มีใครอยู่ใน นนทบุรี มั่งครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย Diesel Society, 22 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    คิคิ

2. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    ผมว่าต่อไปนี้มิตติ้ง
    เดือนละ2ครั้งเปงไง
    ศุกร์กลางเดือนกับศุกร์สิ้นเดือน

3. OHO

1,619
    10
    0
    ขอความเห็นหน่อยครับ อยากเจอกันแล้วครับ

4. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    ชิวๆค๊าบ ยังไงก็ได้ มิตติ้ง 2 คัน 3 คัน 4 คัน ก็ไป

หรือจามารวมเยอะๆไห้หมด ยิ่งดี อิอิ

คิดถึงพี่เฟียสจัง

5. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    โอ้ว เจ๋งเลย ความคิดนี้ จัดไป เริ่ม ศุกร์ ที่16 เลยแล้วกัน แล้วสิ้นเดือน เปนวันที่ 30 ของเดือน มกราคม 2552

ขอความเห็นด้วยครับผม

6. OHO

1,619
    10
    0
    เปนอันว่ารับทราบโดยทั่วกันนะครับ ศุกร์ที่ 16 มค นี้ นะคร๊าบบบ

7. tonami

tonami New Member Member

220
    1
    0
    เอางั้นเลยนะ..ทุกวันที่หวยออกเลยเหรอ... 1--16 ของเดือน....อิอิ.......จัดปายยยยย

8. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ครับผม แบบ นั้นก้อได้เลยนะ วันหวย ออก เอิ๊กๆ

9. OHO

1,619
    10
    0
    จัดมาครับเวลา 21.30 โดยประมานครับ อิอิ ผมกำหนดเวลาเอง 555

10. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    คิคิ จัดไป เอ๊ๆ ตาเอก เปนรัยกะร้าน หมี่ ป่าว เหนชอบไปกินจัง คิคิ

11. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    อ้าวเจออีกแล้วหลอ ไม่เห็นบรึนเครื่องทักเลย

พอดีเพื่อนเป็นเจ้าของร้านอะ และอร่อยด้วย แจ๋วจิง ลองเด้ะ

ทำไมมิตติ้งดึกกันจังอะ ยังงี้ผมจาโดนเมียตีไหมอ่า แต่ถ้ายังไงอยู่ดึก

ผมก็กลับก่อน แระเดียวแอบเมียออกมาหาใหม่ อิอิ ผมทำบ่อย จุ๊ๆ

12. tonami

220
    1
    0
    ขอสถานที่ เวลา วันที่ กันไปชัดๆเลยครับพี่น้อง

13. OHO

1,619
    10
    0
    ฮอลจัดสถารที่ ดิ ที่ไหนบอกไปเลย

14. ดีครับ พี่ต้น คุณโอ้ น้องฮอล ผมไปด้วยได้ม่ะ

อดีตเคยดีเซล แต่อยากไปด้วยอ่า(ไปแต่รถหัวใจยังดีเซล 100%)

15. แวะมาทักทายซะหน่อยครับ

16. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ฮ่าๆ เจอดิ เหนรถจอดอยู่ คิคิ บรื้อๆ ๆ ๆ ม่ายได้ แม่อยู่ด้วย เอิ๊กๆ จัดไปมิทติ้ง ผมก้ออยุ่ดึกไม่ได้ แม่ตี ฮ่าๆ อ่าๆพี่ตั้มจะมาก้อจัดมาได้ ไม่ว่ากัน

คนกันเอง เอิ๊กๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 มกราคม 2009
  17. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0

ฮ่าๆ เรื่อง "METTING" เวลา และ สถานที่ วันที่ตามนี้คับ

สถานที่ - ปั๊ม ป.ต.ท.(เส้น สุพรรณ-ตลิ่งชัน) อยู่ใกล้กับ วัดพิกุลเงิน ปั๊มอยู่ตรงข้ามกับ ศูนย์ มิตซู

ปั๊มจะอยู่เยื้องๆ โลตัส ข้างๆ โรมแรม BANANA นะคับ(ถ้าวิ่งมาจาก บางบัวทอง)

-เวลา เริ่ม 21.00 เป็นต้นไป

-วันที่ 16 มกราคม 2552

ตามนี้คร๊าฟ ฟ ฟ ฟ คัยว่างก้อจัดการเตรียมตัว แซดมาได้เลย ถ้ามาไม่ถูก ติดต่อ 085-352-2260 ฮอลล์

24 ช.ม. คร๊าฟ ฟ

18. Diesel Society

1,261
    2
    0
    เอ้ย ฉัตร แวะมาทักทายแล้ว ฮ่าๆๆๆๆๆ

กว่าจะมาทักทายกันได้ หุหุ

16 นี้คงไม่ไปนะครับ

ไม่ไปช้าอ่าครับ จารีบไปเร็วๆเลย อิอิ

19. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อ๊าก ก ก กวนๆและพี่ เด๋วปั๊ดๆ คิคิ

20. OHO

1,619
    10
    0
    หวัดดีครับพี่ตั้ม มาครับๆ 16 นี้

21. OHO

1,619
    10
    0
    ส่วนรายละเอียดตามที่ประธารฮอลบอก เลยครับ คริๆ

22. Diesel Society

1,261
    2
    0
    โหยยยยไรวะฮอล จะเหนี่ยวพี่เลยหย๋อ

เอ่อ เข้าไปทักใน supertruck แล้วก็หายไปเลยนะ ชิส์

23. tonami

220
    1
    0
    ว่าไงว่ากันตามนั้นไป

24. OHO

1,619
    10
    0
    เตรียมตังกันมาด้วยนะครับ ค่าสติกเกอร์คลับ อิอิ

25. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    จัดไปคร๊าฟ ฟ ประธาร ฮอล ซะงั้น เอิ๊กๆ ค่าติ๊กเกอร์ 150 บาทครับผม พี่ๆที่มาใหม่ อาจยังไม่ได้นะครับ เพราะมีแค่10ชุดเอง

ไว้จะจัดล๊อตต่อมาคร๊าฟ ฟ อิอิ

26. OHO

1,619
    10
    0
    ได้หมดครับติกเกอร์อ่ะผมบอกให้ตัดไว้15แผ่นครับขำๆ

27. OHO

1,619
    10
    0
    แต่ไม่ใช่ว่าได้ติกเกอร์ไปแล้วหายกันหมดนะครับ

28. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อ่าคับ ตามที่ป๋าโอ้ แกว่าเลย เอาไปแล้วอย่าหายไปนะ มีหลายคันและ เอาไป หายแวปๆ

29. OHO

1,619
    10
    0
    เอกว่าไง มิตติ้งอ่ะ อย่าเบี้ยว เบี้ยวมีโดน เดี๋ยวให้ฮอลหา ญ ไปทำ ให้ทพเลาะกันนะ หึหึ

30. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ฮ่าๆ โดนแน่ๆคราวนี้ ตาเอก คิคิ อย่าลืมน๊า ว่าผมมีเบอร์ เจ๊สุดโหดแล้ว คิคิ ตุกติก มีฟ้อง ต้องมาๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้