มีใครอยู่ใน นนทบุรี มั่งครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย Diesel Society, 22 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    เบื่อรถแรงแล้ว ถ่อมตัวฟร๊ะ เห้ออออ จาแรงไปถึงไหน

จะเอาสติ๊กเกอร์มาติดแระเนี้ย กระบะ N/A

2. tonami

tonami New Member Member

220
    1
    0
    เฮ้อ แถวนี้มรแต่รถแรงๆ.....รถผมไม่แรงคับเดิมๆแต่.............เร็ว.........

3. พี่ต้นไหนครับโทดที งงมากๆ

ขายเพราะสู้เขาไม่ได้ ในนี้มีแต่รถแรงๆๆ 555 เลยหันไปเล่นเบนวิลสักพักก่อนNO GAS / 95 เพรียวๆๆ เจโบ (m/t)แค่นี้เหลือๆๆและ แต่ไม่นานกลับมาเล่นแน่ๆๆรองบสักพักที่นี้ 4ดี56

4. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    จัดไปครับพี่ตั้ม เสวิลโปร อิอิ

5. tonami

220
    1
    0
    ดีมากไม่เจอซะนานจำญาติกันไม่ได้...ฟากเบอร์ไว้ด้วยแล้วจาโทรไป
    ไม่งั้นโทรมา...0812855071...ทำรถมากๆระวัง:mad::mad::mad: ตาต้อยเล่นงานให้นะอิอิ..งงดิ

6. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    อิอิ แรงๆก้อว่ากันไป ส่วนผมไม่แรง ผมอยู่เงียบๆ อิอิ

7. tonami

220
    1
    0
    พอน้ำมันถูกหน่อยรถเริ่มแรงๆกันทั้งนานนนนนนนนนน

8. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    อ่านะ พี่ต้น สนใจแรงไหมหล่ะ เอิ๊กๆ น้ำมันเหลือๆ

9. ดีครับพี่ต้นผมพอนึกออกและไม่นึกว่าจะเจอกันในนี้

พี่ต้นที่มีน้องชื่อต่ายป่ะครับ ถ้าใช่โทดด้วยพี่ต้นที่ผมนึกไม่ออก บอกว่าเป็นญาติกันเลยนึกถึงเลยน่าจะใช่ พี่ต้นดร้าก้อนอายสีทองป่ะพี่ต้น

10. tonami

220
    1
    0
    :sad::sad::sad:โอ้ตั้มน้องรักไม่เจอกันนานในที่สุดพี่น้องที่ไจอกันนานจำกันได้ซะที:cry::cry::cry:
    ........แมร่งเหมื่อนละครน้ำเน่าเลย..............

11. tonami

220
    1
    0
    ข่าวดี............................พรุ่งนี้ดีเซลลดราคาอีกแล้ววววววววววววววววววววววววววววววว
    ควันดำดำจงเจริญยยยย....เย้......................แม่งเมื่อไหร่จาเหลือซัก10บาทซะที

12. OHO

1,619
    10
    0
    ดีๆลงไปเรื่อยๆ

13. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อ่าๆจัดไป ควันดำๆจะลอยตามตูดรถคุน คิคิ Coming Soon

14. OHO

1,619
    10
    0
  15. สวัดดีครับพี่ต้นสบายดีป่าวครับ

ทำงานที่ไหนพี่ต้น ผมไม่ค่อยได้กลับบ้านด้วยและผมอยุ่หอ มาเรียน นานๆๆกลับทีจึงไม่ค่อยได้เจอครับพี่ รถพี่ทำไรมาบ้างอ่ะพี่ต้น ผมอยากกลับไปเล่นดีเซลรอสักพักน่ะพี่

16. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    ฮอลขี้สุ่มวะ

ท่านโอ้ วันนั้นผมนั่งกินก๊วยเตี๋ยวอยู่แถว แยกพระนั่งเกล้า

มีดีแม๊กซ์ทองๆ มันขับมา บรึ๊น บรึ๊น บรื้อออออออออ

ไม่รู้น้ำมัน มันเหลือหรือไง ยังจับตัวไม่ได้เลย

เห็นแต่สติ๊กเกอร์ว่า ไม่หมูนะ แค่เนี้ย ใครฟร๊ะ

17. OHO

1,619
    10
    0
    เอาก้อนหินขว้างใส่กระจกเลย อิอิ

18. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    คิคิ สุ่ม ไหนกันเฮีย ! ! !

อ่อๆดีแมค สีทองๆ คนขับหล่อๆป่ะ หล่อๆเฟี้ยวๆ ที่สาวๆเยอะ อ่ะ คิคิ

สงสัยน้ำมัน มันคงเหลือนะ เลยร่อน ๕๕๕๕+

(ป๋าเราโหดอย่างเดียวจะขว้างกระจกซะงั้น คิคิ)

19. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ขว้างให้ทะลุ นะป๋า เหนเจ้าของรถบอก ฟิมล์ นิรภัย คิคิ

20. OHO

1,619
    10
    0
    เดี๋ยวจัด อยากรู้ฟิมล์ นิรภัยเปงไงหว่า อิอิ

21. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    คิคิ จัดมาๆเอิ๊กๆ

22. Diesel Society

1,261
    2
    0
    วันนี้จะไปนครปฐม ไปรับน้องสาว

ดัน ไปดเจอดีแม๊กซ์ทองอีกแระ ฮ่าๆๆๆ ควันดำปี๊เลย

ไปสุ่มทำปั้มก็บอกเสี่ยโอ้ไป อย่าสุ่ม

23. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ฮ่าๆ ๆๆ สีทองอีกและ เอิ๊กๆ เดิมๆแตนๆ ดำเพราะรถเก่า

24. OHO

1,619
    10
    0
    ง่ะ ฮอลไปซุ่มทำปั้มมิบอกเรา

25. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    คิคิ ทำที่ไหนว๊า

26. Diesel Society

1,261
    2
    0
    ฮ่าๆๆๆๆๆๆ ใครสุ่มอะไร เดี๋ยวมิตติ้งเจอกัน ต้องเปิดเผยให้หมดน๊า อิอิ

27. Diesel Society

1,261
    2
    0
    ฮอล ถามราคา ลิ้นหน้าให้ยังอะ โหยย ไม่เคยอะ

ที่เรายังถามราคาท่อให้เลย งอลโว๊ย

28. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    แป่วๆแหม๊ๆทำเปงน้อยใจ ผมไปถามแล้ว แต่ไปถามช้าหน่อยคิคิ ทำสีดำเงา+ค่าแปลง=2000นิดๆ

29. Diesel Society

1,261
    2
    0
    เดี๋ยวพี่ลองถามอีกร้านนึงก่อน ว่าเท่าไร ถ้าได้เรื่องยังไงเดี๋ยวบอกอีกที จุ๊ฟๆ

30. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ฮ่าๆ ๆ อยากทำท่อจังยืม3ร้อยดิเฮีย คิคิ จะไหวเร๊อะ ลิ้นแบบนั้นอ่ะ ใหญ่ไปป่าวเฮีย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้