรา หายไปไหนหว่า หรือว่าไปเที่ยวแถวๆปทุม อิอิ

23. OHO

1,619
    10
    0
    มาแว้วๆๆๆๆ

24. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อิอิ มาทำมัย นิ 555+

25. ว่าไปนะน้องฮอนรู้ไปหมด....เราสบายดีไหมคับ.......คิดถึงคลับนนท์นะคับ......

26. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ครับๆสบายดีครับ แน่นอนๆอยากรู้อารายถามผมๆ อิอิ รู้ทุกเรื่อง ยกเว้นน น เรื่อง เงิน นะ อิอิ

27. Diesel Society

1,261
    2
    0
    แหะๆ อัพๆ

28. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ฟุ้ววว ว ว ดันๆๆๆ

29. noom_nuch141

84
    0
    0
    ตอนนี้ในกลุ่ม ไม่ค่อยอยากไปแถวบางบัวทองสักเท่าไร เพราะมีรถโดนดันตูดมาแล้วแถมชักแป๊ปออกมาอีก เพื่อนไปกับเมียเลยไม่กล้ามีเรื่อง

30. Diesel Society

1,261
    2
    0
    เหอะๆ ผมก็อยู่บางบัวทอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้