มีใครอยู่ใน นนทบุรี มั่งครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย Diesel Society, 22 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tonami

tonami New Member Member

220
    1
    0
    ปีใหม่มีใครไปเที่ยวไหนกันมั่งหว่า

2. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    ไปเที่ยวไหนรายงานตัวกันหน่อย อิอิ

3. OHO

1,619
    10
    0
    ว่าแต่นายฮอลจาไปเที่ยวไหนหว่า

4. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ไป SCAN ก่อน1วัน คิคิ แล้วก้อ ไปเขาค้อ กะครอบครัว ครับผม ก๊ากก ก คิคิ ๕๕๕๕+

5. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    ฮอลนะ วันนี้พี่บอกมาเอารถแล้วไห้โทหา ออกมาตอน 3 โมง เอ่อ มันยังไม่ไป

ออกมาอีกที 1 ทุ่ม เหรี้ยเอ่ย ฮอลหนีกรูกลับบ้านซะแระ - -*

ลิ้นหน้าไม่ทำแมร่งละ มะวานเล่นกะวีโก้ ไปโดดคอสะพานมา ใจหายแว๊บๆๆๆ

ไม่ใส่แระ เด้วเล่นโหดไม่ได้ ฮอลจะยืม 300 หรอ รอก่อนนะ ตอนนี้ทรัพย์จางวะ

เพิ่งเอาเงินไปซื้อ Power พาวเวอรืที่ซื้อมาเสรือก ขับเสียงกลางไม่พออีก ห่า เวงจิงๆ

ต้องหา พาวเวอร์ใหม่ 4Ch 2000วัตต์+ กำลังขับ 300x4 เดี๋ยวหาใหม่สักตัว เซ๊งเป๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดด

ปีใหม่ขอลาหยุดนะก๊าบ 31 อยู่ น่าน 1 อยู่เชียงราย 2 เชียงใหม่ 3 คงเดินทางกลับ อิอิ ตามนั้น

6. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    อ้าวหรอ ผมลืมหว่ะ พี่ แต่ผมออกมาไม่เหนรถพี่เลยง่ะ สงสัยไปจอดในบ้าน คิคิ โทดและกานพี่ชาย แหะๆ

ไม่เปนๆรัยผมพูดเล่น คิคิ แต่ได้ก้อดีเลยน๊า เอิ๊กๆ เจ๋งๆ

อ่านะลิ้นหน้า โหดจิง อยากเหน โดโด้บิน ได้จัง ๕๕๕+ อ่าๆว่าแต่จะพาผมไปทำท่อวันไหนเนี้ย

พรุ่งนี้เลยมิ อิอิ เอ่อ สงสัยๆ? ? ?

ทำไมๆชอบขึ้นเหนือจัง มีรัยดีที่เหนือว๊า สงสัยต้องไปบ้างและ เอิ๊กๆ

อ่าๆลาหยุดด้วยคน ไปเขาค้อ 3 วันก๊าบ 1-2-3 เลย หุหุ 31 ไปเมาอีก

7. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    เหนือ อากาศดี ญ งาม อิอิ

แจ๋วจิง ลองเด้

พรุ่งนี้เจอกัน โทมาด้วย

8. OHO

1,619
    10
    0
    อ่า ไปเกาะล้าน มั่ง อิอิ

9. OHO

1,619
    10
    0
  10. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ฮ่าๆ

11. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    คิคิ งานเข้าเลย ตาเอก คิคิ อึ้งกิมกี่ แฟนโหดนะเนี้ย สงสัยกลัวเมีย คิคิ

12. เบื่อพวกรถแรงคุยกันวะ เซงเงินน้อยเมียทิ้งรถโดนชนโครตซวยปีใหม่นี่ขอให้น้องๆๆทุกคนมีแต่ความสุขความเจิญ คิดอะไรสมปราถนาด้วยเทอญ สาธุสิ......อิอิอิอิ

13. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ฮ่าเปนรัยจ่า เงียบไปเลย พี่น้อง ไม่ยอมโทหาเลยนะ ว่างๆมานั่งคุยกันหน่อยดี๊ เอ่อ ปีใหม่ไปเท่วไหนพี่

14. ว่างนะคับโสดด้วยนะคับว่ามาเลยนะคับ

15. ฮอนเมื่อไรจะทำลายเซนต์ให้พี่ละ

16. วันที่3-4ไม่อยู่นะคับไปศรีสะเกษนะคับไปไหมละ

17. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อ่าๆจัดไปจ่า เด๋วว่างๆทำลายเซ็นให้

18. pee-Dmax

pee-Dmax New Member Member

350
    0
    0
    สะหวัดดีปีไหม่ นะ ครับ พวก พี่ ๆ

ขอ หั้ย มี ฟาม สุข กัล ทุก ๆ คน นะ ครับบ

ผม พี นะ ครับ

19. OHO

1,619
    10
    0
    หวัดดีปีใหม่เช่นกัลครับ

20. OHO

1,619
    10
    0
    ว่าแต่ท่านเอกงานเข้ายังไงหว่า อิอิ โทรไปบอกไม่สะดวกคุย 5555+

21. OHO

1,619
    10
    0
    ผมขอพูดจากใจครับสมน้ำหน้าจ่ากอล์ฟครับ โดน ญ ทิ้ง อิอิ อยากเยอะดีนัก 5555

22. pee-Dmax

pee-Dmax New Member Member

350
    0
    0
    พี่ โอ้ ไป เที่ยว ไหน มา ครับ พี่

23. OHO

1,619
    10
    0
    เกาะล้านครับผม

24. OHO

1,619
    10
    0
    จามิตติ้งแล้วครับ เดือนนี้แหละครับขอความเห็นหน่อยศุกร์ไหนครัยว่าง ไม่ว่าง โพสมาบอกหน่อยนะครับ

25. Diesel Society

1,261
    2
    0
    งานเข้าเลย เด็กที่ไห้ฮอลติดต่อให้เสรือกโทรมาตอนที่อยู่กะแฟน โดนซะ กรู 555+ ฮาวะ

26. OHO

1,619
    10
    0
    สมๆพวกไม่รักครอบครัว อิอิ

27. Diesel Society

1,261
    2
    0
    ไม่ละพี่ เลิก พอ รักเมียคนเดียว อิอิ

28. OHO

1,619
    10
    0
    มาอยู่สมาคมคนรักเมียกะผมป่ะเอก 555+

29. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    หวัดดีปีใหม่ทุกๆคนคร๊าฟ ฟ ฟ ฟ ขอให้แรงวันแรงคืน เอิ๊กๆ

คิคิ ว่ากันไป รักเมียๆ สาธุๆ เอิ๊กๆ ฮ่าๆ คอนเฟริมๆเจ๊แกโหดจิง ๕๕๕+ ไม่รู้แฟนคัยโหดๆอิอิ

มิทติ้ง ว่ามาเลยยป๋า ผมว่างทุกศุกร์อ่ะ คิคิ

30. Diesel Society

1,261
    2
    0
    จัดมา ว่างเหมือนกัล แต่เอาที่ ที่ไม่มี ญ นะ

ผมคนรักเมีย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้