มีใครอยู่ใน นนทบุรี มั่งครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย Diesel Society, 22 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    คิคิ มาดูๆ

2. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    บางแสนที่ไหนละ แอบไปฟัน ญ ที่ รามแอนทรา ซอย37 แถว วงเวียนบางเขน อยู่มะคืนเลย

55555+ พอดีเจอกันใน camfrog ตอน ตี 3 ครึ่ง จัดไปเลย ฮ่าๆๆๆ เมาด้วย ลงทุนขับไป

เหลืออีก ภาระกิจ กระชากซิง เบลลี่ [ซิงกะซิงกะมาเจอกัน จะทำไงดีน๊อ ผมก็ซิง เบลก็ซิง]

3. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    เห้ยยย เอกเอาใพ่อมั่งดิ อยากๆ อิอิ

4. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    คิคิ ผมด้วยคน น้อง เบลลี่ แท๊กทีม ไหม เสี่ยเอก 555+

5. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    55555555555+ Full moon praty สวิ้งกิ้ง

ใครสนใจ เด้วผมจัดไห้จิงๆ พี่โอ้เอาเด็กดถวไหนอ่า เด้วจัดไห้

ฮอลอ่า เอา สก๊อยป่าวน้อง ห้า ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

6. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ไม่เอาๆสก๊อยๆ ผมไม่ชอบ เด๊กก๊อย 555+ เอาคนอื่นๆ เอิ๊กๆ เด็กพานิด ขาวๆโบ๊ะๆดิ 555+ ปวช-ปวส ประมาณนี้ ถึงจะแหล่ม

จัดมาเลยเสี่ย

7. Diesel Society

1,261
    2
    0
    จ๊าดไป น้องร๊าก อิอิ พี่โอ้ รักเมีย เค้าคงไม่ ???

8. tonami

tonami New Member Member

220
    1
    0
    หวัดดีครับทุกๆท่าน ถ้ามีมิสติ้ง บอกกันบ้างนะ ผมอยู่บางบัวทองครับ 0812855071 รบกวนด้วยนะครับ

9. OHO

1,619
    10
    0
    เห้ยยยยย เอาๆ อิอิ เอาแถวรัวสิตดิ ใกล้ๆ แบบ ม.กรุงเทะ ม.รังสิตอ่ะ มีม่ะๆ จัดๆๆ อิอิ

10. เอกน้องรัก....เอาเผือพี่คนก้อดีนะคับ...พูดจริงนะคับ.....เรามันคนโสดนี่น่า

11. OHO

1,619
    10
    0
    โห้ยยย พี่กอพยังไม่เยอะอีกไง งั้นที่พี่พามายกไห้น้องๆไห้หมดดิ
    อิอิอิ ล้อเล่งๆๆ

12. OHO

1,619
    10
    0
    อ่าๆมิตติ้งๆๆ 12 นี้ว่างไหมๆวันพุธคับ ไปลอยกระทงกันด้วย กระทงไม่ต้องซื้อคับ เดี๋ยวขับรถผ่าไฟแดงก้อได้1กระทงแล้ว ถ้าอยากได้อีกระทงก้อเมาแล้วขับ อิอิ

13. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    กำๆป๋าโอ้กวนนะ กระทงๆรัย คิคิ กระทงกระดาษใบขาวๆป่าว คิคิ

แหม๊ๆวันนี้ อำเราได้ เดี้ยๆๆ คิคิ พี่เอกสุดหล่อๆ จัดให้ผมหน่อยนะ คิคิ พี่กลอฟปล่อยเขาๆ

เขาหาเองได้เยอะๆแกมีเยอะ 555+

14. ว่าไปไหนคับน้องรักทั้งจัดมานะคับ......ใครว่เรามีเยอะนะคับ

15. OHO

1,619
    10
    0
    ขนาดนั้นไม่เยอะอีกไงพี่กอพ

16. Diesel Society

1,261
    2
    0
    =

จัดไปครับ ว่าแต่ชื่อไรอ่า ?

ส่วนพี่ๆน้องๆทุกคนโปรดทราบ ถ้าได้มาเด๊วจะคัดหน้าตามาให้ ทุกคน

รังสิต ดอนเมือง ปากเกร็ด งามวงวาน [ในนนท์] เด๊วจัดห้ายยยย

17. OHO

1,619
    10
    0
    อิอิ รอๆๆๆเพื่อฟลุ๊ค 5555

18. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    รอ ด้วยคน คิคิ

19. Diesel Society

1,261
    2
    0
    โหวว ผมอดตาหลับ ขับตานอนทุกคืน นอน เช้าทุกคืน

ไป มหาลัยไม่ทันสักวัน วันอาทิตย์[กลางคืน]นอน 7:20 มีเรียนวันจันทร์ 8 โมง เสือกหลับ

ไม่ได้ไป วันจันทร์[มะคืน] นอน 05:28 กะนอนเร็วหน่อยจะได้ตื่นไปทัน มีเรียน 8 โมง

ตื่นซะ บ่าย 1 ก็ยังหน้าด้านไปเรียน อาจารย์ก็หน้าด้านให้เข้าเรียนอีก - -* เอ่อ เข้าเรียนได้ มะถึง 2 ชม

เลิกเรียน - -* วันนี้ลองอีกสักคืน อิอิ

20. OHO

1,619
    10
    0
    โอ้ยยย เอก เพื่อ ที่เราจาได้.....ต้องพยายาม อิอิ

21. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    คิคิ ซึ้งๆน้ำใจ จิงๆ

22. OHO

1,619
    10
    0
    หายไปไหนกันหมดเนี่ย ไม่มีครัยมาดันซะคน

23. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ดันๆเห้อ ปวดหัวๆ คิคิ ไปเมามา เอิ๊กๆ

24. Diesel Society

1,261
    2
    0
    มาแระพี่น้อง ไม่ได้เข้ามาหลายวัน กระทงก็ไม่ได้ลอย งานเยอะ ปวดหัววววว

รถไม่แรง บ้านจน ไม่มีจะกิน เมียทิ้ง ไม่หล่อ ไม่ตี๋ จน เครียด มีตติ้ง

จน เครียด [มีตติ้ง] ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

25. OHO

1,619
    10
    0
  26. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    คิคิ สาวๆทิ้ง ยังมี น้อง เบลลี่ รอยู่นะ 555+

27. OHO

1,619
    10
    0
    พวกนี้ไม่รู้จักรักครอบครัวกันมั่งเลย อิอิ

28. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    คิคิ เอิ๊กๆแหม๊ๆผมรู้แล้วว่าพี่รักเมีย คิคิ

29. OHO

1,619
    10
    0
    สังสัยชื่อโอ้ดีแมก จาใช้ไม่ได้แล้ว แงๆๆ

30. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ง่าอย่าพูดแบบนั้นดิพี่ มันจะเปน โอ้สตาด้า คิคิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้