มีใครอยู่ใน นนทบุรี มั่งครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย Diesel Society, 22 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mfact

mfact New Member Member

9
    0
    0
    หวัดดีด้วยคน ผมขายข้าวที่ท่าน้ำ แต่นอนซ.อินทรถนอม

2. ฮอนไปไม่ชวยเราเลยนะเห็นเรา แค่ไมตี้เก่าๆๆเปล่า..แต่แรงแบบพอเพียงนะ..ออิอิอ..

3. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ห๊าๆๆๆๆ

แรงแบบพอเพียง

จะชวนทำมันคับก้อรู้ๆกันอยู่แล้ว 555+

4. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
  5. Bay-Dmax98

Bay-Dmax98 New Member Member

33
    1
    0
    แล้วยังไปมิตติ้ง ที่ปั๊ม เจ็ทกันอยู่หรือเปล่า

แจ้งด้วย จะได้ไปด้วยคนครับบบบบบ

6. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    อ๋อๆๆๆ

ยังมีอยู่ก๊าบ

แต่ไม่ใช่ที่ปั๊มแล้วคับผมเปลี่ยนๆที่

เด๋วบอกทางให้คับ

ถ้าออกมาจากปั๊มนะคับออกจากปั๊มมาเลี้ยวซ้ายคับ

แล้วเจอแยกเลี้ยวขวาไปทางการไฟฟ้านะคับแล้วตรงมาเรื่อยๆเลย

มองทางขวาจะเจอรถกระบะจอดอยู่แยะๆแต่ไม่แยะมาเท่าไหร อิอิ

แล้วก้อกลับลำเลยคับ อิอิ มาจอดต่อท้ายได้เลยเปนกันเองคับผม

7. BOSSZA191

BOSSZA191 New Member Member

4
    0
    0
    หวัดดีง๊าบทุกคน

8. BOSSZA191

4
    0
    0
    ฮอลอยู่มะ

9. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อยุ่ๆๆก๊าบผม

10. BOSSZA191

4
    0
    0
    ผมอยากลองกับ : 4JH1โบเดิมเชิญสัมผัส

หุหุสักนิดเพื่อน

11. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    มาได้คับ อิอิ

หอยเล็กใจเถิงๆๆๆ555+

ไม่ได้เจอนานจาก OFF ROAD มาเปน แนวเรสซิ่ง

555+ เจอได้เพื่อน

12. OHO

1,619
    10
    0
    พรุ่งนี้แล้วครับครัยจาไปมั่งครับ
    รายงานตัวกันหน่อยครับ

13. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    รายงานตัวหน่อยคร๊าฟฟ

พรุ่งนี้แล้ว น๊า

มาหนุกหนานกันคับ อิอิ

14. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    กี่โมงอ่าครับ เด๊ยวจะแวะไป ว่าแต่ที่บอกทางใหม่ เลยการไฟฟ้าบางใหญ่ไปอ่าครับ

สถานที่เป็นยังไงหลอครับ ที่พอสังเกตุได้มั้ง ^^

15. OHO

1,619
    10
    0
    ประมาณ3ทุ่มอ่าครับ อยู่ข้างๆทางเลยครับขับมาเจอรถกะบะจอดเยอะๆก้อช่ายเลยครับ

16. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    จัดปายห๊ะ ^^

17. ว่างๆมากันนะคับวันนั้นะคับ ...............

18. OHO

1,619
    10
    0
    มาม่ะมาแซ๊ดๆกันอิอิ

19. Diesel Society

1,261
    2
    0
    สนุกมาเลยครับ คนเยอะจิงๆเลย

ถ้ามีเดือนหน้าจัดไป เจอกันครับ

20. OHO

1,619
    10
    0
    แต่ผมว่าเมื่อคืน คุนเอก กลับไวไปหน่อยนะ ส่วนผมตี2ก่าครับ อิอิ

21. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อิอิ ผมเที่ยงก่าๆคับ เที่ยงคืนนะ อิอิ ไว้เดือนหน้าเจอ กันคับ ทุกๆคันๆและทุกๆคน

22. Diesel Society

1,261
    2
    0
    อ่อ พอดีเอกต้องไปส่งเพื่อนอีกอ่าครับ ^^

คราวหน้าจะให้เพื่อนเรารถมาด้วย จะได้อยู่ยาวๆ

แต่อาจจะไปดึกสักนิดนึง แต่อยู่จบกลับกันหมดแน่ครับ ^^

ปล.เอกโคโรลาโด้ กะ โอ้ดีแม๊กซ์ คริๆ :p

23. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    อิอิ AKE COLORADO OH D-MAX คู่นี้แน่นอนจิงๆว่างัยพี่ เอก

เมื่อวันเสาร์ผมเหนพี่เลี้ยวไปในซอยเรวดีตอนเย็นๆเปนงันบ้างคับ

รถมีรูอ่ะป่าว อิอิ

24. Diesel Society

1,261
    2
    0
    รูอ่ารัยว๊า ฮอล พี่งงว๊ะ !!

พอดีเข้าไปรับเพื่อนที่หอปาริชาติ กำลังจะไป เล่ย BB Gun ที่สนามบินน้ำกัน

25. OHO

1,619
    10
    0

ครัยช่างคิด เข้ากันจริงๆ อิอิ:):D

26. BOSSZA191

4
    0
    0
    พี่สนามบินน้ำ
    มีสนามbb gunด้วยหรองับ
    ตรงหนายบอกทีงับ

27. Diesel Society

1,261
    2
    0
    อ่อ สยาม BB GUN เข้าไปทาง สนามกอล์ฟสุรวงศ์ อะไปประมาณนี้ครับ

ที่อยู่ฝั่งตรงข้าม ทางเข้าด้านหลัง รร.อนุราชฯ

เยื้องๆก๊ะเซ็นทรัลอ่ะครับ

เลี้ยวซ้าวยเข้าไปในซอยสนามกอล์ฟ เข้าไปประมาณ 200 เมตร มองขวามือ ซอย7

เขียนว่า สนาม BB GUN NON ตรงไปประมาณ 100 เมตร ซ้ายมือครับ จัดไป...

28. Diesel Society

1,261
    2
    0
    ปล ขอโทดครับ สนาม*

29. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ก้อตอนที่พี่ไปเมื่อคืนอ่า มัน กะลังยิงกันนะก๊าบ อิอิ ผมเหนพี่วิ่งเข้าไปเรียกไม่ทัน เสียวๆแทน 555+

30. Diesel Society

1,261
    2
    0
    แม่งงงงถึงว่า คนเยอะชิบ...

เหมือนมีเรื่องกัน แต่ก็มะได้คิดอะไรหรอก

แล้วครายยิงกะครายง่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้