มีใครอยู่ใน นนทบุรี มั่งครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย Diesel Society, 22 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    ดีก๊าบ ผมโอ้ครับ น้องใหม่ อยู่รังสิตครับ แต่เสือกชอบไปนนท์ คิคิ

2. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    คิคิ ผมน้องใหม่เหมือนกาน เอิ๊กๆมีรัยแนะนำด้วยคับ อยากมิทติ้ง จัง

3. ไม่มีใครนึกถึงเรานะคับ...ไม่มีใครโทรหาน่าน้อยใจนะคับ....รถเรามันเก่านี่นะคับ....ฝากไว้ก่อนนะคับ.....

4. OHO

1,619
    10
    0
    อารายตากอล์ฟ ทำมาบ่นเปลีร่ยนเบอร์บ่อยนิพ่อครัยเค้าจาไปหาเบอร์จากไหนมาโทร

5. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    เวงกำ โทดทีพี่กลอฟ ผมหาเบอร์พี่ไม่ได้เลยง่ะ จะโทนานแล้ว ไว้ว่างๆเจอกันใหม่

6. neung4doors

neung4doors New Member Member

551
    11
    0
    ชอบสาวท่าน้ำนนท์ คิคิ

7. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    คิคิ เปนงัยๆถ้าชอบต้องหาโอกาส มาอีกนะ คิคิ

8. OHO

1,619
    10
    0
    ไปด้วยๆๆ ท่าน้ำอ่ะ

9. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    เดี๋ยวนี้ไม่เคยมาเลยน๊า

10. OHO

1,619
    10
    0
    ไม่ว่างอ่ะ รอปีหน้าก่อน เดี๋ยวเจอๆ ช่วงนี้งานเยอะทำงานคนเดียว ลูกน้อง ออกไปแว้วว แงๆๆๆ

11. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    คิคิ คนรวยก้อเงี้ย งานเยอะ คิคิ เศษตังค์หลังคอมป่าวป๋า

12. OHO

1,619
    10
    0
    กำ ว่าไปนั่น

13. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    คิคิ พูดถูกละเซ๊

14. OHO

1,619
    10
    0
    อิอิ ทำงานเกบเงิน ซื้อแมกใหม่ 555

15. tonami

tonami New Member Member

220
    1
    0
    เทพนครไกลมากที่จอดรถฝุ่นเพียบเลย.....แต่ก็ยังไปกันเยอะ.....
    มันส์ดีขำขำ

16. OHO

1,619
    10
    0
    อ่าๆผมไปมาแว้ววว ลูกรังเลย

17. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    ฮอล หน้ารถไปทำไรมาอ่า"ดำๆ" สวยวะ อิอิ

รถแรงเน๊อะ ควันดำ เลย

18. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    คิคิ สวยมิๆลิ้นหมา เย้ย ลิ้นหน้าๆ คิคิ สนป่าวๆเอิ๊กๆ แรงที่ไหนแว๊

สู้คอมมอนเรล ม่ายได้หรอก ห่างเรื่อยๆเลย หนีก้อไม่ออก คิคิ เดิมๆครับบท่าน มีควันเพราะ รถเก่า คิคิ

19. tonami

220
    1
    0
    ควันดำเพราะรถเก่าหรือเราเปรตนทำคาบบบบบ อิอิ:D

20. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    แป่ว พี่ต้น ว่าไปนะ เก่าจิงๆรถ5-6ปีแล้ว คิคิ

21. tonami

220
    1
    0
    เอาว่าไปเก่าแต่เก๋าพวกเรายอม.ใครจาไปสู้คอมมอนเรวล่ะนะ

22. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    นั้นสิ ก้อแค่ ไดเรค แตนๆจะเอารัยไปสู้เขา คิคิ

23. ใครว่า ไดเร็คไม่แรง

ดูรถพี่ สมภพ คารแคร์ดิทำไมแรงโคตรๆๆๆผมเหงประจำขับผ่านประจำตัวแรงแถวศาลายา(ตอนเปิดร้านคาร์แคร์อ่ะ)

24. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อ่าจัดไปพี่ คิคิ ไดเรค ก้อ13ได้ ฮ่าๆ ๆ ๆ ๆ

25. OHO

1,619
    10
    0
    ผมโครตชอบเลยพี่ รถของสมภพไดเร็คอ่ะ IDOL เลย อิอิอิ

26. tonami

220
    1
    0
    ตี้มขายรถไปทำไมล่ะเหนทำซะ.......นี่พี่ต้นเอง...งงป่ะ
    จำรูปรถที่ถ่ายข้างบ้านเอ็งง่ะพี่จำได้....ท้ายรถเปนสวนกล้วยไม้:):):):):):)

27. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อ่าๆ IDOL หรอ ของผม ไม่มีหว่ะป๋า แต่ถ้า IDOL รถเก๋ง ต้อง NOMURA KEN คิคิ

28. OHO

1,619
    10
    0
    อยากได้แมกใหม่ว่ะ เอาแบบหล่อๆ ฮอลจัดให้ป๋า ดิ อิอิ

29. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    คิคิ ได้ๆเด๋วเตรียมตัวเลย คืนนี้ นะ ของให้พร้อม แม่แรง บล๊อค เด๋วไปปล้นกัน อิอิ

30. OHO

1,619
    10
    0
    เย้ยย โจรชัดๆ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้