มีใครอยู่ใน นนทบุรี มั่งครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย Diesel Society, 22 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    ปิดไปและ ฮ่าๆ

2. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    อั๊ยหย๊า พี่เอก ขาหื่นป่าวเนี้ย โพสรูป รัยเนี้ยเตมไปหมด แต่ก้อดี ๕๕๕+

3. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    จะแข่งกะพี่หย๋อ เด๊วคืนนี้พี่จัดหนักๆให้อีกชุด อิอิ

4. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    จัดไปเลยเพ่ ผมยอมก๊า บบ บ !

5. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    อารายกานหว่า

6. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    งง ต่อไปป๋า ๕๕๕+

7. OHO

1,619
    10
    0
    กำซะงั้น

8. Diesel Society

1,261
    2
    0
    เรื่องของผู้ใหญ่อ่าเสี่ย อิอิ

9. tonami

tonami New Member Member

220
    1
    0
    พรุ่งนี้เจอกันไปกันเยอะนะคับ

10. OHO

1,619
    10
    0
    ได้ครัยพี่เอกกับพี่ฮอลผมเด็กอย่ครับ

11. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ครับผม ๕๕๕+ จัดไปพี่ต้น เด๋วพรุ่งนี้ ป๋มโทหาน๊า เอิ๊กๆ

12. Diesel Society

1,261
    2
    0
    ติดธุระนะครับ พรุ่งนี้งานวันเกิดน้า คงไม่ไปหรืออาจไปช้า

ไม่ไปไม่ได้แล้ว ?? ไปช้าก็ไม่ได้ด้วย อิอิ

13. tonami

220
    1
    0
    ประจำเลยคุณเอกติดธุระบ่อยจัง...........ว่างๆจาเข้าไปหาระ ซ .กรมที่ดินแถวบ้านเหมือนกัน

14. OHO

1,619
    10
    0
    ผมไม่ไปเบื่อพวกพี่ เอก กับพี่ฮอลมีไรมิบอกผม อิอิ

15. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    เวนกำ คิคิ รัยว๊า เสี่ยเอก ไม่ไปอีกและ เห้อ

16. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    เวนกำ หลอกนี่หว่า พึ่งเลื่อนลงมาอ่านข้างล่าง ๕๕๕+ กวนๆนะเดี๊ยๆ

17. tonami

220
    1
    0
    เจอกันเจอกัน

18. tonami

220
    1
    0
    หุหุมีตนโทรมาบอกว่า*ฮอลจาเลี้ยงเหล้า*

19. OHO

1,619
    10
    0
    ว้าวววววว เสี่ยฮอลเลี้ยงเหล้า

20. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ว๊าก ก ก ! ซวยแล้วตู ๕๕๕+

21. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    เอ่อ พี่ต้นน่าสนหว่ะ คิคิ มายืมกล่องหน่อย ๕๕๕+ อยากทำใจจะขาด

22. Diesel Society

1,261
    2
    0
    อะไรกัน อะไรกัน อิอิ

หนาวได้ใจ ยิ่งดึกยิ่งหนาว

ฮอล กะ จ่ากอล์ฟ หนีกลับโหยยย เซ๊ง !!

23. วันนี้เป็นไงกันบ้างนะคับพั้น้อง

24. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    แป่ว ๆ ม่ายได้หนี แต่ดึกแล้ว น้าผมมาด้วย เลยอยู่ไม่ยาว

25. tonami

220
    1
    0
    ok

จาเอาเมื่อไหร่ได้เลยน้องพี่จัดให้ แนะนำได้ดีป๊ะ:eek::eek::eek::eek::eek:

26. OHO

1,619
    10
    0
    ขอโทษทุกคนด้วยนะครับเมื่อวาน มาดึกไปหน่อย หุหุ มันเปงอุบัตเหตุจริงๆครับ เลยไม่ค่อยได้เจอครัยเลย

27. Diesel Society

1,261
    2
    0
    ไม่เป็นไร ตาโอ้ ยังไง ศุกร์สิ้นเดือนก็ยังมี งานนี้มาเร็วๆนะ

28. OHO

1,619
    10
    0
    จัดไปครับ อยากเจอๆ
    อิอิ

29. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อ๋าๆ ไม่เปนรัยป๋า คราวหน้ายังมีคร๊าฟ ฟ ฟ

(เอ่อพี่ต้น จัดมาเลยนะกล่องข้าวน้อย คิคิ )

30. Diesel Society

1,261
    2
    0
    Up + กระทู้หน่อย ตกลงไปอยู่ที่ 4 อิอิ

ดึกยังงี้ คงอยู่ที่ 1 จนพรุ่งนี้แน่ ฮ่าๆ Up UP Up

ฮอล ตามที่นัดไว้ เจอกัน 9 โมง สนามบินน้ำ !!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้