มีใครอยู่ใน นนทบุรี มั่งครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย Diesel Society, 22 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    ฮอลจัดดี้ อิอิ

พี่ต้นเดินทางปลอดภัยนะครับ !!

2. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    จัดไปยาวๆ

3. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    Up ไปๆๆๆๆๆ

4. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    อัพไปไหนหว่า

5. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    UP....ไปหา ออนซ์ คิคิ พี่ขี้กั๊ก

6. Diesel Society

1,261
    2
    0
    เหอะๆ ชักเอาใหญ่ เด็กคนนี้ เก็บไว้ไม่ได้

7. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อิอิ ออน+ฮอล+พี่เอก จะมาดองกัน กร๊าก ก ก (ออน+ฮอล)แค่ชื่อก้อเข้ากันแล้ว ๕๕๕+

8. Diesel Society

1,261
    2
    0
    ถุย !! ฮ่าๆๆๆ

เอ่อจะบอกไรไห้ ไอ้พีอ่า มันถามพี่ในเอ็มว่า ออนซ์น่ารัก มีแฟนยัง ระวังนะเฟ้ย !!

9. OHO

1,619
    10
    0
    อารายกานหว่า

10. OHO

1,619
    10
    0
    ไม่รู้เรื่องอีกแล้วกรู แงๆ

11. Diesel Society

1,261
    2
    0
    อ่อ ไอ้ฮอล มันจะจีบน้องสาวผมพี่ ดูมันดิ

ผมอยากให้น้องผมเจอคนดีๆอ่า แหะๆ อิอิ

12. Diesel Society

1,261
    2
    0
    อัพหน่อยๆๆๆ ก่อนนอน 6 โมงแย้ววว !!

13. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    คิคิ ว่าไปนั้น ฮ๋าๆ !!! สงสัยไอ่พีสนใจ อิอิ มันไม่เข้ากัน ต้อง ออนซ์+ฮอล ชื่อเข้ากัน กร๊าก ก

14. OHO

1,619
    10
    0
    ว้าววว ฮอลจาได้เปนน้องเขยเอกแล้ว อิอิ

15. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อิอิ

16. Diesel Society

1,261
    2
    0
    ก็พูดไปพี่โอ้ ไม่มีทาง [No way] Get ?

17. Diesel Society

1,261
    2
    0
    อัพพพพพพ

18. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ป๊าด ด ด ยื่นคำขาด อิอิ

19. OHO

1,619
    10
    0
    ฮอลอย่ายอมแพ้ อิอิ

20. OHO

1,619
    10
    0
    รถพังอีกแล้วครับพี่น้อง แงๆๆๆ

21. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    คิคิ ผมมันแย่ผมมันแพ้ ออนซ์ อิอิ รถเปนรัยว๊าป๋า

22. OHO

1,619
    10
    0

เวสเกตขาดดิ เสียงแมร่งดังโครตๆ

23. Diesel Society

1,261
    2
    0
    สงสัยแซดหนักไปหน่อย อิอิ หายไวๆเสี่ย

24. tonami

tonami New Member Member

220
    1
    0
    กลับมาแว้วววววว ทางลำบากโคตรช่วงล่างแทบพัง
    แต่มันส์ดีไปกัน 50 กว่าคันหนุกๆแมร่งกันดารชิบนี่หรือเด็กไทย(อนาคตของชาติ)

25. tonami

220
    1
    0
    อ้อลืม เอาบุญมาฝากไม่ไหว เอารถออกมาได้ก็บุญแล้ววววววววววววว

26. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ๕๕๕+ ขนาดนั้นเลยหรอพี่ต้น อิอิ สงสัยกันดาน จิงๆ รถเตี้ยๆด้วยนะ

27. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    มิทติ้ง ครับผม

สวัสดีครับ พี่ๆที่รักทุกคน ศุกร์นี้วันที่30นะคับ ว่างกันไหม ถ้าว่างไป มิทติ้ง กันดีกว่าครับ

ที่เดิม เวลาเดิม ครับผม ปั๊ม ป.ต.ท. ใหญ่ ตรงทางเข้า วัดพิกุล คราวนี้ต้องมาให้ได้นะคับ ไม่มามีเคือง อิอิ

สถานที่ - ปั๊ม ป.ต.ท.(เส้น สุพรรณ-ตลิ่งชัน) อยู่ใกล้กับ วัดพิกุลเงิน ปั๊มอยู่ตรงข้ามกับ ศูนย์ มิตซู

ปั๊มจะอยู่เยื้องๆ โลตัส ข้างๆ โรมแรม BANANA นะคับ(ถ้าวิ่งมาจาก บางบัวทอง)

-เวลา เริ่ม 21.00 เป็นต้นไป

-วันที่ 30 มกราคม 2552

ตามนี้คร๊าฟ ฟ ฟ ฟ คัยว่างก้อจัดการเตรียมตัว แซดมาได้เลย ถ้ามาไม่ถูก ติดต่อ 085-352-2260 ฮอลล์

28. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ต้องมาให้ได้เลยครั้งนี้ ใครพลาดแล้วจะร้องครับผม

29. OHO

1,619
    10
    0
    มีเซอไพรด้วยครับรอดูๆ

30. tonami

220
    1
    0
    เปลี่ยนที่ได้ป่ะเอาแบบว่ามีที่กินเหล้านั่งคุยกันได้ยาวๆ
    ที่สำคัญเพื่อใคร*คัน*อยากจะแซดดดดขึ้นมาก็จัดเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้