มีใครอยู่ใน นนทบุรี มั่งครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย Diesel Society, 22 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    แหม๋ ๆๆ สมชื่อ โบเดิมเชิญสัมผัส

หนีมะออกจิงๆ แมร่งเกือบ + กับรถเก๋ง555+

สิบล้อเสรือกป๊าดหน้าเก๋งซะ เบรคตัวโก่ง

ก๊ะยังไงก็มะรอดแล้วนะนั้น !!! 555+

แรงจิงๆ โบเดิมเชิญสัมผัส โบเดิม แต่อย่างอื่นคงมะเดิมมั้ง...

2. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    แล้วท่านเอกว่าไง
    วันนี้มาป่าวหว่า
    ฝนตกก้อลุยมาเลย ไปกันเยอะวันนี้ 555+

3. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    อิอิ ของมัน แน่อยู่แล้ว เพ่ เอก อิอิ แทบไม่ทันผมก้อใจหายเลยนะ เบรกตัวโก่ง เลย อิอิ นึกว่าได้กินบั้นท้าย colorado แล้ว อิอิ

อิอิ บอกว่าแล้วเชิญสัมผัส ผมจะสู้จนสูบแตก อิอิ เดิมจิงๆนะครับ

4. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    ขอโทดจิงๆนะ วันนี้ไม่ได้ไป - -* ต้องไปรับน้องที่ นครปฐม

หลายๆปัจจัย ทำให้ไม่ได้ไป พรุ่งนี้ต้องเอารถไปเข้าศูนย์อีก

ขาดเรียนบ่อยแล้วเนี้ยยย ครั้งหน้าเดี๋ยวจะเข้าเรียนคร๊าบบบ

อ่า HBD พี่เฟียสครับ กินนมเยอะๆนะพี่ จะได้โตๆๆๆ คริๆ

ข้องใจจัง โบเดิมเชิญสัมผัสเนี้ยย !!! แหะๆๆๆ ว่าแต่ฮอลตามมาตอนไหนอ่า

มาเจออีกทีก็แซดมาตรงแยกไฟแดง อตก.แล้วงะ เจอพี่ตรงไหนว๊า

5. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    อิอิ บอกแล้วว่าเดิม งัย จะข้องอารายอีกไม่เชื่อเปิดโปรงดูเลย อิอิ

เดิมจิงๆนะ ผมเหนพี่ตรงหน้าเรวดีนะ ผมเลยขับตาม ขับซะเร็ว

ถ้าไม่ติดไฟแดงผมตามไม่ทันแล้ว

6. Diesel Society

1,261
    2
    0
    มะคืนเลิกกัน ตีไรละนั้น !!!

ปล.โทดที ตอนจะกลับ ไม่เห็นฮอลวะ หายไปไหนงิ ?

7. OHO

1,619
    10
    0
    เกือบๆตี1 เค้าไปต่อที่Scan กันอีกมั้งแต่ผมไม่ได้ไป 555+

8. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อิอิ scan ไปแล้วจะติดใจ เพ่ อ่อๆ ผมไปเข้าห้องน้ำมานะคับ อิอิ ไปเงียบเลย

9. Diesel Society

1,261
    2
    0
    555+ Scan ไป สแกน ไรกันมั้งว๊า !!

10. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อิอิ ไปสแกน สาวๆ อิอิ แต่ตอนนี้ สแกน ไวรัส ไปก่อน 555+

11. Diesel Society

1,261
    2
    0
    รู้สึกจะมี ฮอลกะพี่ 2 คน ใน นนทบุรี เนี้ย - -*

ชาวคณะหายหมด !!

12. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    น้านดิ ผมก้อรู้สึกเหมือนกัน อิอิ หายไปหมดเลยสงสัย ไป scan

13. ไม่ว่างนะเอาอยู่นะ...อิอิอิ.ล้อเล่นนะ

14. OHO

1,619
    10
    0
  15. Diesel Society

1,261
    2
    0
    แหม๋ !!! พี่กอล์ฟ ก็ว่าไป

16. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อิอิ รายนี้ เอาตลอด 555+

คุยไปคุยมาชักหลุดประเดน

17. แหมใครมีเยอะเพื่อพี่บ้างนะคับ.......เบื่อจังเลยรถพี่เก่าๆตามใครก้อไม่ทันนะ

18. Diesel Society

1,261
    2
    0
    แหม๋ๆๆๆ ผมตามทันมาก - -*

19. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อิอิ ผมก้อไม่ท้าน น น น อิอิ แรงไปไหนเนี้ยโมโหเดะวาง 1UZ ไปเลย อิอิเอาแบบเต็มที่ 555+^^

20. Diesel Society

1,261
    2
    0
    ฮ่าๆๆๆ ที่บ้านพี่มีเครื่อง 1Uz 10 ตัวพอดี 555+

พูดจิงๆ

21. OHO

1,619
    10
    0
    ขอตัว1ดิเอก 555+

22. Diesel Society

1,261
    2
    0
    แหะๆ จะใส่จิงหลอ แดรกแก๊สน๊ะ คริๆ

ต้องหาช่างวางเนียนๆ เครื่อง Uz เนี้ย

แล้ววันไหนเราจะได้เจอกันอีก อิอิ

23. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อิอิ เอาด้วยๆๆ อิอิ v8 สุดๆไปเลยผ่าตัดครั้งใหญ่

จะเจอกันวันไหนอีกน้อ เห้อๆ

24. Diesel Society

1,261
    2
    0
    แหะๆๆๆ อัพไป

25. รอหน่อยอีไม่นานเจอกันแน่

26. OHO

1,619
    10
    0
    รอๆ สิ้นเดือนเกิดผมอีก อิอิ

27. Diesel Society

1,261
    2
    0
    วันที่เท่าไร่ เฮียโอ้

28. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อ่าๆๆเฮียโอ้ อิอิ ไม่เอาดีก่า ผมเรียก ป๋าโอ้ อิอิ แนวก่าสิ้นเดือนหรอพี่จัดมาๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้